Tofauti kati ya Yesu na Nabii Issa
Labda tukusaidie,kwanza ujue jinsi hivi vitabu vilivyoandikwa,lakini ni wajibu wako mwenyewe kuamini au kutokuami,Biblia inatokana na vitabu vya

Hizo hadithi huwa mnasoma na kuzielewa kweli,Yesu hata uhukumu ulimwengu, lakini atakuja kipindi kinachokalibia na mwisho wa dunia na atamkuta mtu mmoja anaitwa Masiha Dajal ambaye atawapitisha watu katika mitihani migumu ya imani, ukimfuata umepotea, ukimkataa umeokoka

Yesu atamuuwa masiha Dajal, naye atakufa, maana katika mwisho wa dunia kila kitu kitakufa, mpaka malaika watakufa, atabaki Mungu peke yake kama alivyoumba dunia, ndiyo utakapoanza ufufuo kwa viumbe wake, na mtu wa kwanza kufufuliwa atakuwa Mtume Muhammad (S.A.W) baada ya hapo itaanza hukumu, itachukua miaka alfu5 huku watu wamesimama hakuna kulala wala kula, huo ndiyo Uisilamu elimu pana hakuna kitu kilichofichwa
Quran imeandikwa na watu na uandishi wake ulikuwa na makosa mengi sana. Tukisema tuamgalie usahihi wa kihistoria,kisayansi na kinabii hakuna mtu atakayebisha usahihi wa Bible na upungufu wa Quran.

Kwa maana hiyo basi kama Biblia zaidi ya mara 100 inamtaja Yesu kama Mungu hakuna namna huyu jamaa asiwe Mungu. Na hata hiyo Quran sometimes inajicontradict na kumtambua Yesu kama Mungu,iko hivyo unless tukubaliane na mtoa mada kuwa Issa sio Yesu Kristu.
 
Mbona kwenye King James Version ya 1611 hakuna neno Swaumu, idd Wala sheikh?
Nionyeshe hapa King James Version ya 1611 na siyo hii Biblia ya Kiswahili iliyotafsiriwa na masheikh kwasababu wazungu walikuwa hawajui lugha ya Kiswahili.
Johan Ludwig krapf ndiye aliyetafsiri biblia kwa kiswahili kwa Mara ya kwanza,siyo masheikh
 
Quran imeandikwa na watu na uandishi wake ulikuwa na makosa mengi sana. Tukisema tuamgalie usahihi wa kihistoria,kisayansi na kinabii hakuna mtu atakayebisha usahihi wa Bible na upungufu wa Quran.

Kwa maana hiyo basi kama Biblia zaidi ya mara 100 inamtaja Yesu kama Mungu hakuna namna huyu jamaa asiwe Mungu. Na hata hiyo Quran sometimes inajicontradict na kumtambua Yesu kama Mungu,iko hivyo unless tukubaliane na mtoa mada kuwa Issa sio Yesu Kristu.
Bro,acha kunyonya sehemu za Siri alfajir
 
Quran imeandikwa na watu na uandishi wake ulikuwa na makosa mengi sana. Tukisema tuamgalie usahihi wa kihistoria,kisayansi na kinabii hakuna mtu atakayebisha usahihi wa Bible na upungufu wa Quran.

Kwa maana hiyo basi kama Biblia zaidi ya mara 100 inamtaja Yesu kama Mungu hakuna namna huyu jamaa asiwe Mungu. Na hata hiyo Quran sometimes inajicontradict na kumtambua Yesu kama Mungu,iko hivyo unless tukubaliane na mtoa mada kuwa Issa sio Yesu Kristu.

Cha ajabu Yesu- yaana Kwa mujibu wako ni Mungu huwa anajisikia anamahitaji kama binaadamu mwingine anaenda chooni haja kubwa na ndogo, ana kula kama wengine, kujamba, kuchoka, kulala na kuamka nafikiri hata kujisikia hamu ya kufanya mapenzi atakua anahisi

Sitaki kuwafananisha issa na yesu kama nyie msivyotaka ila naona wakristo wengi wanamtukana YESU wao Kwa kupitia Issa bin mariam- kuna kitu hakipo Sawa

Na nipo mkono mmoja na wakristo wote wanaosema kuwa YESU sio Mungu bali ni mjumbe wa MUNGU
 
QURAAN INAMTAMBUA YESU KAMA " MESSIAH" MWANA WA MUNGU, NA MUNGU.

