Mapenzi ya Internet


MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined
Oct 17, 2006
Messages
2,403
Likes
125
Points
145
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined Oct 17, 2006
2,403 125 145
Hivi inawezekana kweli watu wakafahamiana kupitia Internet, kisha wakaelewana mpaka wakaonana, na wakapendana mpaka wakaoana? Inawezekana?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,905
Likes
46,472
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,905 46,472 280
Kwa nini wasiweze?
 
NTINGINYA

NTINGINYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2010
Messages
254
Likes
4
Points
0
NTINGINYA

NTINGINYA

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2010
254 4 0
Hivi inawezekana kweli watu wakafahamiana kupitia Internet, kisha wakaelewana mpaka wakaonana, na wakapendana mpaka wakaoana? Inawezekana?
Mwanahaki inawezekana kwa wengi huanzia hapo na kwakifupi mimi na shemlako tuna miaka mitano tulianzia kwenye sim kwa kukosea namba nilkuwa nje ya nchi nikakosea namba sautiniliyoiskia hapo nisriyangu nikaingiza fos king mwanzo anarusha nikipiga nakatiwa sim mara ina pokelewa nawekewa mziki hakuna mtuanaeongea mzee nkifiria sauti nakaseama hapa hatanikitumiwa polis hainashida nikanza SMS kaka nilitafut web zote za love cad nikawa natukanwa nikatumiwa msg toka kwa zakuonwa kama ntaendelea nitaripotiwa lakini mungu alisha weka sababutu ikatokea sikumoja nikatumia sim ya nijani nakuomba msamaha lakini nikajitambulisha kuwa sina nia mbaya tukanzakuongea mwisho wa yote mazee nikahamisha jumla sasa tuna mtoto wikike na mtarajiwa yupo njiani tunategemea mungu akitujalia na tunapendana kupita maelezo mtani kwetu wametupa jina la kumbikumbi kwakua kila sehem tupo benet mkuu kumkosa mwenzio hawezekani na nashukuru mungu jinsitunavyo ishi naupendo
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,418
Likes
2,104
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,418 2,104 280
Mwanahaki inawezekana kwa wengi huanzia hapo na kwakifupi mimi na shemlako tunamiaka mitano tulianzia kwenye sim kwa kukosea namba nilkuwa nje ya nchi nikakosea namba sautiniliyoiskia hapo nisriyangu nikaingiza fos king mwanzo anarusha nkipiga nakatiwa sim mara ina pokelewa nawekewa mziki hakuna mtuanaeongea mzee nkifiria sauti nakaseama hapa hataniki tumiwa polis hainashida nikanza SMS kaka nilitafut webu zote za love cad nikafaulu tukanzakuongea mwisho wa yote mazee nikahamisha jumla sasa tuna mtoto wikike na mtarajiwa yupo njiani tunategemea mungu akitujalia na tunapendana kupita maelezo mtani kwetu wametupa jina la kumbikumbi kwakua kila sehem tupo benet mkuu kumkosa mwenzio hawezekani na nashukuru mungu jinsitunavyo ishi naupendo
prof. wangu aliwahi kunambia distance love ni ngumu saana, but mkifanikiwa hadi kuja kuishi pamoja, that will add unique spice in your life.

