ndege JOHN
JF-Expert Member
- Aug 5, 2015
- 25,010
- 61,260
kimya wadau hahaha
Hata wafanyabiashara huulizia malipo baada ya kazi/huduma waliyotoa,iwe ya sekunde,siku,saa ama dakikaSawa mkuu ,tukutane tena next month tarehe kama hizi kuulizia mzigo.
Tulia sindano za CCM ziingie mkuu?Vipi huko kumesoma maana khali sio hali madeni mpaka utosini kila duka tunadaiwa mpaka pakukopa pameisha.
Tafuta source Nyingine, jichange jenga hata vyumba vya kupangishaNataka niutolee na wimbo huu uzi mnisaidie kuandaa verce walimu wenzangu,
Nyumba ya kuoangisha gharama yake ni sh ngapi na Kodi ni sh ngapinna faida yake ni sh ngapi na kwa muda Gani. ujingaTafuta source Nyingine, jichange jenga hata vyumba vya kupangisha
Nyumba ya kupangisha long-term investmentNyumba ya kuoangisha gharama yake ni sh ngapi na Kodi ni sh ngapinna faida yake ni sh ngapi na kwa muda Gani. ujinga
Naona wa Hazina keshafanya yake makato yamepita.
Bado huyu wa CRDB hataki kubonyeza kitufe watumishi tufanye sherehe.
Au anataka madogo walalie hivi vipande vya mihogo na maji kama mchana.
Fungu ni ile mara nyingi tumezoea kuita "VOTE CODE" yaani aina maalum ya utambulisho wa wizara, idara, au halmashauri unayofanyia kazi (kwa mfano, namba kama 20 inamanisha STATE HOUSE), na haifanani kwa kila mwajiri wa umma bali unaijua kwa kuangalia kwenye salary slip ama kuuliza kitengo cha rasilimali watu ama utawala kwenye taasisi.
Tumia ile salaryslip portal, zipo toka jana zipo live za Julai
WIzara ya fedha salary slip portal
Ushaelewa nyumbu
ila ukichek salary slip portal tayari ushawekwa
Hivi hii salaryslip portal inatumika kuangalia kama makato yamepita tu au ina matumizi mengne? I mean "what are advantages of this portal" to government employees?Achana na ESS angalia kupitia salary
Slip inasaidia kukuonesha mchanganuo wa makato yaliyopita kwenye basic salary yako.Hivi hii salaryslip portal inatumika kuangalia kama makato yamepita tu au ina matumizi mengne? I mean "what are advantages of this portal" to government employees?
ah thanksSlip inasaidia kukuonesha mchanganuo wa makato yaliyopita kwenye basic salary yako.
mkuu, mie ni mwalimu (nina degree). Nataka kwenda kusomea degree nyngne. nimechanganua nikaona nisome either sheria au IT. Je kwa uzoefu wako ww, kati ya hzo carrier mbili ni ipi inahtajika sana huko kwny taasisi au mashirika ya umma? nataka niondoke huku local government. (waweza kunishauri pia hata carrier tofauti na hzo hapo nlozoweka).TEMESA kutamu kama wewe ni mtu wa manunuzi, Uhasibu na ukiwa fundi mkuu au meneja.
Kuingiza 1m. kwa siku kawaida tu.
TPA sasa hivi kwenye issues za madili waaarabu wamepiga pin ila mshahara na posho sio haba
Kama upo kijijini hiyo ada unayotaka kwenda masomoni bora ununue ardhi uwekeze kwenye kilimo na ufugaji.mkuu, mie ni mwalimu (nina degree). Nataka kwenda kusomea degree nyngne. nimechanganua nikaona nisome either sheria au IT. Je kwa uzoefu wako ww, kati ya hzo carrier mbili ni ipi inahtajika sana huko kwny taasisi au mashirika ya umma? nataka niondoke huku local government. (waweza kunishauri pia hata carrier tofauti na hzo hapo nlozoweka).
Samia atosha tukutane2030