• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi

Mti Mtu

Mti Mtu

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2011
Messages
1,428
Points
1,500
Mti Mtu

Mti Mtu

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2011
1,428 1,500
mimi nipo elimu secondary..... nipo mbeya mjini..

nataka nije dar .. tuwasiliane please
 
villagechampion

villagechampion

Member
Joined
Aug 4, 2015
Messages
57
Points
95
villagechampion

villagechampion

Member
Joined Aug 4, 2015
57 95
Jamani wa Shinyanga mjini hamna jamani, mi niko Ubungo dsm nahitaji Shinyanga mjini, idara msingi
 
Mpenda kazi

Mpenda kazi

Senior Member
Joined
Dec 13, 2013
Messages
149
Points
225
Mpenda kazi

Mpenda kazi

Senior Member
Joined Dec 13, 2013
149 225
Kwa mwalimu aliyepo Tanga wilaya ya mkinga au Tanga mjini njoo tubadilishane uje halmashauri ya wilaya Arusha DC idara ya elimu msingi.
0717743549
 
Mr Adam Gella

Mr Adam Gella

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
1,327
Points
2,000
Mr Adam Gella

Mr Adam Gella

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
1,327 2,000
JAMANI UHAMISHO UMERUHUSIWA??KUNA MWENYE TAARIFA SAHIHI?
 
Mr Adam Gella

Mr Adam Gella

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
1,327
Points
2,000
Mr Adam Gella

Mr Adam Gella

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
1,327 2,000
GUYS NMEPROVE WATU WANAHAMA,ILA NI KIMYAKIMYA,WATU WA KUBADILISHANA WANASAINISHA BARUA BILA TATIZO KABISA!!

MWENYE KUHITAJI KOROGWE MJINI MIMI NIJE DAR AU ARUSHA IDARA SEKONDARI

0769 591585
 
Roman Empire

Roman Empire

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2017
Messages
622
Points
1,000
Roman Empire

Roman Empire

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2017
622 1,000
Mimi ndugu yangu anataka kuhamia Arusha mjini idara ya secondary kwa Sasa yupo Arusha dc hapo ngaramtoni.tuwasiliane nikuungnisha nae
 
Mr Adam Gella

Mr Adam Gella

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
1,327
Points
2,000
Mr Adam Gella

Mr Adam Gella

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
1,327 2,000
NJOO TANGA - KOROGWE MJINI NIJE DAR AU ARUSHA

SEKONDARI,O769591585
 
kuduman201036

kuduman201036

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
3,972
Points
2,000
kuduman201036

kuduman201036

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
3,972 2,000
Mwenye link ya Utumishi Tafadhali naiomba Nataka niangalie majina ya wanaohama August hiii.
 

Forum statistics

Threads 1,403,476
Members 531,219
Posts 34,424,383
Top