mshana jr | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN
mshana jr
Last Activity:
Jun 25, 2017 at 8:09 PM
Joined:
Aug 19, 2012
Messages:
67,208
Likes Received:
52,333
Trophy Points:
280
Liked:
49,170

Share This Page

Facebook Twitter

mshana jr

JF-Expert Member, Male, from Msata

mshana jr was last seen:
Jun 25, 2017 at 8:09 PM
    1. Sky Eclat
      Sky Eclat
      mshana jr Tujulishe kidogo habari ya zongo.
    2. w
      wa hapahapa
      mshana jr

      naomba utueleze na elimu ya voodoo.
    3. M
      Mwana Kesho
      Nimefanya utafiti kwenye mtandao na nimepata kuwa wewe ndiye una information nyingi kuhusu mambo ya waganga wa kienyeji. Sijui tunaeza wasiliana kivipi nikueleze tatizo langu nawe unelekeze sehemu ambapo nitapata usaidizi.
    4. mshana jr
      mshana jr
      Now or never
    5. Mlatinoh king
      Mlatinoh king
      mkuu nina shida kubwa sana, nahtaji utayari wako wa kuifahamu shida yangu na hata kuwa tayar kunipa njia za utatuzi endapo kama Mungu akijalia ukawa na ujuzi na ufahamu juu yake.
    6. Kuchasoni Kuchawangu
      Kuchasoni Kuchawangu
      Habari mkuu. Ni imani yangu unajua mambo mengi juu ya uganga. Mimi nataka unielekeze mganga atakaye nisaidia kupata mali haijalishi masharti yatakuwa magumu kiasi gani..
    7. Kimbori
      Kimbori
      Habari Br. Mshana? Je ile TV yenye satellite receiver ndani ina umeme wa AC na DC? Bajeti yangu ni kama laki 4.5 mpaka 5.
    8. linguistics
      linguistics
      Mambo vip mshana jr naomba tu kuuliza nkitaka kupost new thread napress upload haiendi. Nakosea wp? Asante
      1. mshana jr likes this.
    9. kuduman201036
    10. Ukwaju
      Ukwaju
      Mshana mbona umenisahau au Whatsaap imejaa No yangu ni 0718-441774
    11. Ukwaju
      Ukwaju
      Mshana naomba uniAdd kwenye ile Group No yangu ya WhatsApp ni 0718-441774
    12. m
      mwasu
      Ninatatizo sana, kila mtu anaeniomba msaada wa kifedha huwa rahisi kumsaidia lakini inakuwa shida sana kurudishiwa pesa niliyomsaidia, tatizo ni nini hili ni kuwa watu wote ninaowasaidia ni matapeli? ahata ndugu wa karibu na marafiki nao mambo ni yale yale, hata kama mtu anauwezo wa kiasi kikubwa inakuwa tatizo, Mshana hili linaniogopesha sana naomba ufafanuzi ni nini hiki?
    13. Ciprofloxacin.
      Ciprofloxacin.
      Mkuu nataka unisaidie dawa ya kuona wachawi.
      1. John W. Mlacha likes this.
      2. J
        John W. Mlacha
        Huyu mpare muongo hana dawa yoyote.
        Dec 29, 2015
        Radhia Sweety likes this.
    14. mshana jr
      mshana jr
      We can communicate through PM
    15. mshana jr
      mshana jr
      Pole sana ni mtihani mgumu uliopitia kama hutajali ningependa tuongee kwanza waweza wasiliana nami kwa 0715897077
    16. j
      johnsonlinda650
      Ndugu yangu naomba usaidizi,nina imani kunae atakae elewa uchungu ninao moyoni,nina mpenzi wangu tulopendana sana, miezi ilopita mpenzi kaniita kule Malindi tuzungumze,nilidhania alitaka tupange harusi kwani ilibakia miezi minne tu tufunge pingu za maisha kama tulopanga hapo mwanzo, lakin lo! Nilodhani ndilo kumbe silo, mpenzi kanambia yamekwisha kati yetu kwani amemuona mrembo wa Nairobi,nilipata pigo la moyo ndugu zangu kwani sikumkosea naumwa sana kwani nilifanya juu chini kufanikisha mapenzi yetu, ata kazi niliwacha ndipo niwe na wakati na mpenzi,alikuwa asha nipeleka nyumbani nikawaona wazazi na ndugu zake, vile vile nilikua nimewajulisha jamaa na marafiki wangu,naona maumivu sana moyoni,naomba tafadhali ajuae daktari sugu wa kienyeji anisaidie kukirudisha kikombe changu,nimetafuta msaada kila mahali lakin Kenya matapeli tupu, nawaomba kwa unyenyekevu haswa ndugu zangu wa Tanga nisaidieni,kwani akufaae kwa dhiki ndiye rafiki, nitashukuru sana, asante
      1. Luhanyula likes this.
  • About

    Gender:
    Male
    Birthday:
    June 1
    Location:
    Msata
    Occupation:
    Mortuary attendant

    Signature

    Now or Never...!
Loading...