Bila Bikra ndoa kwako ni bahati/Neema


mazojms

mazojms

Senior Member
Joined
Sep 22, 2017
Messages
171
Likes
198
Points
60
mazojms

mazojms

Senior Member
Joined Sep 22, 2017
171 198 60
unatudanganya na wewe bwana uzinzi na umalaya ni malezi hama hulka ya mtu? kwa wazazi ndio wanakufundisha hama? walezi watakukanya kazi kwako kuvifuatilia hama kuvipuuza
Inshu ya malezi is pychological... mtu hazaliwi na hulka, in the matter of fact u are who u are today kwa sababu ya experiences ulizopata huko nyuma..
 
DA HUSTLA

DA HUSTLA

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2012
Messages
921
Likes
811
Points
180
DA HUSTLA

DA HUSTLA

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2012
921 811 180
Hatukatai ana mtazamo wake lakini aanze na kujitathmini yeye mwenyewe aitake bikra sasa hivi yeye ameshatembea na watu wangapi hadi sasana wote hajawakuta na bikra anafikiri hao wanawake hawakuwa na bikra? yeye amtafute mwenuye bikra amtoe then wataendelea kummegea kama kawaida asione kumpata mwanamke bikra ndio kamaliza au ajue eti hatokuwa na changamoto anajidanganyaaaaa
Povu kama lotee
 
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2018
Messages
288
Likes
225
Points
60
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2018
288 225 60
Habari Wakuu!

Mwanamke mwenye Bikra kuolewa ni lazima na ni haki yake lakini hawa wakina Amber Rutty kwa kweli kuolewa wacha waiite Bahati. Huwezi msikia mwanamke Bikra akiongea kauli ya kijinga kama hiyo. Kauli hiyo hutolewa na wanawake waliochojolewa na wale dizaini ya kina Wema.

Mwanamke Bikra anayohaki ya msingi ya kuchagua mwanaume amtakaye. Hakika inapendeza kusika mwanamke bikra akisema nataka mwanaume mwenye pesa, HB, na mcha Mungu. Hata sisi wanaume tutakuambia kwa kweli una haki ya kuchagua hivyo. Lakini nyie akina Amber Rutty ambao mgodi ulimalizwa madini yote kwa kweli mnashangazaga sana. Hata hivyo Mungu ni mwema kwani aliumba pia na wanaume wajinga na wenye kujidharau ndio maana mnaolewa. Lakini kwa wanaume wanaojielewa, wanaojua thamani ya mke hawawezi hata thubutu kuchukua binti asiye bikra.

Binafsi nipo tayari kutoa mahari yoyote kwa mke wang mtarajiwa endapo tuu atakuwa ni bikra. Bikra ni Nyota njema. Embu fikiria Yesu angezaliwa na mwanamke asiye na bikra nini kingekuja kwa wanaume wanaojua kufikiria na kujua thamani ya utume.

Mwanamke mwenye bikra hawezi kuwa na wasi wasi hata afikishe miaka 40. Lakini asiye na bikra miaka 25 tuu jasho linamtoka. Kuolewa ni bahati kwa wanawake wasio na Bikra lakini ni lazima kwa wanawake wenye bikra.

Sasa Hivi atoke mwanamke hapa mwenye umri wa miaka 35 aseme yeye ni bikra na anataka kuolewa, nakwambia hawezi chukua wiki moja wanaume watapanga foleni kujaribu bahati zao. Lakini atoke asiye na bikra miaka 24 awe mzuri kama malaika aseme anataka kuolewa uone kama hata chukua miaka kama miwili mpaka saba kupata wa kumuoa.

Sijui kwa nini watu hawaelewi mambo madogo kama haya.

Povu linaruhusiwa. Hasa kwa wanawake wenye mrengo wa Amber Rutty
Shida Ni pale tutakapojitunza halafu tunaolewa mwanaume anakuja kukusaliti.na ile misemo mwanaume haridhiki na mwanamke mmoja inadiscourage sana
 
Jalema

Jalema

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
441
Likes
450
Points
80
Jalema

Jalema

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2013
441 450 80
Hakuna mke wa mtu kuchepuka kama aliye olewa na Bikra
Sahihi kabisa mimi nimeshakutana nao wengi tu wanataka kujua ladha nyingine ikoje waone tofauti iko wap binafs sihitaji bikra atanisumbua mpaka aje kutulia
 
Jokajeusi

Jokajeusi

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2018
Messages
2,804
Likes
2,665
Points
280
Jokajeusi

Jokajeusi

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2018
2,804 2,665 280
Shida Ni pale tutakapojitunza halafu tunaolewa mwanaume anakuja kukusaliti.na ile misemo mwanaume haridhiki na mwanamke mmoja inadiscourage sana

Upo sahihi sana Mkuu. Ila ishi kwa kumuangalia Mungu anasemaje na si matokeo ya maamuzi ya mwanadamu/mwanaume
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,100
Likes
4,448
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,100 4,448 280
Ni nani hata amekwambia kwamba hao Wanawake uliowataja wanapenda au lengo lao maishani mwao ni kuolewa? Kuna watu wameridhika na maisha yao jinsi yalivyo kama wewe labda ulivyoridhika na yako, waache watu wawe jinsi wanavyotaka kuwa, wewe weka hiyo bikira na subiri Mwanamke/Mwanaume ambaye mtafanana yaani wote bikra muoane muwe na furaha kama wengine walivyo na furaha kuishi bila bikira na siyo ishu kwao!
Nahisi hii mada imekulenga moja kwa moja, pole utampata wa kufanana nawe.
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,100
Likes
4,448
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,100 4,448 280
Yawezekana ulichokiongea ni sahihi. Japo lugha uliyotumia du!
Mimi ni mwanamke, lakini sidhani kama ni jambo jema kwa mwanaume aliyeoa lady asiye na bikira kumwita "mjinga". Si kosa lake. Na tambua pia kuna wanaume hawapendi hizo bikira. Pia, kinachounganisha watu ni upendo na si bikira.
Jingine, utajua vipi kama huyu binti Ana bikira au hana? Maana hatutembei na nembo siye.
Hayo yote ni majaliwa
Kwa iyo hata bongo movie huwezi jua ni used au sio used?!
 
