Where We Dare To Talk Openly

Latest posts

Tulizoea kuona wazaznzibar (maarufu kwa jina la wapemba) wametapakaa kila mahali hapa Tanganyika wakifanya biashara na shughuli nyingine za kiuchumi. Hili kama watanganyika hatuna shida nalo. Hawa...
21 Reactions
103 Replies
4K Views
Ufugaji wa ndevu ninaamini tuliuanza miaka kadhaa. Kabla yetu walifuga wazee wetu. Nimeamua kukata na kuwa na kidecu na mdogo kama uch.i wa mbuzi. Kunyoa ndevu zote kunafanya unakuwa sura kama ya...
1 Reactions
6 Replies
198 Views
Hili ndio swali ninalojiuliza kama kweli huyu ni mchungaji wa ukweli. Kwa mfano, kwanini tusimuone Mwamposa akiwa Ocean Road hospitali anaombea wagonjwa wa kansa na tukaona wananyanyuka vitandani...
80 Reactions
406 Replies
10K Views
Ndugu zangu Watanzania, Rais Samia mama wa shoka, chuma cha Reli, shujaa wa Afrika, jasiri muongoza njia, simba wa nyika, komandoo wa vita ameendelea kuonyesha namna Dunia inavyotambua mchango...
6 Reactions
85 Replies
1K Views
Kwa namna kundi letu lilivyo inahitajika nguvu ya ziada aiseeh, kutoboa hapa. Kundi letu ni kama ifuatavyo: Asec 4 pts Galax 4 pts Simba 2 pts Wydad 0 pts Imebakia jumla ya michezo minne ili...
4 Reactions
18 Replies
336 Views
Me kama mwana yanga napendekeza au kutoa ushauri kwa rais hersi kufanya sajili za wachezaji kama ifuatavyo. 1. Striker, yanga inahitaji mfungaji mwenye ubora anaeweza kumililiki mpira,kufunga na...
7 Reactions
26 Replies
384 Views
Wakuu mulibwanji.. Huku mambo ni nainai tu. Hapa nyumbani kwangu kuna mdogo wake na mwanamke wangu binti mkubwa tu wa miaka 23 sasa. Alikuja huku kwa lengo la kujiendeleza ufundi baada ya kukosa...
4 Reactions
17 Replies
328 Views
Nimeamua kuoa binti wa kipare kutokea Kijiji Cha Masandare ( Same) hivi Leo tunaelekea huko kulipa mahari Kama sehemu ya mchakato. Maombi yenu, nimekamatika kwa binti huyu Veronica mtoto wa...
41 Reactions
403 Replies
40K Views
INTRODUCTION Hamjambo bandugu... Leo nimejiuliza "Nikishapata sanaa hela NINI KINAFATA?" Nikajijibu "Ni stareheeee" Sasa nikiwaza, hivi Hawa Video Vixen watoto warembo wanapatikana wapi? BODY...
5 Reactions
54 Replies
989 Views
Hivi wakuu tukiacha hizi nadharia na dhana zingine za kufikirika kuhusu hatima yetu baada ya kifo. Nataka tuongee kiume sasa. Hivi ni kweli tukifa kuna mahali tunaenda au ni siasa na kufarijiana...
9 Reactions
246 Replies
5K Views

FORUM STATS

Threads
1,808,525
Posts
48,058,592
Members
654,220
Latest member
0765343359
Back
Top Bottom