Akina Dada Ukigundua mpenzi wako yupo hivyo utafanyeje?


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,724
Likes
2,667
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,724 2,667 280
Hivi ukiwa na mpenzi wako mpokwenye vituz lakini ukastukia anajifanya anakosea njia utamfanya nini??na ukamwuliza akakueleza plse kiduchu!utamfanyeje?Nando unampenda!!
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Kakakiiza wewe unalichukuliaje suala la kufanya mapenzi kinyume na maumbile? Be honesty then ntajibu swali lako
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,467
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,467 280
duuuuhhh hii kali....mmmmmhhh.....
 
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
346
Likes
0
Points
0
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
346 0 0
mmh yani nitamuuliza tu anijulishe kama anapenda hivyo, then nitajua nimuhandle vip
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,724
Likes
2,667
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,724 2,667 280
Kakakiiza wewe unalichukuliaje suala la kufanya mapenzi kinyume na maumbile? Be honesty then ntajibu swali lako
Mimi hayo sijihusishi nayo kabisa ila kunadada alipeleka huko bila ridhaa yangu i kame tu lializ leter kuwa nachakachua kusiko kuuliza akasema is my fleva duh!!
 
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
2,002
Likes
69
Points
145
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
2,002 69 145
Kakakiiza wewe unalichukuliaje suala la kufanya mapenzi kinyume na maumbile? Be honesty then ntajibu swali lako
Kama mtu hajafanya asishauliwe kufanya....but seems..as mtu anauliza...kuwa hivi kama mwanaume humpi nyuma....unampa nini sasa!!we have then in office..talking as its normal thing...this days wanaita Bonus....wamama watu wazima...wanasema ni NSSF Hiyo....
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
jamani,mbona mambo haya yanataka kuwa sehemu ya maisha jama???????????

Aaaaah
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,724
Likes
2,667
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,724 2,667 280
Inaitwz bonus??au NSSF it is craizy people!!!!kwa maana wanaharalisha???
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,724
Likes
2,667
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,724 2,667 280
Kakakiiza wewe unalichukuliaje suala la kufanya mapenzi kinyume na maumbile? Be honesty then ntajibu swali lako
Mbona jibu lako halijatoka au nzito kidogo??maana naona wamejitahidi kukupa majibu na mimi pia!
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
Kama mtu hajafanya asishauliwe kufanya....but seems..as mtu anauliza...kuwa hivi kama mwanaume humpi nyuma....unampa nini sasa!!we have then in office..talking as its normal thing...this days wanaita Bonus....wamama watu wazima...wanasema ni NSSF Hiyo....
nimeipenda hii!baada ya kazi nzito, jibaba unapewa bonus aka kiinua mgongo (NSSF)!!!!
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Hivi ukiwa na mpenzi wako mpokwenye vituz lakini ukastukia anajifanya anakosea njia utamfanya nini??na ukamwuliza akakueleza plse kiduchu!utamfanyeje?Nando unampenda!!
Nampenda ???????????????kupenda kuna kikomo .....swali lako limenipa hasira :tape:
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
mi nasikia hasira na topic nyingine hivi nyinyi kina baba kazi yenu kushambulia wanawake ivi nyie sio viongozi wa kufanya hayo halafu mlivo hamuombi wake zenu ili muonekane watakatifu hapa unampenda nani anayekupa tigo nje au mkeo anayempa tigo mwanaume mwingine na unajiona mjanja
 
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,671
Likes
33
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,671 33 0
mi nasikia hasira na topic nyingine hivi nyinyi kina baba kazi yenu kushambulia wanawake ivi nyie sio viongozi wa kufanya hayo halafu mlivo hamuombi wake zenu ili muonekane watakatifu hapa unampenda nani anayekupa tigo nje au mkeo anayempa tigo mwanaume mwingine na unajiona mjanja
....Mh! Mi chichemi kitu chacha!!:tape:
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
bora ukae kimya dunia kizunguzungu:doh:
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
kama mtu hajafanya asishauliwe kufanya....but seems..as mtu anauliza...kuwa hivi kama mwanaume humpi nyuma....unampa nini sasa!!we have then in office..talking as its normal thing...this days wanaita bonus....wamama watu wazima...wanasema ni nssf hiyo....
sodoma na gomola hiyo!
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
33
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 33 0
Mbinu zako zimegundulika kaka
Hivi ukiwa na mpenzi wako mpokwenye vituz lakini ukastukia anajifanya anakosea njia utamfanya nini??na ukamwuliza akakueleza plse kiduchu!utamfanyeje?Nando unampenda!!
 

Forum statistics

Threads 1,238,020
Members 475,830
Posts 29,309,821