Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Kwenye context ya hapa - kutoboa ni kwamba mishahara inakutana,yaani kabla wa mwanzo haujaisha mwingine ushaingia.....Lets assume unachukua mlio ambao umeingizwa tar 23 June ,unasonga nao hadi kufikia tarehe 23 July bado kuna hata vilaki na ushehe bado vipo vinapumua.
Achana na mishahara yetu bwana. Ushauri hatutaki, mbona unatulazimisha?

Vipi wakati gani wanabonyeza hiyo button? Maana tumekimbia watoto.
 
Back
Top Bottom