Surah Al Imran Ayat 45(quraan 3:35)

Says. And when the Angel said, " O Mary! Allah gives you the glad tidings of command from him, his name shall be " MESSIAH " Jesus, the son of Mary.

Wanaosoma vizuri Quraan wamamwamini Yesu kama Messiah mwana wa Mungu aliye hai, ambaye ni njia Kweli na Uzima.

Islam's na Waliookoka ni ndugu moja. Wote wanaAMINI katika Mungu mmoja Yesu Kristo.

Amen.
 
Muhammad (ﷺ) said, "By Him in Whose Hands my soul is, surely (Jesus,) the son of Mary will soon descend amongst you and will judge mankind justly ;.....Sahih al-Bukhari 3448
Maandiko yao hawayaelewi ila wanajifanya kuelewa maandiko ya wengine.
Anyway naskia Issa atakuja kwanza kuona.
Halafu ataanza kuua Nguruwe wote hawasemi kwanini aue Nguruwe aache Mbwa.
 
Naona unajadili kwa woga sana kiasi kwamba sehemu nyingi unajijibu mwenyewe.Hii mada ni nzito huna hoja nayo.
Mfano kwenye biblia ya kiarabu ikiwa wakristo wanamwita yashu basi ni mbinu yao ya kukwepa jina la Issa ambalo wanajua ndilo lilivyo kwenye Qur'an.Kwa maana hiyo hiyo si hoja ya kumtofautisha.
Yesu maana yake Mwokozi.
Isa maana yake nini
 
QURAN IMEANDIKWA NA SHETANI MPINGA KRISTO NA NABII WA UONGO.

QURAN 2:97 - Sema: Aliye kuwa ni adui wa Jibril, basi huyo ndiye aliye iteremsha Qur'ani moyoni mwako kwa idhini ya Mwenyezi Mungu, inayo thibitisha yaliyo kuwa kabla yake, na ni uwongofu na bishara njema kwa Waumini.

ADUI WA MALAIKA WA MUNGU NDIE ALIYEITEREMSHA QURAN

1.JE ADUI WA MALAIKA WA MUNGU ATAKUWA NANI?????

2. JE ADUI WA MUNGU NI NANI????

JIBU NI SHETANI.

SITAMANI WAKRISTO JIJIFANANISHE NA HILO SHIMO LA KUZIMU UFUNUO 9.
Upo nje ya hoja ndugu.
 
Kwanza niseme inaonekana umesoma au umesimuliwa Quruani kama hadithi lakini siyo kwa kuielewa ndiyo maana hukuilewa,nitaanza na hapa uliposema Yesu atakuja kuwahukumu wanadamu,kwani Yeye ndiye aliyewaumba?Mwenye uwezo wa kuwahukumu Wanadamu ni Mungu peke yake ambaye ana sifa zote za Uungu,hakuzaliwa hafi,hana mwanzo wala mwisho

Kwa kutokujua hicho tu unaonekana mwenyewe elimu yako ni ndogo kiasi kwamba huna uwezo wa kumchambua Issa na Yesu
Quraan 3:45 Inamtaja Yesu ndiye Messiah.

Messiah ni mwana wa Mungu, Hivyo messiah Yesu ni Mungu.

Ni HASARA Kwa mwislam kutomwamini Yesu maana ndiye AJAYE kuuhukumu Ulimwengu,

Kwa maana ingine ndiye aliyeumba Ulimwengu,

Alikuja ktk mwili wa mwanadamu Ili Kuokoa Ulimwengu juu ya DHAMBI.

NB. Ni Bora umwamini Yesu kuliko kutoamini na umkute ndiye anayewatupa motoni wasiomwamini.

Quran 43:61 Inamtaja ISSA/Yesu Kristo Messiah ndiye atakayekuja kuuhukumu Ulimwengu juu ya DHAMBI.

Amen
 
Sijaona waarabu wenye sigida. Ni nyie tu waafrika
1683267829816.png
1683267843826.png
1683267849144.png
 
Wapo tofauti soma

Wazazi na ndugu wa damu wa Isa , tuna Imran , Maryam , Harun na Issa hii ni Koran
3;35. Alipo sema mke wa Imran: Mola wangu Mlezi! Nimekuwekea nadhiri kilichomo tumboni mwangu kuwa wakfu........
36. Basi alipo mzaa alisema: Mola wangu Mlezi! Nimemzaa mwanamke(Maryamu)
19:28 “Ewe dada yake Haruni. Baba yako hakuwa mtu mbaya.
66;12. Na Mariamu binti wa Imrani, aliye linda ubikira wake,
Mtume ukimtazama kwa umakini ni kuwa moja ya lengo lake ni kupotosha ukweli ulioandikwa ktk Biblia.

