india

  1. Cannabis

    India : Taharuki baada ya Nyani kuiba sampuli za damu za waonjwa wa COVID19 kuzitafuna na kukimbia

    Hali ya taharuki imetokea katika mji wa Meerut baada ya kundi la nyani kumvamia mfanyakazi wa maabara aliyekuwa amebeba sampuli za damu za wagonjwa wa COVID-19. Nyani hao walikimbia baada ya kuiba sampuli tatu na kuzitafuna wakiwa juu ya mti. Tukio hili lilirekodiwa na camera ikimuonyesha nyani...
  2. miss zomboko

    Kimbunga chaua watu 84 nchini India na Bangladesh

    Kimbunga Amphan chaua watu 84 nchini India na Bangladesh Kulingana na ripoti rasmi iliyotangaza Alhamisi hii, Mei 21, nchini India, "watu 72 wamefariki dunia, ikiwa ni pamoja 15 huko Calcutta," Waziri Mkuu Mamata Barnerjee amewaambia waandishi wa habari. Upande wa Bangladesh, polisi na maafisa...
  3. G Sam

    Mtanzania aliyekuwa akisafiri kutoka India kuja Tanzania afariki akiwa njiani -Dubai

    Mtanzania ambaye passport yake imewekwa hapa amefariki akiwa njiani kuja Tanzania kutoka India. Aliugua ghafla akiwa Dubai na amezikwa huko huko. Ni kwenye ile ndege yetu iliyoenda kuwachukua.
  4. J

    Watanzania waliokuwa India wamewasili salama na kuchukuliwa vipimo vya Corona uwanja wa ndege majibu watapewa kesho

    Watanzania waliokwama nchini India na hatimaye serikali ya CCM kutuma ndege ya ATCL ikawachukue kuwarejesha nyumbani wamewasili salama. Mara baada ya kuwasili wataalamu wa maabara kuu wamechukua sampuli zao ili kujiridhisha kama kweli hawana maambukizi ya Covid 19 na majibu yao watayapata...
  5. sinzahome

    ATCL Kwenda India ni ukatili kwa Watanzania

    Shirika la Ndege la Tanzania (ATCL) kutumia ndege yake ya Boeing 787 Dreamliner inataraji kwenda nchini India kuwachukua watanzania 255 waliokuwa wagonjwa wakipatiwa matibabu nchini humo. Suala hili ukiliangalia juu juu unaweza kusema ni upendo wa Serikali ya Tanzania kwa wananchi wake kwa...
  6. miss zomboko

    Watanzania waliokwama India kwa sababu ya Corona kurejeshwa nchini hivi karibuni

    Ubalozi wa Tanzania nchini India umeeleza kuwa unaendelea kuandaa utaratibu wa kuwarejesha nchini Watanzania waliokwama India. Katika taarifa yake, ubalozi huo umesema kuwa utahusika katika kuomba vibali vya ndege ya Kampuni ya Ndege ya Tanzania (ATCL) kutua katika Jiji la Mumbai tarehe 11 Mei...
  7. technically

    Ndugu zetu zaidi ya 400 wamekwama India na wanapigana kuja Tanzania wamekwama

    Please Serikali iwasaidie ndugu zetu zaidi ya 400 waliokwama India wanataka kuja nyumbani. Ubalozi wa India utoe ushirikiano wa kutosa watu mpaka wanalia hali ngumu walipo wanaogopa kwamba hawapo salama. Wapo wanafunzi, wagonjwa walioenda kutibiwa, wafanyabiasha. Please Air Tanzania...
  8. Nyendo

    Dkt. Pradyumna Mahanandia: Aliendesha baiskeli kutoka india kumfuata mkewe Sweden

    Pyadyumna Kumar Mahanandi, aliendesha baiskeli kutoka New- Delhi india hadi Gothenburg, Swiden ili kukutana na mpenzi wake, Ann-Charlotte. Ilikuwa mwaka 1977, aliendesha baiskeli kwa umbali wa Km 4000. Mahanandi alitokea kwenye familia ya kimasikini hali iliyofanya ashindwe kuendelea na masomo...
  9. MakinikiA

    India yakataa vifaa vya kupima virusi kutoka China

    Vifaa hivyo vilitarajiwa kugundua antobody katika damu ya wagonjwa wa virusi vya corona India imesitisha uagizaji wa karibu vifaa nusu milioni vya kupimia virusi vya corona kutoka China baada ya kubainika kuwa vifaa hivyo ''Vina dosari''. Mji wa Delhi pia umeondoa vifaa ambavyo tayari vilikuwa...
  10. Analogia Malenga

