Jamii Sports

Football, Cricket, Golf, Rugby, WWE, Boxing, Tennis and much more...
  • Sticky
Full name: Chelsea Football Club Nickname(s): The Blues, The Pensioners Founded: 10 March 1905 League: Premier League Website: ChelseaFC.com Ground: Stamford Bridge, (Capacity...
147 Reactions
108K Replies
5M Views
  • Sticky
Full name: Liverpool Football Club Nickname(s): The Reds Founded: 3 June 1892 League: Premier League Website: LiverpoolFC.com Ground: Anfield, (Capacity: 54,074) - Pitch 101m x 68m...
115 Reactions
128K Replies
6M Views
  • Sticky
Full name: Arsenal Football Club Nickname(s): The Gunners Founded: 1 December 1886 League: Premier League Website: arsenal.com Ground: The Emirates Stadium, (Capacity: 59,867) - Pitch...
127 Reactions
122K Replies
6M Views
  • Sticky
Full name: Manchester United Football Club Nickname(s): The Red Devils Founded: 1878 as Newton Heath LYR F.C | 1902 as Manchester United F.C. League: Premier League Website: ManUtd.com...
158 Reactions
180K Replies
9M Views
  • Sticky
Jina: Futbol Club Barcelona (FCB) a.k.a Barca, Blaugrana. Kuanzishwa: November 29 1899 Uwanja: Camp Nou , unaingiza watu 99,354. Mkubwa kuliko yote ulaya na watatu duniani. Mashabiki...
47 Reactions
33K Replies
2M Views
  • Sticky
Welcome to the Real Madrid C.F. Jamii Forums thread. Keep up to date with the latest news & engage with the club and other supporters. The club formed in 1902. Stadium: Santiago Bernabéu...
37 Reactions
48K Replies
2M Views
  • Sticky
Manchester City: EPL Champions 2014 Manchester City beat West Ham 2-0 to win the Barclays Premier League title
14 Reactions
20K Replies
754K Views
  • Sticky
Simba SC is a Tanzanian football club based in Dar es Salaam. Their home games are played at two stadiums Uhuru Stadium and National Stadium. Simba SC is one of two biggest football clubs in...
62 Reactions
7K Replies
721K Views
  • Sticky
yanga ilianzishwa mnamo mwaka 1935 na inasemekana ndo klabu kongwe na yenye mafanikio zaidi hapa nchini. klabu hii ilianzishwa na wazalendo halisi wa nchi hii waliokuwa wakiji shughulisha na...
87 Reactions
23K Replies
1M Views
  • Sticky
Jina: Paris Saint-Germain Football Club. P-A-R-I-S.: Five letters that resonate around the world. Historically incomparable, culturally unique, the City of Light shines in the sporting world too...
16 Reactions
411 Replies
41K Views
  • Sticky
On 18 April 2007, Messi scored a goal againstGetafe CF which was very similar to Maradona's Goal of the Century, scored against England in the 1986 World Cup. The world's sports press exploded...
6 Reactions
460 Replies
23K Views
  • Sticky
jina kamili: Associazione Calcio Milan. a.k.a: Rossoneli ''red & black'', Diavolo ''the Devil''. Kuanzishwa: 16/dec/1899. Uwanja: Sansiro Meazza. Uwezo: unabeba watu 80,074... President: Paolo...
21 Reactions
9K Replies
310K Views
  • Sticky
The Tanzania national football team represents Tanzania in association football and is controlled by the Tanzania Football Federation, the governing body for football in Tanzania. Tanzania's home...
12 Reactions
657 Replies
145K Views
Karibuni tuinvest katika soko letu la hisa iwe meridian, iplay8 casino, m-bet, premier betting, skybet, landbrokerz, bet365... n.k...
203 Reactions
333K Replies
23M Views
Haya leo Mswahili Mwenzenu Kocha Msaidizi Mgunda kaachiwa Timu je, Simba SC licha ya Kushinda na Kuhemewa na Coastal Union FC kila Saa huku katikati ( Midfield ) ikiwa imezidiwa vilivyo imecheza...
3 Reactions
20 Replies
544 Views
Mwarabu mtoa roho ametua kuizima Yanga. Hatuna budi kusema... Inna lillahi wa inna ilayhi raji'un Nasema hivyo kwa sababu CAF hakuna refa wa bahasha, hakuna timu ya bahasha. Hakuna penati ya...
25 Reactions
75 Replies
4K Views
Naweka tu tahadhali, alipaswa azisome alama za nyakati. Muda unaenda atadharaulika atajikuta siku moja anakuja sajiliwa Simba na bado anawekwa bench. Umri unakataa; moyo unataka lakini mwili...
3 Reactions
27 Replies
763 Views
Najua Kocha Mgunda ni Muoga na aliogopa Lawama Kumtoa ila kama kuna Wachezaji ambao leo wamecheza hovyo / vibaya na najua Kocha wangu Mkuu, Fundi na Mtaalam Roberto Olivieira angekuwepo angewatoa...
