Akina dada nao wamo??


M

Mtama

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
64
Likes
0
Points
0
M

Mtama

Member
Joined Nov 8, 2010
64 0 0
Hivi kwa upande wa akina dada inatokea na wao wakamtazama kijana na kumtamani kimapenzi kama wanaume itutokeapo?Mfano unaona makalio au mguu au kifua ukastukia mwili unasisimkwa,je na akina dada nao huwatokea?
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,208
Likes
3,317
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,208 3,317 280
heee.....mbona hiyo iko sana.....hata sisi huwa tunaangalia hivyo hivyo ila kimachale siyo kodokodo kama wanaume
 
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,022
Likes
8
Points
0
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,022 8 0
heee.....mbona hiyo iko sana.....hata sisi huwa tunaangalia hivyo hivyo ila kimachale siyo kodokodo kama wanaume
Preta hujajua wanaume ambavyo huwa wanafeel. Ni tofauti sana na wanawake, sana.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,208
Likes
3,317
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,208 3,317 280
Preta hujajua wanaume ambavyo huwa wanafeel. Ni tofauti sana na wanawake, sana.
labda ktk hisia tunatofautiana lakini nia na dhumuni ni moja......
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,380
Likes
43,067
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,380 43,067 280
heee.....mbona hiyo iko sana.....hata sisi huwa tunaangalia hivyo hivyo ila kimachale siyo kodokodo kama wanaume
Sasa unapomwangalia mwanaume unakuwa unawaza nini kichwani? Kwa mfano mimi, nikikuona wewe Preta ntakuwa nawaza au kukupiga picha kichwani mwangu jinsi ambavyo ntazichezea na kuzinyonya nyonyo zako, jinsi ambavyo nitayatomasa mapaja yako laini, ntakuwa nawaza jinsi ambavyo unatoa milio ya kimahaba ukiwa unafanya malavidavi n.k., n.k.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,208
Likes
3,317
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,208 3,317 280
Sasa unapomwangalia mwanaume unakuwa unawaza nini kichwani? Kwa mfano mimi, nikikuona wewe Preta ntakuwa nawaza au kukupiga picha kichwani mwangu jinsi ambavyo ntazichezea na kuzinyonya nyonyo zako, jinsi ambavyo nitayatomasa mapaja yako laini, ntakuwa nawaza jinsi ambavyo unatoa milio ya kimahaba ukiwa unafanya malavidavi n.k., n.k.
mimi nikikuona nitakuwa nawaza jinsi nitalala kifuani kwako (kwa tunaopenda vifua) na jinsi utafanya hayo yote uliyooroesha na kikubwa zaidi ni jinsi utanipa shughuli pevu.....
 
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,022
Likes
8
Points
0
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,022 8 0
labda ktk hisia tunatofautiana lakini nia na dhumuni ni moja......
Angalia alichojibu Nyani Ngabu, hivyo ndivyo wanaume hujisikia. Cha kwanza ni kumvua mwanamke nguo mawazoni (sex). Navyofahamu wanawake wakienda mbali sana ni kuwaza kukumbatiwa na denda, lakini sex si kitu cha kuwaza ghafla kama wanaume.
 