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2018
Messages
288
Likes
225
Points
60
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2018
288 225 60
Upo sahihi sana Mkuu. Ila ishi kwa kumuangalia Mungu anasemaje na si matokeo ya maamuzi ya mwanadamu/mwanaume
Tutaishi hivyo ...namsihi Mungu azidi tuongoza tu
 
Jr. Gong Mira

Jr. Gong Mira

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2017
Messages
713
Likes
487
Points
80
Jr. Gong Mira

Jr. Gong Mira

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2017
713 487 80
Akina umber luty piga keleleeeeee
Habari Wakuu!

Mwanamke mwenye Bikra kuolewa ni lazima na ni haki yake lakini hawa wakina Amber Rutty kwa kweli kuolewa wacha waiite Bahati. Huwezi msikia mwanamke Bikra akiongea kauli ya kijinga kama hiyo. Kauli hiyo hutolewa na wanawake waliochojolewa na wale dizaini ya kina Wema.

Mwanamke Bikra anayohaki ya msingi ya kuchagua mwanaume amtakaye. Hakika inapendeza kusika mwanamke bikra akisema nataka mwanaume mwenye pesa, HB, na mcha Mungu. Hata sisi wanaume tutakuambia kwa kweli una haki ya kuchagua hivyo. Lakini nyie akina Amber Rutty ambao mgodi ulimalizwa madini yote kwa kweli mnashangazaga sana. Hata hivyo Mungu ni mwema kwani aliumba pia na wanaume wajinga na wenye kujidharau ndio maana mnaolewa. Lakini kwa wanaume wanaojielewa, wanaojua thamani ya mke hawawezi hata thubutu kuchukua binti asiye bikra.

Binafsi nipo tayari kutoa mahari yoyote kwa mke wang mtarajiwa endapo tuu atakuwa ni bikra. Bikra ni Nyota njema. Embu fikiria Yesu angezaliwa na mwanamke asiye na bikra nini kingekuja kwa wanaume wanaojua kufikiria na kujua thamani ya utume.

Mwanamke mwenye bikra hawezi kuwa na wasi wasi hata afikishe miaka 40. Lakini asiye na bikra miaka 25 tuu jasho linamtoka. Kuolewa ni bahati kwa wanawake wasio na Bikra lakini ni lazima kwa wanawake wenye bikra.

Sasa Hivi atoke mwanamke hapa mwenye umri wa miaka 35 aseme yeye ni bikra na anataka kuolewa, nakwambia hawezi chukua wiki moja wanaume watapanga foleni kujaribu bahati zao. Lakini atoke asiye na bikra miaka 24 awe mzuri kama malaika aseme anataka kuolewa uone kama hata chukua miaka kama miwili mpaka saba kupata wa kumuoa.

Sijui kwa nini watu hawaelewi mambo madogo kama haya.

Povu linaruhusiwa. Hasa kwa wanawake wenye mrengo wa Amber Rutty
 
L

ligera

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2014
Messages
2,622
Likes
232
Points
160
Age
40
L

ligera

JF-Expert Member
Joined May 17, 2014
2,622 232 160
Hii mada inadhalilisha dada zetu. Nina dadangu kwa jinsi walivyomkunjana wanaume huwa nahisi huruma sana kwa mumeo aliyemuoa , wakati mwingine nawaza niwashauri wazazi tumrudishie mali zake alizotoa, lakini nashindwa
 
Quinine Mwitu

Quinine Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2014
Messages
4,641
Likes
4,530
Points
280
Quinine Mwitu

Quinine Mwitu

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2014
4,641 4,530 280
Kama mm mkuu, huwa sipendi usumbufu,mpaka wa kutumia mate ya nini. Hiyo bikra ukishamwoa inaendelea kuwepo tu au
Mi used ndio ugonjwa wangu
 
Relief Mirzska

Relief Mirzska

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2017
Messages
2,302
Likes
2,076
Points
280
Relief Mirzska

Relief Mirzska

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2017
2,302 2,076 280
KWA KWELI UMEONGEA POINT YA MAANA MNOOO...

VILE VILE MWANAUME ALIYEOA BIKRA HANAGA PRESHA NA MKEWE... KWANZA ANAKUWA NA IMANI AUTOMATICALLY ANAJIAMINI TU...
Hili nalithibitisha million times
 
Relief Mirzska

Relief Mirzska

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2017
Messages
2,302
Likes
2,076
Points
280
Relief Mirzska

Relief Mirzska

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2017
2,302 2,076 280
..ni ujinga kwa mwanaume kutaka kuoa.mwanamke bikra haliyakuwa ww si bikra na bikra yako imetoka kwa kutoa bikra za mabint WA watu...

In this life u get what you deserve, stay cool..
Acha kupotosha watu! Hivi wewe huoni mwanamke anaetoka nje ya ndoa anaitwa Malaya lakini mwanamme haitwi
 

Forum statistics

Threads 1,238,925
Members 476,277
Posts 29,336,972