Jukwaa la Siasa

Tanzania's Political Forum. Hakikisha hoja unayoiweka hapa ni ya kisiasa kweli!

On JF:

0 Reactions
0 Replies
1K Views
Hana hata miezi tayari keshaanza kuonyesha makeke na chuki kwa raia iliyopitiliza. Kwa nini aliruhusu askari wauwe raia wasio na hatia?
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Monday, 27 December 2010 Anthony Kayanda, Kigoma Waziri wa Nchi Ofisi ya Waziri Mkuu, (Tamisemi), George Mkuchika, amepewa siku saba kuhakikisha anaitisha uchaguzi wa kumchagua Meya wa...
0 Reactions
28 Replies
4K Views
Nimekuwa nikijiuliza ikiwa Tanzania ni nchi ya chama kimoja ni vizuri watanzania tukajulishwa rasmi ikiwa tumeruhusu au kusajili vyama vingi na haviruhusiwi kuendesha shughuli zake au kushiriki...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
<p align="center"><b><font size="3"><font face="Times New Roman">JIJI LA MBEYA NA CHANGAMOTO ZILIZOPO</font></font></b></p> <p>&nbsp;</p> <p>&nbsp;</p> <p><b><font size="3"><font face="Times...
0 Reactions
0 Replies
2K Views
Wewe polisi unayefyatua risasi kwa mtanzania ambaye unalipwamshara kutokana na kodi yake kwa kuwa umepokea maelekezo kutoka kwa "mkuu" wenu naomba mjiulize hiyo damu itakuwa mikononi mwa nani...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Jamani wakati nasoma katiba nilishangaa kukuta mambo haya kwenye ibara ya 20: (2) Notwithstanding the provisions of sub articles (1) and (4), it shall not be lawful for any political party to be...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
They fear us because we are young, They fear us because we are the future, How fearful they must be as they shoot us? How powerful we must be as they fear us so much :( We are powerful because...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Wakuu nilipokuwa nikisoma katiba nimeshangaa kwamba ninayo ruhusa ya kumshitaki Mwema mahakamani kwa kuvunja katiba makusudi, kwa kuzuia maandamano na kuwapiga wananchi. kifungu (1) na cha (2) cha...
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Mtikila alisema kuwa kuzinduliwa kwa jukwaa hilo ni kuzaliwa kwa tatizo kubwa kwa Rais Jakaya Kikwete na kumtaka ajihadhari, akidai kuwa ajira yake sasa ipo kwenye "danger zone (sehemu ya...
0 Reactions
14 Replies
2K Views
When I look at the photo of a youth dressed in white t-shirt and blue jeans lying down with blood around his chest, I feel deep pain inside ma heart, Oh God help Tanzania!
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Source: Tanzania leader released on bail - Africa - Al Jazeera English Tanzania leader released on bail...
0 Reactions
22 Replies
6K Views
Hili ni moja ya mambo ambayo hata mimi niliposikia nilishituka. siyo siri nilikuwa sifahamu. ukweli ni kwamba mpaka sasa katiba tunayoitumia ni katiba ya mwaka 77, na ndiyo ya tano kwa kuhesabu...
0 Reactions
0 Replies
2K Views
WanaJF, Kila mara ninaposoma threads zinazomchambua Mwl. Nyerere nimekuwa nikikumbana na hoja zinazonisikitisha sana. Baadhi ya wachangiaji wanasema sera za Nyerere zilifeli kuwaletea maendeleo...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Ndugu wadau, hii dhana ya kusema polisi wanalinda raia na mali zao inaelekea kuisha. Kinachojionesha ni kwamba pale raia wanapotaka kuandamana kwa amani ili kutoa dukuduku zao wanaingiliwa na...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Well, the government has agreed to pay Dowans because they figured out they don't have anyother choice - which is not true because they had a choice - not entering the Richmond Contract in the...
0 Reactions
21 Replies
2K Views
serikali imeonyesha hofu tayari,inataka malipo ya kampuni la kitapeli la dowans yafanyike haraka na tena ikiwezekana kabla ya bunge la february,waziri ngeleja anasisitiza ni lazima malipo...
0 Reactions
16 Replies
2K Views
Zamani nilijivunia kuwa Mtanzania, lakini sasa navumilia kuwa Mtanzania. Kila kukicha, aheri ya jana. Mkombozi wa taifa hili atatoka wapi? Yuko wapi mkombozi.....aliye tayari kusulubiwa kwa ajili...
0 Reactions
0 Replies
2K Views
Hali ya mtafaruku niliouona Jana Arusha kwa macho yangu huku waathirika wa mabomu ya kutoa machozi wakishindwa kuhimili kasheshe hiyo, wakati umefika kwa viongozi wa CDM kutuma ujumbe maalum huko...
0 Reactions
17 Replies
2K Views
Mimi ni mdau mkubwa wa gazeti la Mwananchi. Gazeti hili limetokea kupendwa sana kutokana na kuandika habari zinazoigusa serikali moja kwa moja. Ninadiriki kusema kuwa wanaharibu kwani wanatoa...
0 Reactions
7 Replies
2K Views
Back
Top Bottom