Nina wivu


OME123

OME123

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,538
Likes
254
Points
180
OME123

OME123

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,538 254 180
mi mwanamume, nina wivu ile mbaya kwa mpenzi wangu ,kibaya zaidi yuko mwanza mi niko bukoba kikazi nifanyeje?hii wivu itaniua jamani kwani muda mwingi namuwaza yeye
 
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,081
Likes
1,508
Points
280
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,081 1,508 280
yatakushinda mwanamme,kama mnapendana mkiwa na strong communication inasaidia,muamini mwenzio na yeye akuamini.wivu ukizidi,utaumwa bure,furahia mawasiliano yenu,mpe mistari ya mapenzi.mwanza na bukoba sio mbali kabisaaaa.
 
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2010
Messages
1,151
Likes
18
Points
135
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2010
1,151 18 135
Bukoba na Mwanza kuna umbali gani? Je angekuwa Mtwara ungefanyeje? Nakushauri wikiend uwe unaenda, mfano Ijumaa jioni uende na kurudi Jumapili hata jtatu, vinginevyo wikiend atatanua na mijemba.

Pia usiwe na wivu sana, utaumia na kupata presha bure, hutafaidi chochote. Usisahau kuwa mke ni wako 'kitandani', nje ya hapo yeye tu ajiheshimu vinginevyo si wako. Uwe na amani tu unapokuwa naye, na uoneshe mapendo ya dhati.

Usisahau kama anakupenda kweli na yeye huko anakuwaza, hata kama atachukua 'kipozeo', anajua kuwa anakupenda ila tu basiii...
 
Nyadhiwa

Nyadhiwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
265
Likes
5
Points
35
Nyadhiwa

Nyadhiwa

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2010
265 5 35
mi mwanamume, nina wivu ile mbaya kwa mpenzi wangu ,kibaya zaidi yuko mwanza mi niko bukoba kikazi nifanyeje?hii wivu itaniua jamani kwani muda mwingi namuwaza yeye
Pole sana.
Fanya uoe ili uwe na haki juu yake vinginevo anaweza kumpata mpenzi mwingine.
 
Nipigie

Nipigie

Senior Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
121
Likes
2
Points
0
Nipigie

Nipigie

Senior Member
Joined Nov 2, 2010
121 2 0
Kitu cha kwanza usiwe mzembe kwenye mawasiliano tena yale ambayo yeye yanamfanya ajisikie anamtu anaye mpenda.:smile-big:
 
PatPending

PatPending

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2007
Messages
490
Likes
2
Points
33
PatPending

PatPending

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2007
490 2 33
Dah tena nimekumbuka, jana usiku nilikuwa mitaa ya La Kairo nikijivinjari na demu mmoja hivi aliyeniambia bwana yake yupo Bukoba kikazi. Binti kwa kweli amejaliwa, mzigo murua upande wa pili kule, kimo kizuri na upako wa asili ngozini. Nilishangazwa na stamina yake ya hali ya juu maana kwa mchakamchaka wa jana usiku sikutegemea kama angeweza kupokea ile simu aliyopigiwa usiku na jamaa yake aliye Bukoba kikazi.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
Dah tena nimekumbuka, jana usiku nilikuwa mitaa ya La Kairo nikijivinjari na demu mmoja hivi aliyeniambia bwana yake yupo Bukoba kikazi. Binti kwa kweli amejaliwa, mzigo murua upande wa pili kule, kimo kizuri na upako wa asili ngozini. Nilishangazwa na stamina yake ya hali ya juu maana kwa mchakamchaka wa jana usiku sikutegemea kama angeweza kupokea ile simu aliyopigiwa usiku na jamaa yake aliye Bukoba kikazi.

mmmmmmmmmhhhhhhh we nimchokozi wewe .....
usimpe mwenzie magonjwa ya moyo....
we untaka mwinzie aanze kukimbia mpaka Mwanza......
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,874
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,874 1,712 280
mi mwanamume, nina wivu ile mbaya kwa mpenzi wangu ,kibaya zaidi yuko mwanza mi niko bukoba kikazi nifanyeje?hii wivu itaniua jamani kwani muda mwingi namuwaza yeye
muone kokubanza na kemilembe wapo hapo bkb watakusaidia
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
620,017
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 620,017 280
Angalia usiwe unachanganya kupenda sana na wivu wakati mwingine vyaingiliana..................
 
E

ejogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2009
Messages
994
Likes
4
Points
35
E

ejogo

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2009
994 4 35
Acha kucharaza huko ulipo wivu utaisha, maana unavyocharaza ndivyo unapowaza na wangu wanamfanyia kama hivi.
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Dah tena nimekumbuka, jana usiku nilikuwa mitaa ya La Kairo nikijivinjari na demu mmoja hivi aliyeniambia bwana yake yupo Bukoba kikazi. Binti kwa kweli amejaliwa, mzigo murua upande wa pili kule, kimo kizuri na upako wa asili ngozini. Nilishangazwa na stamina yake ya hali ya juu maana kwa mchakamchaka wa jana usiku sikutegemea kama angeweza kupokea ile simu aliyopigiwa usiku na jamaa yake aliye Bukoba kikazi.
Jamani jamani mweehhhhh!!!! Taratibu msije muua mtoto wa watu na BP saa hizi wewe taratibu. Pat huyu alikuwa na demu mwingine wala si wako
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
mi mwanamume, nina wivu ile mbaya kwa mpenzi wangu ,kibaya zaidi yuko mwanza mi niko bukoba kikazi nifanyeje?hii wivu itaniua jamani kwani muda mwingi namuwaza yeye
Ni PM nikumalizie wivu wako
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Dah tena nimekumbuka, jana usiku nilikuwa mitaa ya La Kairo nikijivinjari na demu mmoja hivi aliyeniambia bwana yake yupo Bukoba kikazi. Binti kwa kweli amejaliwa, mzigo murua upande wa pili kule, kimo kizuri na upako wa asili ngozini. Nilishangazwa na stamina yake ya hali ya juu maana kwa mchakamchaka wa jana usiku sikutegemea kama angeweza kupokea ile simu aliyopigiwa usiku na jamaa yake aliye Bukoba kikazi.
Kumekucha sasa
 
msafiri.razaro

msafiri.razaro

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
656
Likes
105
Points
60
msafiri.razaro

msafiri.razaro

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
656 105 60
mi mwanamume, nina wivu ile mbaya kwa mpenzi wangu ,kibaya zaidi yuko mwanza mi niko bukoba kikazi nifanyeje?hii wivu itaniua jamani kwani muda mwingi namuwaza yeye
Nshutama nini?
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Amia Mwanza kama una wivu ,hehehehe ila yeye mwache akae Mwanza wala usijethubutu kumwachisha kazi labda wewe ndo uache :smile:
 
Julz

Julz

Senior Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
107
Likes
5
Points
0
Julz

Julz

Senior Member
Joined Nov 10, 2010
107 5 0
Kuna wanaume wana matatizo!!!!!sasa we ndo mwenye wivu na tayari ushalijua hilo sasa unataka sisi tukusaidiaje???coz ata ukiwa na wivu kiasi gani kama akiamua kuliwa lazma ataliwa tu....
 

Forum statistics

Threads 1,235,139
Members 474,353
Posts 29,213,101