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,022
Likes
8
Points
0
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,022 8 0
mimi nikikuona nitakuwa nawaza jinsi nitalala kifuani kwako (kwa tunaopenda vifua) na jinsi utafanya hayo yote uliyooroesha na kikubwa zaidi ni jinsi utanipa shughuli pevu.....
Sijui! Preta, aliyoyasema Nyani Ngabu ni mawazo ya wanaume hata wakimwona mwanamke anapita njiani. We ukimwona mwanamme anapita njiani unaweza kuwa haya uliyoyaandika? Navyofahamu wanawake huwa hawawazi sex haraka hivyo. kwa taarifa yako, wanaume wakimwona mwanamke anapita wanawaza sex naye halafu akishapita wanasahau. Akitokea mwingine dakika 2 baadaye wanawaza tena sex naye. Wanawake hawako hivi.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,208
Likes
3,317
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,208 3,317 280
Angalia alichojibu Nyani Ngabu, hivyo ndivyo wanaume hujisikia. Cha kwanza ni kumvua mwanamke nguo mawazoni (sex). Navyofahamu wanawake wakienda mbali sana ni kuwaza kukumbatiwa na denda, lakini sex si kitu cha kuwaza ghafla kama wanaume.
saa zingine hata sisi huwa tunawatamani kwa ajili ya sex tu na sio zaidi
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,208
Likes
3,317
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,208 3,317 280
Sijui! Preta, aliyoyasema Nyani Ngabu ni mawazo ya wanaume hata wakimwona mwanamke anapita njiani. We ukimwona mwanamme anapita njiani unaweza kuwa haya uliyoyaandika? Navyofahamu wanawake huwa hawawazi sex haraka hivyo. kwa taarifa yako, wanaume wakimwona mwanamke anapita wanawaza sex naye halafu akishapita wanasahau. Akitokea mwingine dakika 2 baadaye wanawaza tena sex naye. Wanawake hawako hivi.
hapo nakubali....na sio kumuona tu mwanaume akitoka ku-do saa hii akipata mwingine mpya saa hiyo hiyo anaanza upya......hapo ndio mlipotushinda
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,380
Likes
43,067
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,380 43,067 280
mimi nikikuona nitakuwa nawaza jinsi nitalala kifuani kwako (kwa tunaopenda vifua) na jinsi utafanya hayo yote uliyooroesha na kikubwa zaidi ni jinsi utanipa shughuli pevu.....
Uwazi wako unanivutia sana!
 
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,022
Likes
8
Points
0
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,022 8 0
hapo nakubali....na sio kumuona tu mwanaume akitoka ku-do saa hii akipata mwingine mpya saa hiyo hiyo anaanza upya......hapo ndio mlipotushinda
Ntakutafutia ushahidi zaidi. Kwa kuanzia sikiliza nyimbo 1. I'm real - JLO ft Jah Rule, 2. Mesmerize - Ashanti ft Jah Rule. Sikiliza anachosema Jah Rule na Wanachosema JLO na Ashanti ndo utajua tofauti. Nitakupa mifano ya Bongo flavour pia.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
mimi nikikuona nitakuwa nawaza jinsi nitalala kifuani kwako (kwa tunaopenda vifua) na jinsi utafanya hayo yote uliyooroesha na kikubwa zaidi ni jinsi utanipa shughuli pevu.....
Sijui kama ni kweli....uzoefu wangu waonyesha kuna chumvi nyingi preta ameweka................................shughuli pevu labda siku hizi maana hata hivyo sisi wengine ni wachovu.............hata kufikiria
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,316
Likes
108
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,316 108 145
Sijui! Preta, aliyoyasema Nyani Ngabu ni mawazo ya wanaume hata wakimwona mwanamke anapita njiani. We ukimwona mwanamme anapita njiani unaweza kuwa haya uliyoyaandika? Navyofahamu wanawake huwa hawawazi sex haraka hivyo. kwa taarifa yako, wanaume wakimwona mwanamke anapita wanawaza sex naye halafu akishapita wanasahau. Akitokea mwingine dakika 2 baadaye wanawaza tena sex naye. Wanawake hawako hivi.
3D, upo sawa kabisa.............. sisi wadada siyo kama wakaka. nadhani tumepishana kwa sana tu. mtu unaweza kumwazia mkaka hivyo kama una-angalau feelings naye, na siyo kila mkaka anayepita njiani
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,380
Likes
43,067
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,380 43,067 280
3D, upo sawa kabisa.............. sisi wadada siyo kama wakaka. nadhani tumepishana kwa sana tu. mtu unaweza kumwazia mkaka hivyo kama una-angalau feelings naye, na siyo kila mkaka anayepita njiani
Mimi nadhani nina matatizo maana hata wale wanaojitambulisha kama wadada humu, mfano wewe, Katerelo, Preta, na wengine huwaga nawawaza kimapenzi....yaani huwaga nawavua nguo kabisa!!!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,208
Likes
3,317
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,208 3,317 280
Mimi nadhani nina matatizo maana hata wale wanaojitambulisha kama wadada humu, mfano wewe, Katerelo, Preta, na wengine huwaga nawawaza kimapenzi....yaani huwaga nawavua nguo kabisa!!!
mmmmh....sasa sisi hutuoni ni hivyo je kwa wale unaowaona live inakuwaje?......NN unatisha ujue
 

Forum statistics

Threads 1,205,814
Members 458,099
Posts 28,206,737