Njoo tucheke pamoja


Maxmizer

Maxmizer

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
4,573
Likes
3,848
Points
280
Maxmizer

Maxmizer

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
4,573 3,848 280
Naona mnachekelea uwazi wa dada,mama, bibi zenu mpo vizuri
Sivyo unavyofikiria ila jamaa mawazo yake yalifika mbali sana ndicho kilichonichekesha maana comment yake niliipita (sikuielewa),baada ya wewe kulalamika ndipo nikarudi nione kilichomaanishwa

Ila sorry kwa kukukwaza dada yangu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
122,733
Likes
532,814
Points
280
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
122,733 532,814 280
Poa mkuu maana hali imezidi,udhalilishaji kila kona.
Sivyo unavyofikiria ila jamaa mawazo yake yalifika mbali sana ndicho kilichonichekesha maana comment yake niliipita (sikuielewa),baada ya wewe kulalamika ndipo nikarudi nione kilichomaanishwa

Ila sorry kwa kukukwaza dada yangu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kihoronge

Kihoronge

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2016
Messages
239
Likes
201
Points
60
Kihoronge

Kihoronge

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2016
239 201 60

Forum statistics

Threads 1,275,165
Members 490,925
Posts 30,534,738