back to topic, yep inawezekana but kuwa muangalifu.. saana
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
Inawezekana sna ndo maaana kuna dating site... but kuwa mwangalifu
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,306
Likes
8
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,306 8 135
Mwanahaki inawezekana kwa wengi huanzia hapo na kwakifupi mimi na shemlako tuna miaka mitano tulianzia kwenye sim kwa kukosea namba nilkuwa nje ya nchi nikakosea namba sautiniliyoiskia hapo nisriyangu nikaingiza fos king mwanzo anarusha nikipiga nakatiwa sim mara ina pokelewa nawekewa mziki hakuna mtuanaeongea mzee nkifiria sauti nakaseama hapa hatanikitumiwa polis hainashida nikanza SMS kaka nilitafut web zote za love cad nikawa natukanwa nikatumiwa msg toka kwa zakuonwa kama ntaendelea nitaripotiwa lakini mungu alisha weka sababutu ikatokea sikumoja nikatumia sim ya nijani nakuomba msamaha lakini nikajitambulisha kuwa sina nia mbaya tukanzakuongea mwisho wa yote mazee nikahamisha jumla sasa tuna mtoto wikike na mtarajiwa yupo njiani tunategemea mungu akitujalia na tunapendana kupita maelezo mtani kwetu wametupa jina la kumbikumbi kwakua kila sehem tupo benet mkuu kumkosa mwenzio hawezekani na nashukuru mungu jinsitunavyo ishi naupendo
Ntinginya nimeipenda hiyo hiyo na ina mvuto wake mpe hongera yangu shemeji na amwage ka ujembe JF. Ila nadhani kila mtu amepangiwa mwenza wake kwa njia mbalimbali ila kwa upande wangu mimi nadhani nikimtongoza mwanamke kwenye simu nammudu na kuelewana naye haraka kuliko kumnyelea sana na zaidi sana nikisafiri na mtu naogopa hata kumsemesha maana kitakachoendela ni kitu nisicho kitegemea maana tunaweza kuanza mahusiano ya ghafla mno.

Hivyo tukirudi kwenye mada nataka kumwambia dada yangu kuwa yanawezekana mapenzi ya waya kama utakuwa mwangalifu zaidi usije ingia chaka ila hautakuwa umejua mambo yake mengi kama wewe ni mdadisi wa personal life ya mpenzi wako
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Inawezekana but you have to be careful
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,405
Likes
38,582
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,405 38,582 280
Pia wakaachana kupitia internet
Hivi inawezekana kweli watu wakafahamiana kupitia Internet, kisha wakaelewana mpaka wakaonana, na wakapendana mpaka wakaoana? Inawezekana?
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
prof. wangu aliwahi kunambia distance love ni ngumu saana, but mkifanikiwa hadi kuja kuishi pamoja, that will add unique spice in your life.

back to topic, yep inawezekana but kuwa muangalifu.. saana
Huyo Prof. si kwamba anajua yote, ila kuna jamaa yangu alikuwa anatafuta namba inayofanana na ile aliyonayo, akampata mdada wakati wa kujaribu.

Waliwasiliana hadi leo hii wanaishi wote, na wanaraha ile mbaya yaani hadi mimi napenda their relationship.
Mapenzi hayana kanuni, waweza kuoa nyumbani kwa uchumba wa miaka 10 bado mkakaa kwa makofi kibao, au mkakutana njiani mkaishi kama malaika. Ni uaminifu na" Art of Love"
 
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
346
Likes
0
Points
0
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
346 0 0
Mwanahaki inawezekana kwa wengi huanzia hapo na kwakifupi mimi na shemlako tuna miaka mitano tulianzia kwenye sim kwa kukosea namba nilkuwa nje ya nchi nikakosea namba sautiniliyoiskia hapo nisriyangu nikaingiza fos king mwanzo anarusha nikipiga nakatiwa sim mara ina pokelewa nawekewa mziki hakuna mtuanaeongea mzee nkifiria sauti nakaseama hapa hatanikitumiwa polis hainashida nikanza SMS kaka nilitafut web zote za love cad nikawa natukanwa nikatumiwa msg toka kwa zakuonwa kama ntaendelea nitaripotiwa lakini mungu alisha weka sababutu ikatokea sikumoja nikatumia sim ya nijani nakuomba msamaha lakini nikajitambulisha kuwa sina nia mbaya tukanzakuongea mwisho wa yote mazee nikahamisha jumla sasa tuna mtoto wikike na mtarajiwa yupo njiani tunategemea mungu akitujalia na tunapendana kupita maelezo mtani kwetu wametupa jina la kumbikumbi kwakua kila sehem tupo benet mkuu kumkosa mwenzio hawezekani na nashukuru mungu jinsitunavyo ishi naupendo
kweli nimeipenda hii stail natamani ingekuwa mimiiiiiiii,mmh i wish i wish i wish it.....
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,717
Likes
2,647
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,717 2,647 280
Hivi inawezekana kweli watu wakafahamiana kupitia Internet, kisha wakaelewana mpaka wakaonana, na wakapendana mpaka wakaoana? Inawezekana?
Hapo kwenye red sijakusoma vizuri!!
 
