WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi


KB THE DON

KB THE DON

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Messages
204
Likes
59
Points
45
KB THE DON

KB THE DON

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2013
204 59 45
Wa makambako njombe songea kama unataka kuja mkoa wa moro wilaya ya malinyi karibu tubadilishane
Idara ya sekondari masomo ya sayansi.
 
T

Trainee

Member
Joined
Sep 22, 2018
Messages
94
Likes
46
Points
25
Age
8
T

Trainee

Member
Joined Sep 22, 2018
94 46 25
Me naomba tu nijuzwe hivi wanaobadilishana vituo vya kazi ni walimu tu au ni kwa watumishi wote?

Nina sababu;
Kila ninaposikia au kuona suala (tangazo) la kubadilishana vituo basi wahusika ni walimu
 
Anord Paulo

Anord Paulo

Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
42
Likes
1
Points
15
Anord Paulo

Anord Paulo

Member
Joined Oct 6, 2011
42 1 15
Write your reply...Natafuta mtu wa Kubadilishana nae aje Bukoba DC mm niende Muleba DC nina miaka 6 kazini 0765038511
 

Forum statistics

Threads 1,249,898
Members 481,140
Posts 29,714,308