    Slumdog Millionaire: Filamu ya kihindi inayoonyesha maisha ya masikini wa India

    Ni filamu ya kihindi iliyotengenezwa mwaka 2008 inayoonyesha maisha ya kijana aliyekulia mtaani na kuwa tajiri kwa bahati tu Filamu ilianza kwa kumuonyesha muhusika Jamal, akiwa kwenye kipindi cha ‘who wants to be a millionaire’ kipindi kilikuwa kinauliza maswali mengi tofauti na atakaye patia...
  11. Made in Buza

    Jina langu surya, nchi yangu india

    Ni mwanajeshi kamili,tena tegemezi kwenye idara ya usalama..ni kijana mdogo mwenye kipaji cha ajabu pengine kuliko wote chini ya jeshi la india..amepikwa kwenye kujilinda akaiva.. ..Kipaji chenyewe ni ngumi...ndio surya anatoka jeshini akiwa na medali ya mapambano ya ana kwa ana..amepewa adhabu...
  12. Jidu La Mabambasi

    India: Watoto mapacha waitwa majina ya Corona na Covid!

    Duniani kun mambo. Kama wewe unafikiri ugonjwa wa Corona ni hatari hata kuutamka, huko India familia imepata mapacha majuzi na wameaua kuwaita watoto hao Corona na Covid! Maisha yanaendelea! ---- Twins born during pandemic named Corona and Covid A boy and a girl born in the midst...
  13. Display Name

    India: Polisi wawachapa watu wanaotembea nje wakati huu wa Corona

    Ili kupambana na usambaaji wa Virusi vya Corona Serikali ya India ilizuia watu kutoka nje. Kwenye video hii polisi wanaonekana kuchapa watu waliowakuta wakitembeatembea nje na kuwapa adhabu mbalimbali kwa kukosa utii Source: abcworldnewstonight
  14. S

    India builds wall around slum 'to hide poverty' from Donald Trump ahead of visit

    Officials in the Indian city of Ahmedabad criticised for building a wall to 'hide a slum dwelling' before the president's visit New Delhi authorities in India have been accused of attempting to hide poverty from Donald Trump after building a wall around a slum in Indian Prime Minister Narendra...
  15. Victor Mlaki

    Masikini wajengewa ukuta India kuficha ukweli

    Viongozi kumbukeni "karma"..nimefedheheka sana yaani Wazee wanatimuliwa kwenye eneo waliloishi miongo kadhaa na masikini wengine wanajengewa ukuta ili kuficha hali halisi ya eneo. Kumbe kuwa masikini ni uchafuzi wa mazingira aisee...daaah..Nimekumbuka maadui watatu tena ingawa nilikuwa sitaki...
  16. Analogia Malenga

    Mtanzania akamwatwa na madawa India

    Askari wa mji wa Bengaluru, India wamemkamata mtanzania Ejike Celestine akiwa na vidonge 600 vya madawa, yenye uzito wa gm 250 Madawa yaliyokamatwa yana thamani ya zaidi ya milioni 64.3 na aliyapata kutoka kwa mtu asiyefahamika katika mji wa Goa Nchini India kidonge kimoja ni sawa na tsh...
  17. B

    Watanzania Wakwama Uwanja wa KIA India kwa Siku 6

    Familia ya watanzania baba, mama na watoto wawili wamekwama katika uwanja wa ndege wa KIA huko India kwa siku 6 sasa. Gazeti la India linadai watu hao ilishindikana kubebwa na Air Tanzania hata hivyo shirika la ndege la Oman limekubali kuwachukua. === Sources told Bangalore Mirror that though...
  18. Analogia Malenga

    Chuo kikuu India kufundisha madaktari masuala ya uchawi

    Chuo maarufu nchini India kimeanza kutoa kozi ya ngazi ya cheti kwa madaktari jinsi ya kutibu wagonjwa wanaopatwa mapepo au huyaona. kozi hiyo ya miezi sita katika chuo kikuu cha Banaras Hindu (BHU) kwa mji wa kaskazini wa Varasanasi, kozi hiyo itaanza mwezi Januari. Na pia kozi hiyo itakua...
  19. FRANCIS DA DON

    Inasikitisha: Badala ya ku-export mbaazi, sasa tuna-export ngono kwenda India

    Imebainika moja ya mazao makubwa yanayokuwa exported toka Tanzania kwenda India ni ngono, hii ni baada ya soko letu la bilioni 500 la mbaazi huko India kuyeyuka. Je, tupo sahihi kuexport bidhaa hii? Video hapo chini ina maelezo ya ziada na ya kina. Ila pia sijafurahia hii tabia ya mabeberu...
Top Bottom