kasopa

kasopa

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
303
Likes
2
Points
35
kasopa

kasopa

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
303 2 35
Ntinginya nimeipenda hiyo hiyo na ina mvuto wake mpe hongera yangu shemeji na amwage ka ujembe JF. Ila nadhani kila mtu amepangiwa mwenza wake kwa njia mbalimbali ila kwa upande wangu mimi nadhani nikimtongoza mwanamke kwenye simu nammudu na kuelewana naye haraka kuliko kumnyelea sana na zaidi sana nikisafiri na mtu naogopa hata kumsemesha maana kitakachoendela ni kitu nisicho kitegemea maana tunaweza kuanza mahusiano ya ghafla mno.

Hivyo tukirudi kwenye mada nataka kumwambia dada yangu kuwa yanawezekana mapenzi ya waya kama utakuwa mwangalifu zaidi usije ingia chaka ila hautakuwa umejua mambo yake mengi kama wewe ni mdadisi wa
MBONA HII NGUMKWANGU WAKUU KUMPATA MTU USIEMJUA UKWANAE NA MAPENZI KAMILI SIJUI
 
NTINGINYA

NTINGINYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2010
Messages
254
Likes
4
Points
0
NTINGINYA

NTINGINYA

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2010
254 4 0
Ntinginya nimeipenda hiyo hiyo na ina mvuto wake mpe
PHP:
hongera yangu shemeji na amwage ka ujembe JF. Ila nadhani kila mtu amepangiwa mwenza wake kwa njia mbalimbali ila kwa upande wangu mimi nadhani nikimtongoza mwanamke kwenye simu nammudu na kuelewana naye haraka kuliko kumnyelea sana na zaidi sana nikisafiri na mtu naogopa hata kumsemesha maana kitakachoendela
ni kitu nisicho kitegemea maana tunaweza kuanza mahusiano ya ghafla mno.

Hivyo tukirudi kwenye mada nataka kumwambia dada yangu kuwa yanawezekana mapenzi ya waya kama utakuwa mwangalifu zaidi usije ingia chaka ila hautakuwa umejua mambo yake mengi kama wewe ni mdadisi wa personal life ya mpenzi wako
Mkuu salamzako ntazifkisha lakini kumletahapa amwage kaujumbe ngum akizoea kina KAKAKIIZA wataniharibia ndoa
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,717
Likes
2,647
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,717 2,647 280
Mkuu salamzako ntazifkisha lakini kumletahapa amwage kaujumbe ngum akizoea kina KAKAKIIZA wataniharibia ndoa
:doh::doh::doh::nono::nono::nono:Wanakutisha bure!!!
 
M

Miss Pirate

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
307
Likes
2
Points
0
M

Miss Pirate

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
307 2 0
Inawezekana. Jaribu uone ila usinogewe na pia jihadhari na wapopo
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,933
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,933 1,949 280
Its possible....play your part...:tape:
 
W

wikama

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
83
Likes
1
Points
0
W

wikama

Member
Joined Nov 2, 2010
83 1 0
wakati wakionana ndo kila mmoja anaweza kumpenda mwenzake kwa dhati au la, kabla ya hapo kila mtu anakuwa na wasiwasi na mwenzake, hivyo nasema inawezekana sana tena sana na mkapendana kuliko unavyodhani !
 

Forum statistics

Threads 1,237,537
Members 475,534
Posts 29,292,302