Kali ya mwaka

Kimbweka

JF-Expert Member
Jul 16, 2009
8,605
2,000
Eeeeh hivi wengine wakiwa kwenye mavituz wanaanza kuwaita mama zao
mama.....mama....oooh ....mama ....mama
Duh hii kali
 

Rose1980

JF-Expert Member
May 10, 2010
5,689
0
likizo haijaisha?
WENGNE WANAIMBA MABATA MADOGO DOGO....zote swaga tu za kuitimisha iukamilifu wa tendo!!!!
 

Derimto

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
1,308
1,500
Aschen jamani wengine inabidi ufanye sehemu ya mbali sana na vinginevyo unaweza kukuta umejaza watu wanachabo kama baadhi ya wachaga ukiwapatia na kumpa asichokipata utamsiki fulan ye wooooomi (anataja jina) nakojoaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!! Inabidi umzibe mdomo na kiss.
 

bucho

JF-Expert Member
Jul 13, 2010
4,914
2,000
sasa sasa saa ya kwenda kwetu...x2
kwaheri mwalimu kwa heri ya kukuonana keshooooooooooo.
 

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Nov 6, 2010
1,726
1,225
Nilimpata mchaga akawa anapiga kelele nakojoaaaaa nakojoaaaa nakojoaaaa akasababisha tufumaniwe maana tulijibanza kwenye kauchocholo tulikuwa tunapata cha fasta
 

Rose1980

JF-Expert Member
May 10, 2010
5,689
0
sasa sasa saa ya kwenda kwetu...x2
kwaheri mwalimu kwa heri ya kukuonana keshooooooooooo.
hhhhaaaaa hhhaaaaaaaaaaa hhhaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!11
mwalimu wetu hapend kelele anapenda.............................na vigele gele!!!!!!!!!!!!!!!!!
 

Rose1980

JF-Expert Member
May 10, 2010
5,689
0
Nilimpata mchaga akawa anapiga kelele nakojoaaaaa nakojoaaaa nakojoaaaa akasababisha tufumaniwe maana tulijibanza kwenye kauchocholo tulikuwa tunapata cha fasta

mweeeeeeeeeeeeee !!!!!!!! aya bwan
km vp nxt tyme ...umbandike kidudu cha kunyonya watoto mdomon ....dah kaz kweli kweli!!!!!!!!
 

Kimbweka

JF-Expert Member
Jul 16, 2009
8,605
2,000
ahh jaman luv asi natoa tu xperience yako unapo............
haha hah niaje lakin?leo tena km sku ile ya dk 1 post 100????????
missng u ..misng ya post....

Nimemaliza likizo napiga job tu kimtindo
Ntakumwagia kibao
Ngoja kichwa ikae mkao mzuri kwanza
 

Kimbweka

JF-Expert Member
Jul 16, 2009
8,605
2,000
taa taaa taaa taaaa taaamuuuu

Mzee unabika kuuliza tu "nizime taa" taa imefanyaje tenaaa?"
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom