Kompyuta kicheche


Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,219
Likes
1,919
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,219 1,919 280
hahahahaaa!
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
hahahahahahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa< tehetehetehe............................., hadi copyuta haitaki vibamia, sasa wenye vibamia kwishney, itafikia hadi mikona nayo inakataa vibamia wakati wa m********B*********N
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
33
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 33 0
Nina dawa ya kugeuza bamia kuwa tangu.
Mwenye shida aseme
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,225
Likes
884
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,225 884 280
na angeandika pswd k ingeandika pswd too deep hahahaaaaaaaa
 
K

KICHAPO

Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
51
Likes
0
Points
0
K

KICHAPO

Member
Joined Oct 19, 2010
51 0 0
Mie ninayo ya kutengeneza madodoki,jichanje chale kwenye huyo jamaa yako kisha kachanje dodoki ambalo ni changa halafu changanya majimaji ya dodoki na damu ya huyo jamaa yako(unachukua kwenye dodoki unajipaka na unatoa kwako unapaka dodoki).Kila siku kagua lile dodoki hadi lifikie size uitakayo.Ukisahau kukagua itakula kwako maana laweza kukua hadi ikawa kero(kumbuka dodoki likikua jamaa naye anakua,unene na urefu).Ile size ikifika unalikata lile dodoki ili lisiendelee kukua."UWE MAKINI"
 
K

KICHAPO

Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
51
Likes
0
Points
0
K

KICHAPO

Member
Joined Oct 19, 2010
51 0 0
Jamani huku Tanga hata aliyezaa mara tisa anaweza kurudia ile bikra! karibuni sana
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
33
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 33 0
Mambo ya Kitanga sasa hayo.
Uchawi na majini, kupora waume wa watu na wanaume kuliwa uroda ndio zao
Jamani huku Tanga hata aliyezaa mara tisa anaweza kurudia ile bikra! karibuni sana
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Mie ninayo ya kutengeneza madodoki,jichanje chale kwenye huyo jamaa yako kisha kachanje dodoki ambalo ni changa halafu changanya majimaji ya dodoki na damu ya huyo jamaa yako(unachukua kwenye dodoki unajipaka na unatoa kwako unapaka dodoki).Kila siku kagua lile dodoki hadi lifikie size uitakayo.Ukisahau kukagua itakula kwako maana laweza kukua hadi ikawa kero(kumbuka dodoki likikua jamaa naye anakua,unene na urefu).Ile size ikifika unalikata lile dodoki ili lisiendelee kukua."UWE MAKINI"
Heeee!!!! Haya makubwa
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
Mie ninayo ya kutengeneza madodoki,jichanje chale kwenye huyo jamaa yako kisha kachanje dodoki ambalo ni changa halafu changanya majimaji ya dodoki na damu ya huyo jamaa yako(unachukua kwenye dodoki unajipaka na unatoa kwako unapaka dodoki).Kila siku kagua lile dodoki hadi lifikie size uitakayo.Ukisahau kukagua itakula kwako maana laweza kukua hadi ikawa kero(kumbuka dodoki likikua jamaa naye anakua,unene na urefu).Ile size ikifika unalikata lile dodoki ili lisiendelee kukua."UWE MAKINI"
Hii imekaa kishirikina zaidi, au siyo????/
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,587
Likes
3,139
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,587 3,139 280
Mh!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,418
Likes
38,602
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,418 38,602 280
Bacha, sayansi hizo za mababu. Ingekuwa ni ushirikina ungesikia habari za njiwa mweupe hapo
hii imekaa kishirikina zaidi, au siyo????/
mie ninayo ya kutengeneza madodoki,jichanje chale kwenye huyo jamaa yako kisha kachanje dodoki ambalo ni changa halafu changanya majimaji ya dodoki na damu ya huyo jamaa yako(unachukua kwenye dodoki unajipaka na unatoa kwako unapaka dodoki).kila siku kagua lile dodoki hadi lifikie size uitakayo.ukisahau kukagua itakula kwako maana laweza kukua hadi ikawa kero(kumbuka dodoki likikua jamaa naye anakua,unene na urefu).ile size ikifika unalikata lile dodoki ili lisiendelee kukua."uwe makini"
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,731
Likes
2,672
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,731 2,672 280
Bacha, sayansi hizo za mababu. Ingekuwa ni ushirikina ungesikia habari za njiwa mweupe hapo
Ukilikata nayenyewe ikakatika??nakupataje maana tumekuta JF!!Mwongozo tafadhali!
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,731
Likes
2,672
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,731 2,672 280
Mie ninayo ya kutengeneza madodoki,jichanje chale kwenye huyo jamaa yako kisha kachanje dodoki ambalo ni changa halafu changanya majimaji ya dodoki na damu ya huyo jamaa yako(unachukua kwenye dodoki unajipaka na unatoa kwako unapaka dodoki).Kila siku kagua lile dodoki hadi lifikie size uitakayo.Ukisahau kukagua itakula kwako maana laweza kukua hadi ikawa kero(kumbuka dodoki likikua jamaa naye anakua,unene na urefu).Ile size ikifika unalikata lile dodoki ili lisiendelee kukua."UWE MAKINI"
Ukilikata nayenyewe ikakatika??nakupataje maana tumekuta JF!!Mwongozo tafadhali!
 
Zneba

Zneba

Senior Member
Joined
May 12, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
Zneba

Zneba

Senior Member
Joined May 12, 2010
192 0 0
hahahahahahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa< tehetehetehe............................., hadi copyuta haitaki vibamia, sasa wenye vibamia kwishney, itafikia hadi mikona nayo inakataa vibamia wakati wa m********B*********N
hahahahahahahahahahahahaha ferds umenifanya nicheke mpka basi sina mbavu jamani uuuuuuuwi mbavu zangu
 
K

KICHAPO

Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
51
Likes
0
Points
0
K

KICHAPO

Member
Joined Oct 19, 2010
51 0 0
Kaka Kiiza ukilikata haikatiki,maana ya kulikata ni kwamba umeridhika na ile size ili isiendelee kukua shauri yako ukiliacha maana si unalijua dodoki lilivyo!Wala hakuna ndumba hapo!
 
K

KICHAPO

Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
51
Likes
0
Points
0
K

KICHAPO

Member
Joined Oct 19, 2010
51 0 0
Bacha si kila dawa ya asili ni ushirikina: Kwanza ujue kwamba hakuna kitu ushirikina ila hao wadhungu wako ndio walio tulet down,ukihara siku moja kunywa maji ya madafu hiyo ni drip original,ukishikwa na upele au fangas kaogelee baharini kama masaa mawili hivi(siku moja nilienda Mnazi mmoja hosptl hapo DSM kuriport fangas waliokuwa wananisumbua Dr akanipa vidonge 30 nimeze kimoja kwa siku kama vile vya kuzuia mimba nikachomoa nikaenda pale Mikadi Beach Kigamboni nikakata mawimbi baada yahapo fangas kwisha kabisa).Hao wadosi wanamodify tu mitishamba yetu.Fuatilia habari za shubiri ilivyopata umaarufu(aloe) bibi alikuwa ananiogeshea ile kuna watu tunaishi miaka mitatu, minne hakuna malaria wala mafua.
 

Forum statistics

Threads 1,239,089
Members 476,369
Posts 29,341,802