viruka njia


Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
54
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 54 145
Viruka njia husemwa sana,
Lakini hao hao viruka njia hufuatwa na wanaume wengi na hawakosi wanaume kabisa,
Leo huyu, kesho yule.......
Hivi wanamvuto sana au ni uchawi wanatumia kuwanasa hawa wazee wazima?
Au ni ule urahisi wao wa chapchap?
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
30
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 30 0
ni uraisi wao wa chap chap
--yan km vile umebanwa na mkojo lakin kuna milango miwili mmoja upo waz mmoja mpk ukaombe funguo kuleeeeee ...sasa wewe utakimbilia wap?
so si km wanafuatwa na wanaume wng kwa mazuri its just bcz wapo poa ukiwa na haja unatimiziwa fasta...
MUNGU TUSAMEHE.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
54
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 54 145
ni uraisi wao wa chap chap
--yan km vile umebanwa na mkojo lakin kuna milango miwili mmoja upo waz mmoja mpk ukaombe funguo kuleeeeee ...sasa wewe utakimbilia wap?
so si km wanafuatwa na wanaume wng kwa mazuri its just bcz wapo poa ukiwa na haja unatimiziwa fasta...
MUNGU TUSAMEHE.
Kwani na wewe mmoja wapo?
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
19
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 19 135
viruka njia husemwa sana,
lakini hao hao viruka njia hufuatwa na wanaume wengi na hawakosi wanaume kabisa,
leo huyu, kesho yule.......
Hivi wanamvuto sana au ni uchawi wanatumia kuwanasa hawa wazee wazima?
Au ni ule urahisi wao wa chapchap?

tamaa tu ya midume!
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
19
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 19 135
si wakatae, ili kuwakomesha.
Yaani unawavuta kablauz anakuja tratiiiiiibu bila ubishi. Aka
hawa wanataka pesa na as long as market ipo basi ofisi zinafunguliwa popote
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
54
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 54 145
hawa wanataka pesa na as long as market ipo basi ofisi zinafunguliwa popote
Wengine hawajali pesa ni wanapenda kale kamchezo tu
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
30
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 30 0
aaaah Rose1980 mbona wapenda kuhuzunisha hivi
Haya bana
bibi alinihusia ..MTU AKIKURUSHIA JIWE WE OKOTA CHUNGWA MRUSHIE TENA KWA UPENDO ...unamwambia daka rafiki... so ndo nilivyozoea...
zaid ya apo minikucheka tu...na siwez nikamuanza bnadamu ili anune au ajihisi mnyonge..APANA
MUNGU PIA ALISEAMA TUPENDANE ..so ths is among of element of loving other human being.
thak u
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
54
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 54 145
bibi alinihusia ..MTU AKIKURUSHIA JIWE WE OKOTA CHUNGWA MRUSHIE TENA KWA UPENDO ...unamwambia daka rafiki... so ndo nilivyozoea...
zaid ya apo minikucheka tu...na siwez nikamuanza bnadamu ili anune au ajihisi mnyonge..APANA
MUNGU PIA ALISEAMA TUPENDANE ..so ths is among of element of loving other human being.
thak u
Nimeshaliokota chungwa ngoja nikakusanye zigo la mawe nije nikurushie na wewe nenda kachume machungwa mengi
Pia nikikurushia soseji naomba unirushie kitumbua
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
30
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 30 0
Nimeshaliokota chungwa ngoja nikakusanye zigo la mawe nije nikurushie na wewe nenda kachume machungwa mengi
Pia nikikurushia soseji naomba unirushie kitumbua
sosej kamtupie mkeo na mimi kitumbua ntaenda kumrushia kadig dig flan ivi mtaa wa kat apo!!!!
 
M

MAO

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2008
Messages
265
Likes
109
Points
60
M

MAO

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2008
265 109 60
[SIZE="4[B]"]Yaani, usijelogwa ukajaribu penzi la viruka njia, kujinasua ni kama ngamia kuingia kwenye tundu la sindano...[/SIZE][/B]
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
54
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 54 145
[SIZE="4[B]"]Yaani, usijelogwa ukajaribu penzi la viruka njia, kujinasua ni kama ngamia kuingia kwenye tundu la sindano...[/SIZE][/B]
eeeeeeeeh ndio mambo yalivyo huko eeh Makubwa
Wanapumzika kuruka njia wanaanza kukurusha wewe ohoooo
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
225
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 225 160
KIBWEKA KAKA??????SEMA EEEE...:tape:
 

Forum statistics

Threads 1,205,682
Members 458,032
Posts 28,202,734