WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi


JamiiForums

JamiiForums

Official Robot
Joined
Nov 9, 2006
Messages
5,105
Likes
2,336
Points
280
JamiiForums

JamiiForums

Official Robot
Joined Nov 9, 2006
5,105 2,336 280
Wewe ni Mwalimu (Msingi, Sekondari n,k) na unahitaji mtu wa kubadilishana naye kituo cha kazi?

Weka ombi lako hapa na wengine watawasiliana nawe.

Ni muhimu kuzingatia kuwa, ukiweka baruapepe (email), namba yako ya simu mtandaoni haishauriwi (at your own risk). Njia bora inayopendekezwa na JamiiForums ni kwa PM (Private Messages) ndani ya JF - kwa usalama wako na usiri zaidi.

MUHIMU: Ni vema kusema UPO wapi na ungependa KWENDA wapi ili wale wenye kutaka kuwasiliana nawe wapate urahisi wa kukutafuta ili kurahisisha mchakato.

Tunakutakieni utumishi mwema.

JamiiForums

Bado nazidi kuwatahadharisha wana #JF juu matapeli wana vi SMS vya mtego mfano(Mimi nimefanikiwa au Mimi Afsa TAMISEMI nitakusaidia) NA wanadai uwatumie details zako ikiwepo check No. NA atadai kiasi nusu ya PESA mchakato ukiisha ummalizie.

MWL UKIONA SMS au MTU ANAKUAMBIA UMPE PESA JUA NI TAPELI siku sio nyingi nitaanika no Zao humu Mimi washawahi hata Kunitishia amani eti nawaharibia kisa niliwafungua watu macho kama hivi.

Mwl na watumishi wengine njia sahihi NA rahisi ni kutafuta wa kubadilishana nae NA kama huwezi kuweka tangazo humu JF nitafute kwa no 0756231236 au 0689270867 nitakusaidia kuweka TANGAZO.

Nawatakieni kazi njema mungu awatangulie sana.
 
X

xtra

Member
Joined
Oct 22, 2012
Messages
20
Likes
6
Points
0
X

xtra

Member
Joined Oct 22, 2012
20 6 0
Mimi mwlm wa shule ya sekondari Kayenzi iliyoko Manispaa ya Morogoro natafuta mwl wa kubadilishana nae yeye aje Manispaa ya Morogoro mimi niende Manispaa ya Temeke mkoani Dar. Nina miaka saba kazin nina TSD na nimethibitishwa kazini. Mwenye interest tuwasiliane pleas
 
X

xtra

Member
Joined
Oct 22, 2012
Messages
20
Likes
6
Points
0
X

xtra

Member
Joined Oct 22, 2012
20 6 0
Mimi mwlm wa shule ya sekondari Kayenzi iliyoko Manispaa ya Morogoro natafuta mwl wa kubadilishana nae yeye aje Manispaa ya Morogoro mimi niende Manispaa ya Temeke jijini Dar. Nina miaka saba kazin nina TSD na nimethibitishwa kazini. Mwenye interest tuwasiliane pleas
 
1

19don

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2011
Messages
572
Likes
14
Points
35
1

19don

JF-Expert Member
Joined May 13, 2011
572 14 35
ndg yangu baki hukohuko moro town mji wenye bahari ya mindu hewa safi kutoka milima ya uruguru, mabo yetu pale chipkizi, mengine pale nyota4, au ze club uje huku kwenye joto, vumbi, mabomu ya mbagara hayakuisha alafu unapajua dondwe nayo ni temeke nauli kama 5,000 ukija mjini , ushauli hamia kinore,matombo , ni afadhali ukawa mkulima kiliko kuja huku
 
Che Guevara

Che Guevara

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2009
Messages
1,180
Likes
30
Points
145
Che Guevara

Che Guevara

JF-Expert Member
Joined May 22, 2009
1,180 30 145
Unaweza kufanya kazi Moro na bado ukaenda Dar as much as u like (approx 200 kms). Unless u have a very valid reason ya kuondoka Moro au ya kuwa Dar, ungebaki tu huko.
Ndio maana usishangae wengi wanatamani kubadilishana nawe waje hapo Moro!
 
M

Malolella

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
367
Likes
10
Points
35
M

Malolella

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
367 10 35
Mdogowangu yupo halmashauri ya Iringa, anatafutam2 wa kubadilishana nae aje manispaa ya Dodoma mjini. Aliyetayari ani pm
 
X

xtra

Member
Joined
Oct 22, 2012
Messages
20
Likes
6
Points
0
X

xtra

Member
Joined Oct 22, 2012
20 6 0
Unaweza kufanya kazi Moro na bado ukaenda Dar as much as u like (approx 200 kms). Unless u have a very valid reason ya kuondoka Moro au ya kuwa Dar, ungebaki tu huko.
Ndio maana usishangae wengi wanatamani kubadilishana nawe waje hapo Moro!
ndugu yangu natamanitsana ningebaki Moro bt nalazimika kuhama ili kuungana na familia coz nimeingia ktk ulimwengu wa wawiliwawili
 

Forum statistics

Threads 1,235,322
Members 474,524
Posts 29,218,434