• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi

A

Abiya mahenge

New Member
Joined
Nov 16, 2018
Messages
2
Points
45
A

Abiya mahenge

New Member
Joined Nov 16, 2018
2 45
Mimi mwl nipo wilaya ya mbarali mkoani mbeya,..nahitaji mtu wa kubadilishana nae nije dar,iringa au mbeya mjini 0765480111
 
mwenye shamba

mwenye shamba

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2015
Messages
850
Points
1,000
mwenye shamba

mwenye shamba

JF-Expert Member
Joined May 31, 2015
850 1,000
Jamani napenda kuuliza,mm ni mwajiriwa mpya ngazi ya msingi.
tayari nimeshapata mtu wa kybadilishana naye,swali je,naruhusiwa kuanza taratibu za kubadilishana bila kuwa na tsd number?
 
moto ya mbongo

moto ya mbongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
456
Points
250
moto ya mbongo

moto ya mbongo

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
456 250
Namuwekea tangazo mwalimu rafiki yangu kama kuna mtu yupo interested naomba awasiliane naye NADHILI SADALLAH mwalimu wa sekondari halmashauri Ya wilaya ya Babati anafundisha Kiingereza na Kiswahili anatafuta mwalimu wa kubadilishana nae yeye aje babati na yeye Nadhili aende Tabora iwe Nzega, Tabora Manispaa au Kaliua mpigie simu 0784 197685 / 0652 744906 Whatsapp mcheck 0758 928185 e-mail Sadallahnadhili@gmail.com
 
Aisatu

Aisatu

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2012
Messages
661
Points
250
Aisatu

Aisatu

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2012
661 250
Wewe ni Mwalimu (Msingi, Sekondari n,k) na unahitaji mtu wa kubadilishana naye kituo cha kazi?

Weka ombi lako hapa na wengine watawasiliana nawe.

Ni muhimu kuzingatia kuwa, ukiweka baruapepe (email), namba yako ya simu mtandaoni haishauriwi (at your own risk). Njia bora inayopendekezwa na JamiiForums ni kwa PM (Private Messages) ndani ya JF - kwa usalama wako na usiri zaidi.

MUHIMU: Ni vema kusema UPO wapi na ungependa KWENDA wapi ili wale wenye kutaka kuwasiliana nawe wapate urahisi wa kukutafuta ili kurahisisha mchakato.

Tunakutakieni utumishi mwema.

JamiiForums
Mimi mwlm wa shule ya sekondari Kayao iliyoko Wilaya ya Ludewa-Njombe natafuta mwl wa kubadilishana nae, yeye aje Wilaya ya Ludewa mimi niende Wilaya ya Hai mkoani Kilimanjaro. Nina miaka tisa kazini. Mwenye interest tuwasiliane PM
 
Bob dizzy

Bob dizzy

Member
Joined
Sep 18, 2014
Messages
55
Points
95
Bob dizzy

Bob dizzy

Member
Joined Sep 18, 2014
55 95
Walimu habarini Za wakati huu? Nahitaji mwalimu wakubadilishana nae aje Mkirira sekondari iliyopo musoma vijijini kilomita Kama 5 Kutoka musoma mjini ........awe yupo arusha/kilimanjaro ....idara sekondari maths Na chemistry...aje PM
 

Forum statistics

Threads 1,405,396
Members 531,983
Posts 34,485,175
Top