Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Wewe kama mwanadamu unadhani siku tukidetiana ungefurahi nikikufanyia nini??
0 Reactions
34 Replies
4K Views
Problems of Getting Lump Sum PENSION
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Tarehe ya kwenye kadi ilikuwa jana 12-11-2010 lakini bado yani hata sisikiii chochote halafu nimevimba kama kiboko! Shida ni nini jamani wenye uzoefu nisaidieni basi. Jana nimeenda...
0 Reactions
84 Replies
11K Views
Hivi inawezekana kweli watu wakafahamiana kupitia Internet, kisha wakaelewana mpaka wakaonana, na wakapendana mpaka wakaoana? Inawezekana?
0 Reactions
32 Replies
4K Views
  • Closed
Kama takwimu nyingi ndani ya familia nyingi mahouse girl wamevunja ndoa nyingi je wanakua watamu kuliko mke au ndo chovyachovya ya baba?
0 Reactions
64 Replies
15K Views
Jamani mimi nina Demu mmoja nilikutanishwa naye kwenye maswala ya bihashara ila wakati huo nilikuwa na interest na huyo aliye nipeleka Baada ya kukutana na huyo Demu nimzuri biashara ikafanyika na...
0 Reactions
45 Replies
7K Views
Ukimpeleka mwanamke hospitali kujifungua, kuna ambao wanaambiwa kuwa inabidi wapigwe bomba. Hii kupigwa bomba ndiyo kitu gani tena??
0 Reactions
9 Replies
7K Views
Kwenye ndoa kuna vibweka sana,ndoa ikiwa haina mtoto utasikia ooh ndoa haijajibu,mara mwanaume hajui shughuli,mara mawifi nao wanakuja juu wakidai wifi yao mgumba,mara mashemeji nao wanakuja juu...
0 Reactions
7 Replies
2K Views
Ukiwa unatafuta mpenzi mara niyingi utumia mda mwingi gharama kumtafuta huyo unayempenda lakini inakuwaje ukisha mpata unatoka nje wakati ulitumia gharama nyingi?umemwacha ndani na unaenda nyumba...
0 Reactions
23 Replies
3K Views
Hivi kwa upande wa akina dada inatokea na wao wakamtazama kijana na kumtamani kimapenzi kama wanaume itutokeapo?Mfano unaona makalio au mguu au kifua ukastukia mwili unasisimkwa,je na akina dada...
0 Reactions
88 Replies
8K Views
Itakuwa vyema kama wana JF tutaanzisha dating hapa jukwaani, itasaidia watu kuelewana zaidi, wenye bahati zao wanaweza kujipatia wachumba. Ni maoni tu!
0 Reactions
18 Replies
2K Views
Je ni nani mwenye makosa,je ni mume anaetambua kabisa yeye ni mume wa mtu anaekwenda kumtongoza mke wa mtu na kwenda kuvuana nguo au ni mke wa mtu anaetambua yeye ni mke wa mtu aliyelipiwa ng'ombe...
0 Reactions
25 Replies
3K Views
Eeeeh hivi wengine wakiwa kwenye mavituz wanaanza kuwaita mama zao mama.....mama....oooh ....mama ....mama Duh hii kali
0 Reactions
20 Replies
3K Views
Hivi ukiwa na mpenzi wako mpokwenye vituz lakini ukastukia anajifanya anakosea njia utamfanya nini??na ukamwuliza akakueleza plse kiduchu!utamfanyeje?Nando unampenda!!
0 Reactions
16 Replies
2K Views
Hivi nauliza mwanamke/mwanaume yupi ambae anatamanisha kimapenzi au kutaka kuwa nae
0 Reactions
62 Replies
7K Views
mi mwanamume, nina wivu ile mbaya kwa mpenzi wangu ,kibaya zaidi yuko mwanza mi niko bukoba kikazi nifanyeje?hii wivu itaniua jamani kwani muda mwingi namuwaza yeye
0 Reactions
15 Replies
3K Views
Ni rafiki yangu kipenzi sana, alikuwa na matatizo ya kumtosha na mume wake, mume alipata hawara akamfanya kama mke wa pili, kamjengea, kamfungulia biashara nzuri, yaani ni kama mke mdogo, wamezaa...
0 Reactions
257 Replies
17K Views
Viruka njia husemwa sana, Lakini hao hao viruka njia hufuatwa na wanaume wengi na hawakosi wanaume kabisa, Leo huyu, kesho yule....... Hivi wanamvuto sana au ni uchawi wanatumia kuwanasa hawa...
0 Reactions
34 Replies
4K Views
Mimi ni mdada wa miaka 26 nakaa USA, nimekuwa sina bahati kabisa kupata kaka wa kitanzania huku USA ambae naweza kuna kwenye relationship naye zaidi hata ya miezi sita. Yaani huwa baada hata ya...
0 Reactions
51 Replies
5K Views
Back
Top Bottom