Eti mama wa Yesu ni dada wa damu wa Nabii musa.
Kumbuka Musa alikuwa na dada aliyeitwa Miriam.
 
1. Is Jesus The Same As Isa pbuh? – Questions and Answers

Let’s settle this issue once and for all today.

Christians claim a lot of things about Jesus which Muslims deny.

Muslims claim a lot of things about Issa which Christians reject.

The only logical conclusion is:

Jesus is NOT Issa.

Issa is NOT Jesus.

They are two different men!

Let’s find further evidence to see if this could be true.

We don’t need to go into the common differences like:

– according to the Bible, Jesus died on the cross and rose again.

– according to the Quran, Issa did not die but was raised up.

because everyone knows these things and we argue about it everyday.

Let’s look at a few other crucial details for these two men.

Jesus was born in Bethlehem. Issa was born in an unknown town.

Muslims will say this is an unimportant fact about Isa. That’s why the Quran does not record it.

That’s the thing! The place of Jesus’ birth is VERY important! 500 years before Jesus was born, the prophet Micah predicted that Christ would be born in Bethlehem (Micah 5:2) for the Jews to know their Messiah. If it was unimportant, why did this prophet of God say it? It is recorded in the Bible.

It is not important where Issa was born but it is very important where Jesus was born!

Two different men.

Jesus said. “My words will never pass away.” (Mark 13:31). But according to Islam, Issa’s words, in the Injeel, passed away, got lost, corrupted and does not exist anymore.

But we believe the words of Jesus did not pass away, just as He promised, and was recorded down by His disciples and exists as the Gospels today for us. We even know who Jesus disciples were, what they preached and taught and wrote down. On the other hand, Issa also had his band of sahabas but they are unknown. They are lost in history, nameless and voiceless.

Again two different men. You can go on believing that your Issa lost his words and his sahabas failed to carry on his message. That’s your right. But we have the assurance from Jesus Himself that we have His words recorded down by faithful men who lived and died as martyrs.

The only common thing I can think of right now between these two men are the name of their mothers. Mary/Mariam. This does not prove that they are the same person, does it? Many people are named Mary / Mariam and does not prove that they were the same person.

Besides, according to the Quran, Mariam’s father is Imran. This is not the name of Mary’s father. His name was Heli. So they are two different women. Obviously their sons must be two different men.

Their mothers had the same name but are the names of their sons the same?

Jesus is derived from His Hebrew name, Yeshua. This would be translated into Arabic as Yasu (يَسُوعَ) and this is the name we find in the Arabic Bible.

Is this the name that we find in the Quran? No. No one named Yasu in the Quran.

What we find in the Quran Issa ( عيسى). But Issa is the Arabic translation of the Hebrew name Esau! This is what Ahmed Deedat himself taught.

Jesus is Yasu not Issa.

Issa is Esau not Jesus.

It’s so plain to see. Two different men.

If you do not agree, then you would have to prove that Issa is the same person as Jesus.
Kumbe Isa ni Esau kwa Kibrania.
Dah....Huyo Mtume alikuwa laghai haswa.
 
Mtume ukimtazama kwa umakini ni kuwa moja ya lengo lake ni kupotosha ukweli ulioandikwa ktk Biblia.

Eti mama wa Yesu ni dada wa damu wa Nabii muda.
Kumbuka Musa alikuwa na dada aliyeitwa Miriam.
Huyo ndiye aliyewachanganyia habari Islam's wasimjue Yesu,hakuwahi kufanya miujiza wowote na matendo yake hayaendani na Nabii wa Mungu.
 
Kihistoria Ukristo umeua Watu wengi kuliko Dini yoyote. Lakini hiyo sio mada Kwa Leo
Nakupinga, Yesu hakuagiza mauwaji ya wasiomwamini katika kueneza kwake.

Mambo hayo ya mauwaji yameratibiwa na Mpinga kristo chini ya yule aliyejivika mamlaka Eti amekabidhiwa Kanisa na Petroo, mtu huyo ni Raisss na ni kiongozi wa dini Fulani. Yeye ndo amejiambatisha na mifumo ya kisirukali duniani.

Kristo ni Pendo na Amani.
 
Back
Top Bottom