3 Reactions
38 Replies
1K Views
Manzoki kaonekana uwanjani Leo kwenye mchezo na Coastal Union na kwa jinsi tunavyojua viongozi wamemleta ili kumpigia debe mgombea mmoja aonekane ni mkweli kwenye hoja zake za kuomba kura...
1 Reactions
14 Replies
684 Views
Wakuu, Hivi kweli tumeshindwa kutunza huu uwanja? Usafi wa vyoo na maeneo mengine imekuwa tatizo sugu lakini aibu kubwa zaidi ni sasa hata pitch imetushinda. Ni aibu National Stadium nyasi...
11 Reactions
39 Replies
900 Views
Bondia wa Tanzania, Ibra Class (Mawe) amemshinda kwa TKO dhidi ya Bondia wa Zimbabwe, Ndodana Ncube. Pambano hilo lilikuwa la roundi kumi lakini kufikia roundi ya nane Ndodana Ncube kuanguka na...
1 Reactions
4 Replies
234 Views
Wakuu, Yapo mengi tunaweza kuyataja kama mapinduzi ya uendeshaji timu kisasa yaliyoanzishwa na Simba. Leo ningependa kutaja eneo moja ambalo miaka michache ijayo tutaelewa hii project. Simba...
5 Reactions
23 Replies
766 Views
Akichaguliwa Advocate Moses Kalua nitawaona wana akili, ila akichaguliwa tu Msaliti Murtaza Mangungu nitaamini rasmi na kweli kuwa sisi wana Simba SC ni mbumbumbu (yaani hatuna akili) kabisa...
1 Reactions
15 Replies
688 Views
Nimekuwa shabiki wa soka kwa muda mrefu sana. Kwa muda wa miaka 20 sasa. Nimeangalia mechi nyingi sana na za kutosha, zaidi ya 1000 hadi leo hii. Toka enzi za goli la dhahabu hadi leo hii ambapo...
11 Reactions
66 Replies
969 Views
Ikiwa kesho ndio tarehe ya uchaguzi mkuu wa viongozi wa klabu ya Simba, shime kwa wanachama wote wa Simba ambao wamelipia kadi zao kesho tujitokeze Kwa wingi kumchagua ndugu yetu Murtaza Mangungu...
0 Reactions
12 Replies
273 Views
Sasa kama mmempa Imani Kajula kuwa CEO wa Simba SC kwa hii Miezi Sita ( 6 ) tu kwanini msimuite Kaimu CEO ili tujue moja. Acheni kudhani wana Simba SC wote hawana Akili kama mlivyo sawa? Hivi...
12 Reactions
36 Replies
2K Views
Wanasoka tumeteseka WanaSimba tumeteseka WanaJF tumeteseka Kila mtu ameteseka Hata wanaUto wameteseka Wameteseka wiki nzima wakiisubiri kandanda saafi ya Mnyama Simba Hakuna yasiyo na mwisho...
16 Reactions
91 Replies
4K Views
Niko natizama pambano la Dulla Mbabe na huyu Mmalawi naona dulla ameimalika zaidi, acha tusubiri matokeo.
0 Reactions
12 Replies
387 Views
UCHAGUZI WETU KESHO. Ila sisi tuna kitambulisho cha shule ya msingi wenzetu wana kadi ya uanachama😳; Hivi kuna Transformation hapa? Hebu tuwe serious kwenye hizi taasisi zinazogusa Faraha za...
0 Reactions
3 Replies
176 Views
Wakuu poleni na majukumu huyu mwamba NAZARETH UPETE ndio Mtangazaji bora wa mpira wa Mguu kwasasa hapa nchini akifuatiwa na Gharibu Mzinga
2 Reactions
25 Replies
484 Views
Dkt Hamis Kigwangalla, Mbunge na Mwanachama wa Simba, ameuomba uongozi mpya utakaoingia madarakani kwenye uchaguzi unaoendelea kwenye Club ya Simba , Uoneshe zilipo Bil 20 zilizowekwa na MO ...
9 Reactions
44 Replies
1K Views
Mechi tayari imeanza na saizi ni dakika ya 20 Matokeo Bado ni 0-0 OKW BOBAN SUNZU nilijua Ile post Yako kuhusu hamu ya kuiona Simba inacheza itakufanya uanzishe Uzi wa update
4 Reactions
81 Replies
2K Views
Goal keeper: 1.kasper schmeichel 2.Christian fuchs 4.Robert huth 3.danny simpson 5 Wes Morgan 6.ngolo kante 8 drink water 7. Mahrez 11.albrighton 9. Vardy 10 .okazaki Kwa hiki kikosi cha...
-1 Reactions
10 Replies
374 Views
Top Bottom