Bambushka

JF-Expert Member
Jan 9, 2020
2,739
2,000
Hapa naona fulsa kwa dereva bodaboda mwaminifu. Yaani kama unamtumia pesa elfu 50000/= makato elfu 7500/= si bora umpe bodaboda elfu 2000/= aikimbize fasta
Ndicho nilichofanya leo na nitakachofanya kwa miaka ijayo, serikali itakula kodi yangu nyingine siyo ya miamala ya simu.

Everyday is Saturday............................... :cool:
 

Vivax

JF-Expert Member
Feb 21, 2013
472
250
Bei mpya za miamala ya kutuma na kutoa pesa linatoa picha mbaya serikali.
1. Serikali haiko na wananchi
2.serikali ingekuwa karibu na wananchi ingejua wananchi wana HALI GANI.
Hizo bei ni kubwa haikubaliki.
Mfano kutuma TSH 100000/= tunduma nikiwa mbeya
Kutuma= 3000
Kutoa = 7000
Jumla. = 10000
Maana yake:- nilitaka kutuma TSH 100000 nilazima niwe na zaidi ya TSH 110000.
Maana yake nini.
Maana yake ni hii hapa chini:-
Mbeya tunduma nauli = TSH 4000
Tunduma MBEYA
Nauli= TSH 4000
Kwanini hiyo hela nisipeleke mwenyewe nikaokoa TSH 2000.
Au nikampa dereva TSH 4000 anipelekee.
Hili jiwe tutakwepa.
Tutatumia mtandao ambao siyo rasmi wa mabasi ambao ulikuwapo hata kabla ya mpesa.
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
47,042
2,000
Mchungaji Erasto anasema kama kuna pongezi au lawama kuhusiana na Tozo za miamala ya simu basi zimuended muasisi wa Tozo hizo mbunge wa Ilala mh Zungu.

Hizo ni tozo za Zungu amesema.
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
53,576
2,000
Bei mpya za miamala ya kutuma na kutoa pesa linatoa picha mbaya serikali.
1. Serikali haiko na wananchi
2.serikali ingekuwa karibu na wananchi ingejua wananchi wana HALI GANI.
Hizo bei ni kubwa haikubaliki.
Mfano kutuma TSH 100000/= tunduma nikiwa mbeya
Kutuma= 3000
Kutoa = 7000
Jumla. = 10000
Maana yake:- nilitaka kutuma TSH 100000 nilazima niwe na zaidi ya TSH 110000.
Maana yake nini.
Maana yake ni hii hapa chini:-
Mbeya tunduma nauli = TSH 4000
Tunduma MBEYA
Nauli= TSH 4000
Kwanini hiyo hela nisipeleke mwenyewe nikaokoa TSH 2000.
Au nikampa dereva TSH 4000 anipelekee.
Hili jiwe tutakwepa.
Tutatumia mtandao ambao siyo rasmi wa mabasi ambao ulikuwapo hata kabla ya mpesa.
they dont care, huyo unayemwambia asitishe ndio huyo aliyezileta. hana akili, uwezo umefika mwisho. hayupo pampja na wananchi. why? kwa sababu huwezi kumfanya lolote. kama Kheri James alivyosemaga kuwa hamuwezi kutufanya lolote kudadeki zenu.

kiufupi bunge ni la mwendazake wengi pale wanajua hawajashinda wapo kwa sababu ya meko
 

kalonji

JF-Expert Member
Feb 17, 2021
6,200
2,000
Kulipa kuwapa pesa zetu hawa ubunifu utapatikana tu

Screenshot_20210716_105628.jpg
 

Deeboyfrexh

JF-Expert Member
Apr 3, 2015
1,845
2,000
Bei mpya za miamala ya kutuma na kutoa pesa linatoa picha mbaya serikali.
1. Serikali haiko na wananchi
2.serikali ingekuwa karibu na wananchi ingejua wananchi wana HALI GANI.
Hizo bei ni kubwa haikubaliki.
Mfano kutuma TSH 100000/= tunduma nikiwa mbeya
Kutuma= 3000
Kutoa = 7000
Jumla. = 10000
Maana yake:- nilitaka kutuma TSH 100000 nilazima niwe na zaidi ya TSH 110000.
Maana yake nini.
Maana yake ni hii hapa chini:-
Mbeya tunduma nauli = TSH 4000
Tunduma MBEYA
Nauli= TSH 4000
Kwanini hiyo hela nisipeleke mwenyewe nikaokoa TSH 2000.
Au nikampa dereva TSH 4000 anipelekee.
Hili jiwe tutakwepa.
Tutatumia mtandao ambao siyo rasmi wa mabasi ambao ulikuwapo hata kabla ya mpesa.
Cha ajabu kwao hamna mabadiliko ya ajabu kama kwa wengine!
A9B0CE44-9DFB-488E-A02F-3FE664ED25C7.jpeg
 

XII Tz

JF-Expert Member
Aug 16, 2020
1,063
2,000
Siku si nyingi yule mama atajitokeza akipinga vikali hizi tozo mpya na watu mtamshangilia kweli mkimuita shujaa .. ndo walivyo hutengeneza tatizo kisha wanalitatua wao wenyewe ..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom