Yeah crdbCrdb au
Mzee nipost screenshot au unahisi nazingua ili nipate nini asaaaAchana nae anazingua
Hawa jamaaYani hawa CRDB ni mafi matupu
Sasa huo ni uwekezaji au udokoaji mkuu. Suluhisho ni kutumia pesa vizuri na kuwa na akiba ya dharula.Jitahidini muwe mnaweka hela UTT AMIS ukikwama unachomoa kidogo
Vijana kwa sasa "meno thalathini na nje yote mbili".Hahahaaa. Umeanza Mkuu.
Aliniazima toka jana hapa ndo nimefanya nauli ya kuja huku kwa Mdosi. Teh
King Kong III
Ni kweli biashara pia zina changamoto zake.upo sahihi kwamba ni vizuri kuwa na side hustle ila uhalisia ni kwamba watu wamekula loss nyinhi sana kwenye side hustle. Kuna watu walinunua vibodaboda lakini wakadhulumiwa marejesho. Ni rahisi kuizungumza ila kutekeleza sio jambo rahisi
Nakumbuka miezi ya nyuma crdb ilikuwa inatangulia kutema salary ila sasa hvi ni huzuniHameni ,wezi hao ...Yaan wapate pigo .....Naona machawa wakimsifia yule Abdulmajid, mwaka jana watu walipoteza pesa ila yeye linacheka tu , linatangaza faida ...Bank hiyo ni ya kishamba tofauti na miaka ya nyuma.
Sawa Fogoh2 ....ila unaaibisha jina ,huku kanda ya kwetu kaskazini ukisikia machalii wanamwita mtu FOGO ujue ana pesa mingi mpaka anatamani kujiteka.Mkun...du wako hatutaki ushauri wako
Sawa mkuu ,tukutane tena next month tarehe kama hizi kuulizia mzigo.1.Kua Kila mtu anaweza kufanya biashara na biashara yake ikakua?
2.kua biashara haina hasara,ukifanya tu unafanikiwa?
3.kua wote wenye mishahara wanaweza biashara?
😅😅CRDB mishahara yenu wamewapa influencers😁😁 (CEO ana kichwa kikubwa akili za mende)
Fala kweli yule jamaaCRDB mishahara yenu wamewapa influencers😁😁 (CEO ana kichwa kikubwa akili za mende)
Wanawalipa wakina Mobetto , Harmonize ,Zuchu pesa ndefu .😅CRDB mishahara yenu wamewapa influencers😁😁 (CEO ana kichwa kikubwa akili za mende)