Hali ya mtafaruku niliouona Jana Arusha kwa macho yangu huku waathirika wa mabomu ya kutoa machozi wakishindwa kuhimili kasheshe hiyo, wakati umefika kwa viongozi wa CDM kutuma ujumbe maalum huko kisiwani Pemba na Unguja ili kujifunza mbinu walizokuwa wakitumia wana CUF-ngangari kukabiliana na mabomu ya machozi ya Polisi-ngunguri!
Aidha pia ni muhimu CDM wakajifunza mbinu za CUF za kufanya maandamano ya kiteknologia kwa kuwazidi akili na maarifa Polisi kwa kukamilisha maandamano yao bila ya Polisi kujua njia wanazotumia waandamanaji!
Mbinu hizi zitasaidia kupunguza hasara zinazosababishwa na uamuzi wa kufanya maandamano bila kujiandaa na mbinu za kukabiliana na Polisi waliopata mafunzo maalum ya kijeshi dhidi ya raia innocent wanaoburuzwa na wanasiasa kuingia barabarani bila maandalizi na namna ya kuhimili sumu kali ya mabomu ya machozi!!!!!
Kuingia barabarani kwa maandamano bila kozi maalum itatugharimu sana kama tulivyoona Arusha jinsi wananchi wenzetu walivyopata hasara ktk biashara zao kwa kusimama siku nzima na wengine kuporwa kwa sababu ya mapambano kati ya Polisi na waandamanaji wa CDM!
Aidha pia ni muhimu CDM wakajifunza mbinu za CUF za kufanya maandamano ya kiteknologia kwa kuwazidi akili na maarifa Polisi kwa kukamilisha maandamano yao bila ya Polisi kujua njia wanazotumia waandamanaji!
Mbinu hizi zitasaidia kupunguza hasara zinazosababishwa na uamuzi wa kufanya maandamano bila kujiandaa na mbinu za kukabiliana na Polisi waliopata mafunzo maalum ya kijeshi dhidi ya raia innocent wanaoburuzwa na wanasiasa kuingia barabarani bila maandalizi na namna ya kuhimili sumu kali ya mabomu ya machozi!!!!!
Kuingia barabarani kwa maandamano bila kozi maalum itatugharimu sana kama tulivyoona Arusha jinsi wananchi wenzetu walivyopata hasara ktk biashara zao kwa kusimama siku nzima na wengine kuporwa kwa sababu ya mapambano kati ya Polisi na waandamanaji wa CDM!