rip faza_nelly
JF-Expert Member
- Feb 19, 2018
- 6,892
- 9,702
Mbona Uzi unafufuka mapema hivi Kuna nini huko😃 Hali haijawa mbaya kiasi hiko
Huna haki ya kupiga kelele kwa sababu tarehe ya mshahara badoKwasababu nishaufanyia kazi ni haki yangu kulipwa.
Punguzeni kushauri mtu usiyemjua matajiri.
Sawa tajiri kubwa, tajiri namba moja Tanzania nimepokea ushauri wako mkuu.Huna haki ya kupiga kelele kwa sababu tarehe ya mshahara bado
Mbweha msubiri mshahara
17/08/2026 muda wa kuanza kuchimba mihogo na kuchuma kisamvuKwani leo ni tarehe ngapi wakuu!
Maana naona kama kuna watu wanatamani simu zao ziingie meseji za mishahara😄😀17/08/2026 muda wa kuanza kuchimba mihogo na kuchuma kisamvu
Hali ni ishakuwa tete itabidi nifate ushauri wa wadau nitafte side hassle, maana kesho kuna hati hati ya kutembea kwenda kazini.Maana naona kama kuna watu wanatamani simu zao ziingie meseji za mishahara😄😀
duhWakuu tulieni tuanze angalau ijumaa hii
Huu ni mwezi wa 8 Baba mtakatifu91Kwani mshahara wa January bado hamjalipwa tu?
Refer to the headingHuu ni mwezi wa 8 Baba mtakatifu91
Unaelewa maana ya Uzi/thread?Kwani mshahara wa January bado hamjalipwa tu?
JokesUnaelewa maana ya Uzi/thread?
Kulikuwa na posho za 8/8 kwa mwezi sidhani sanaKipindi hiki crdb wanapokea maombi mengi sana ya salary advance
Kuna uncle ameajiriwa mwezi wa 1 analipwa laki6 kwa mwezi anaweza kopeshwa kiasi gani kwa sasaKulikuwa na posho za 8/8 kwa mwezi sidhani sana