Where We Dare To Talk Openly

Latest posts

Kuna wakati tunahitaji ku realise stress. Kuna wakati tunahitaji kufanya jambo jipya. Kuna wakati tunahitaji kuona kitu kipya. Kuna wakati HATUHITAJI kusoma post zenye kutafakarisha. Kuna wakati...
134 Reactions
428K Replies
16M Views
Yaani ikae benchi miezi 6 kweli?? Aisee hata kama mnakomoa watu sio vyema kuchapa mtu ban miezi 6!! Hivi wanabodi kwanini wasema kweli huwa hawapendi na jamii? Watu kuongea mambo ya kijinga...
7 Reactions
92 Replies
247 Views
Waswahili wana msema usemao ‘Mbananga chake hana kondo’ (If you spoil what is your own you have no quarrel) Kulingana na maoni ya Wananchi katika rasimu ya Tume ya Warioba , wananchi wengi...
4 Reactions
60 Replies
551 Views
Anonymous
HOJA 
Agosti 25, 2026, taarifa ilisambaa kupitia mitandao ya kijamii ikieleza kuwa Dkt. Emmanuel John Nchimbi amejiuzulu wadhifa wa Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, huku akitangaza pia...
2 Reactions
4 Replies
59 Views
Wanasema ndoa ni muunganiko wa mume na mke na kuwa mwili mmoja Lakini Baba ndio kichwa cha familia na Ndiye dereva ambaye anaonyesha uelekeo. Haiwezekani tushauriane mara nyingi lakini husikii...
17 Reactions
88 Replies
727 Views
Miss grand huku sio pa mchongo, Mzee Kuna maswali unaulizwa ya papo kwa papo, inabidi kichwani uwe njema. Mmexico ashindwa kingereza hata muecuador nae lugha gongano hapo ndio jihan alipo piga...
10 Reactions
113 Replies
1K Views
kuna kipindi mwanangu alipataga demu akamset fresh then akampleka ghetto kufika jamaaa kaanza maneuver ghafla demu haongei kimya kazima sjui alikuwa anatatizo gani Mwanangu alipanic vibaya sana...
13 Reactions
110 Replies
872 Views
  • Poll Poll
Habari za wakati wanaJF watukufu. Mimi ni kijana umri 24 kamili. Sijaoa wala sina lengo la kuoa kwa sasa kutokana na sababu binafsi, kiufupi ni kwamba; sina majukumu ya kijamji. Naomba ushauri...
8 Reactions
59 Replies
342 Views
Imekuwa kawaida sana kwa wafanyabiashara kukwepa kulipa kodi ya serikali inayokatwa kupitia VAT ambayo ili iende serikalini inabidi wahusika watoe risiti kwa wanunuzi Maduka mengi hasa ya vifaa...
1 Reactions
18 Replies
130 Views
Salaam Wakuu, Najua hakuna ambaye amesahau mauaji ya 29.10.2025. Watoto wetu waliuawa kama nzi. Mawazo yangu nakawaza labda polisi hawafiwi wala hawaumii mtu kufa. Nimeshangaa kuona Polisi...
10 Reactions
24 Replies
406 Views

FORUM STATS

Threads
2,098,994
Posts
56,327,576
Back
Top Bottom