natafuta

No Wikipedia entry exists for this tag
  1. Miti7

    Natafuta nguruwe wadogo wa kufuga

    Nipo Dar Es Salaam natafuta nguruwe vitoto vitatu jike wawili na dume mmoja Wadogo kabisa kwa ajili ya kufuga Nipo Dar Es Salaam Kama unao nipe bei na namba ya simu
  2. James_patrick_

    Mimi ni dereva mzoefu, natafuta kazi

    Habari ndugu zangu! wapambanaji na watafutaji wenzangu kweli kazi ni changamoto sana kupata, na hasa kama auna connection utasota sana itokee tu mkono wa mungu ukuguse! Nina miaka 26 na naishi jijini Dar es Salaam. Nimekuja tena mbele yenu wana JamiiForums kuomba kazi ya udereva..elimu yangu...
  3. A

    Natafuta Suzuki grand aina hii

    Natafuta Suzuki grand vitara Aina hi offer 7milion 0757662401
  4. Mumlii

    Natafuta rafiki

    Natafuta rafiki Umri:>40 na kuendelea Mimi mumlii Jinsia :ke Umri :>30
  5. Dr. Zaganza

    Natafuta chumba na Sebule

    Habari wakuu, Natafuta chumba na sebule mitaa ya Kiluvya, Kibamba, Mbezi mwisho, malamba mawili, mwisho kinyerezi. Piga 0713039875
  6. P

    Natafuta kazi yoyote halali, nina elimu ya kidato cha sita

    Habari mkuu! Za hukoo; Mimi nikijana wa miaka 23, naishi Dar es salaam, elimu yangu ni form six nilikuwa naomba msaada wa kazi kwako, nikusaidie katika kazi zako. Mungu akubariki
  7. R

    Natafuta Clutch ya Nissan Xtrail manual

    Salaam Naomba msaada wa kujua duka linauza spare parts za Nissan Xtrail. Nahitaji clutch na pressing yake. Gari ni manual Natanguliza shukran
  8. Ernestcuthbert

    Mimi ni dereva Uber natafuta gari ya hesabu au mkataba

    Mimi ni dereva uber natafuta Gari ya hesabu au mkataba. Ni mzoefu kwny kazi hii nina leseni class 3 nina account mbili ya uber na Bolt Gari iwe model ya 2006 ' izi kama ist 's etc GARI IWE PLATE NO YA NJANO AU NYEUPE nauwezo wa kufanya nayo kazi Naomb mmiliki mwenye Gari anichek kupitia no...
  9. S

    Natafuta gari VITS new model

    Natafuta gari VITS new model Namba D Cc 990 Full AC Isiwe imepata ajali wala kuguswa engine. Bajeti yangu mil 5 Nicheki PM sasa hivi nikufate ulipo.
  10. M

    Natafuta chumba cha kupanga Ikwilili

    Kama heading inavyojieleza, nakuja Ikwilili kuyasaka maisha. Nimevutiwa na uchangamfu wa hiyo center. Mwenye connection anijulishe
  11. K

    Natafuta kazi ya Maabara jamani Lab Assistant

    Tangazo hilo kama linavyojieleza wapendwa ninahitaji nafasi ya kazi. Nina miaka 28Yrs...mkazi wa Kahama Shinyanga...Nina ERP....Uzoefu upo wa kutosha tu kama miaka 5 tokea nimalize chuo 2016..Nina mke na mtoto mmoja ...0765 626 871. Natanguliza shukrani
  12. P

    Natafuta kazi ya kufundisha masomo physics na mathematics

    Naitwa Pastory Augustino Nipo morogoro Naomba kama kunamtu anafahamu sehemu yenye uhitaji wa mwalimu wa masomo tajwa anisaidie aisee, Level yangu ni diploma
  13. S

    Natafuta mwanamke

    Habari zenu natafuta mpenzi | mchumba wa kike awe muislam na awe mkweli na muaminifu umri 23_30 awe anaishi dar aliopo tayari naomba tuwasiliane maisha kushirikiana na kuaminiana ili kuyajenga na sio kuharibiana na kukomoana 0716912372- 0629031335
  14. Ernestcuthbert

    Habari mimi ni dereva uber natafuta Gari ya kazi

    Natftaa gari ya hesabu au mkataba na uzoefu mkbwa na leseni yenye class 3 na uzoefu ...mwenye connection ya Gari au mmliki wa gari naombq anichek kupitia no hiii 0628729873
  15. MrMaro

    Natafuta kazi ya marketing/ afisa mikopo/ procurement

    Habari wakuu, Mimi ni Kijana wa kitanzania Mwenye umri wa miaka 29. Banda ya kumaliza kidato cha nne nilijiunga na chuo cha utumishi wa umma TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE, TABORA CAMPUS. Nilisoma kozi ya Ugavi na manunuzi kwa ngazi ya diploma Lakini kutokana na changamoto za kifamilia...
  16. K

    Natafuta kazi ninaweza kusoma, kuandika na kuongea lugha ya Kireno

    Habari ndugu zangu, Hope mko poa na majukumu ya kazi. Mimi ni mtanzania mwenzenu natafuta kazi ya kuniingizia kipato cha halali iwe ni kwenye kampuni za kitalii au kwenye mashirika yanayohitaji mtu mwenye ujuzi na lugha ya Kireno. Nina shahada ya usimamizi wa soko la utalii vile vile nina...
  17. mdukuzi

    Natafuta shamba la kukodi DSM au mkoa wa pwani

    Nahitaji ekari moja au mbili shamba la kukodi kwa ajili ya kilimo kwa maeneo tajwa hapo juu,kuwe na maji ya kumwagilia,
  18. clinton gidioni

    NATAFUTA KAZI KUOSHA MAGARI .

    HABARI WAPENDWA POLENI NA MAJUKUMU. WAPENDWA KIJANA WA KUOSHA MAGARI ANATAFUTA KAZI. NINA UZOEFU NA NINA UWEZO WA KUOSHA GARI VIZURI KABISHA NA KUTUMIA MASHINE MBALIMBALI. NAISHI DSM GONGO LA MBOTO ILA NIPO TAYARI KUFANYA KAZI MAHALI POPOTE . NINA UWEZO WA KUMSHAWISHI MTEJA NA NINA UWEZO...
  19. Utamuwayesu

    Natafuta mke wa kuoa

    Habari wana jf Jina- Patrickn Kabila-mnyakyusa Dini-mkristo Elimu- chuo kikuu Urefu-5'' Rangi -maji ya kunde Kipaji - Ufundi Kazi -Nimeajiriwa Natafuta mwanamke wa kuoa .Mwenye sifa zifuatazo. Umri -20-30 Elimu- kidato cha6 nakuendelea Kabila -lolote Pombe- asitumie Kazi -yeyote yenye uhalali...
  20. B

    Natafuta Mhasibu wa kuniandalia Zero Return

    Kampuni haijawahi kufanya kazi. Imefunguliwa mwaka 2019. 0712464478
Top Bottom