JamiiForums
Joined
Likes
2,319

Profile posts Latest activity Postings About

  • Naitwa kakuyu Mwambetha ninaomba kwa yeyote mwenye nafasi ya kazi hasa mkoa wa mbeya anisaidie kwa kuwa Nina wazee wangu wenye uhitaji wa uangalizi wa karibu yangu .Nina ujuzi wa umeme wa viwandani na pia Nina utalamu wa design wa maswala ya landscaping.
    Naitwa HASSANI natafuta kazi nina elimu ngazi ya diploma ya maendeleo ya jamii na uzoefu wa kutumia kompyuta pia ninauwezo wa kupiga picha‚ kurekodi movie na kuedit video pia editing za blog mfano kidudu mtu blog.......

    Mawasiliano naomba nicheki namba 0755537543/0712919980 kama una lain ya tigo bipu nitakupigia
    Njoo wilayan ya singida nije wilaya ya rombo au mosh vijijin au hai idara sekondari. 0757409740 au 0684 274 398
    Naomba msaada ... Na ndugu yangu ana chemistry c , biology d na geography d na masomo mengine d na moja anaweza kupata shule private advance CBG
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…