Mzee Mwanakijiji
Joined
Likes
8,105

Profile posts Latest activity Postings About

  • GODLOVEME
    Kwanini kifo cha shida salum what wanakichuk=lia kisiasa sana
    kivava
    Mzee nasubiri kwa hamu makala yako juu ya uchaguzi wa Arusha na implications zake
    C
    Kwanini cuf na chadema wanalumbana niwapinzan kwel? au mamluki
    Tume ya Katiba
    Mkuu wangu umemsikia mwanasheria wenu lissu? "masuala ya udini kwenye vurugu za Zanzibar ni hoja ya kujishikiza tu" na "sababu ya yanayotokea ni siasa za muungano" nafikili mnapishana na wewe uliyetaka watu waamini ni sababu za "UDINI"
    habi alex
    Hi sir, been following your posts in our esteemed forum and found that you are a distinguished and authoriative writer, hongera na kaza but.
    Companero
    UDADISI: Rethinking in Action: Matokeo ya Kidato cha 4:Tumeikatia Tamaa Elimu!
    Kisiya Jr.
    makala zako ni kama bahari, we need thinkerz of our time like you mwanakijiji. l dream future generation will be refering to your writtings and not SOCRATES any more. luv u
    E
    mkuu umeipata hii? nimeitoa KULE KWA WANABIDII,file:///C:/Users/ibratan/Downloads/attachment (1).php
    J
    tafadhali mwanakijiji naomba msaada kwa hili fumbo limekuwa donda sugu kwangu mimi bado mwanafunzi, nipe jibu na maana yake.'' uhai wangu unalingana na umbo wangu na huo uhai wangu una tegemea uhai wa mtu mwingine''?
    M
    Mwanakijiji mwenzangu wewe umamaliza masomo yako ya ngumbaro nini?? Napenda Makala zako.
    wako;
    Mmemkwa.
    Z
    Tafadhali sana naomba nisaidiwe tofauti ilyopo kati ya maisha walioishi wazazib wangu wa miaka ya uhujumu uchumi na walanguzi na wakati huu tulionao sasa
    obm
    Mwanakijiji je falsafa ya kujivua gamba na igunga ilivyoendesha ni kiini macho, vipi bariadi na monduli
    R
    Cheap Jerseys
    Wholesale Jerseys
    Football Jerseys
    Green Bay Packers Jerseys
    Customized Jerseys
    kiroba
    Mwanakijiji nimekuandikia hoja yangu hujanijibu. Je ni kweli wewe ni kaburu?
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…