Problems of Getting Lump Sum PENSION


NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
Problems of Getting Lump Sum PENSION
 

Attachments:

F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Problems of Getting Lump Sum PENSION
Huyu atakuwa aliruka steji, mambo ya shule kwanza starehe baadae, hasar yake ndiyo hiyo, nadhani hapo analipiza aliyoyaacha ujanani
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
Huyu atakuwa aliruka steji, mambo ya shule kwanza starehe baadae, hasar yake ndiyo hiyo, nadhani hapo analipiza aliyoyaacha ujanani
Ha ha ha ha kwa hio unanishauri nini mimi ambaye niliruka stage?? ila bado sijapata mafao??
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Ha ha ha ha kwa hio unanishauri nini mimi ambaye niliruka stage?? ila bado sijapata mafao??

Inabid upewe ushaurinasaha jinsi ya ku2mia pensionyako la sivyo utarudi barabarani kuomba
 
babalao

babalao

Forum Spammer
Joined
Mar 11, 2006
Messages
427
Likes
4
Points
0
babalao

babalao

Forum Spammer
Joined Mar 11, 2006
427 4 0
Huyo hachukui miezi 6 atakuwa amefulia na kufa haraka
 

Forum statistics

Threads 1,235,524
Members 474,641
Posts 29,225,683