Wanaume ubongo wetu unakasoro sometimes??


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,722
Likes
2,664
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,722 2,664 280
Ukiwa unatafuta mpenzi mara niyingi utumia mda mwingi gharama kumtafuta huyo unayempenda lakini inakuwaje ukisha mpata unatoka nje wakati ulitumia gharama nyingi?umemwacha ndani na unaenda nyumba ndogo huko ndo baraa ukitajiwa hakuna kuuliza hata bei!na gharama zinakuwa mara dufu!je sisi wanaume tunakasoro kwewnye ubongo??au wandani unakuwa humpendi??nakama humpendi kwa nini unakuwa nawivu naye??Na je nje ukipigwa kibuti kwanini machungu yote uyarudishe ndani uliyemwacha masaa dahali??:doh:
 
M

Mtama

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
64
Likes
0
Points
0
M

Mtama

Member
Joined Nov 8, 2010
64 0 0
Kiukweli kama umempata wako wa ubani kisha ukamfanyia hayo tatizo litakuwa ni msingi wa mahusiano yenu,mfano kama ulikuwa unafikiri ndoa ni raha tu bila changamoto,ukaoa halafu ukakutana na utofauti lazima utahisi umeingia choo cha kike na utalazimika ukitafute cha kiume kitu ambacho ni kinyume chake,kwa kifupi haya ni mambo mapana sana yanahitaji muda kuyajua
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Ukiwa unatafuta mpenzi mara niyingi utumia mda mwingi gharama kumtafuta huyo unayempenda lakini inakuwaje ukisha mpata unatoka nje wakati ulitumia gharama nyingi?umemwacha ndani na unaenda nyumba ndogo huko ndo baraa ukitajiwa hakuna kuuliza hata bei!na gharama zinakuwa mara dufu!je sisi wanaume tunakasoro kwewnye ubongo??au wandani unakuwa humpendi??nakama humpendi kwa nini unakuwa nawivu naye??Na je nje ukipigwa kibuti kwanini machungu yote uyarudishe ndani uliyemwacha masaa dahali??:doh:
Kuana baadhi yetu huwa hatuki thamini tulichonacho na 2. wake zetu kujisahau 3. tamaa za kijinga
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Ukiwa unatafuta mpenzi mara niyingi utumia mda mwingi gharama kumtafuta huyo unayempenda lakini inakuwaje ukisha mpata unatoka nje wakati ulitumia gharama nyingi?umemwacha ndani na unaenda nyumba ndogo huko ndo baraa ukitajiwa hakuna kuuliza hata bei!na gharama zinakuwa mara dufu!je sisi wanaume tunakasoro kwewnye ubongo??au wandani unakuwa humpendi??nakama humpendi kwa nini unakuwa nawivu naye??Na je nje ukipigwa kibuti kwanini machungu yote uyarudishe ndani uliyemwacha masaa dahali??:doh:
gve me some more pls
umenena ya KWELI TUPU
SINA CHA KUONGEZA
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,801
Likes
268
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,801 268 180
......umemwacha ndani na unaenda nyumba ndogo huko ndo baraa ukitajiwa hakuna kuuliza hata bei!na gharama zinakuwa mara dufu!je sisi wanaume tunakasoro kwewnye ubongo??au wandani unakuwa humpendi??nakama humpendi kwa nini unakuwa nawivu naye??Na je nje ukipigwa kibuti kwanini machungu yote uyarudishe ndani uliyemwacha masaa dahali??:doh:
Sio kasoro aisee, ndo ukamilifu wa kiume ati...
 
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
346
Likes
0
Points
0
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
346 0 0
Kiukweli kama umempata wako wa ubani kisha ukamfanyia hayo tatizo litakuwa ni msingi wa mahusiano yenu,mfano kama ulikuwa unafikiri ndoa ni raha tu bila changamoto,ukaoa halafu ukakutana na utofauti lazima utahisi umeingia choo cha kike na utalazimika ukitafute cha kiume kitu ambacho ni kinyume chake,kwa kifupi haya ni mambo mapana sana yanahitaji muda kuyajua
sidhani kama yanahitaji muda kuyajua, ni kuwa hayajulikaniki kwa sababu we are all human being ila hatulingani!
huwezi kujua! cha msingi ni kutenda mema kwa mwenzi wako na kujiweka safe side ukitafakari all risks ambazo wawezapata ukifanya mambo ndivyo sivyo
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
ukiwa unatafuta mpenzi mara niyingi utumia mda mwingi gharama kumtafuta huyo unayempenda lakini inakuwaje ukisha mpata unatoka nje wakati ulitumia gharama nyingi?umemwacha ndani na unaenda nyumba ndogo huko ndo baraa ukitajiwa hakuna kuuliza hata bei!na gharama zinakuwa mara dufu!je sisi wanaume tunakasoro kwewnye ubongo??au wandani unakuwa humpendi??nakama humpendi kwa nini unakuwa nawivu naye??na je nje ukipigwa kibuti kwanini machungu yote uyarudishe ndani uliyemwacha masaa dahali??:doh:
mnamtindio wa akili
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
Ukiwa unatafuta mpenzi mara niyingi utumia mda mwingi gharama kumtafuta huyo unayempenda lakini inakuwaje ukisha mpata unatoka nje wakati ulitumia gharama nyingi?umemwacha ndani na unaenda nyumba ndogo huko ndo baraa ukitajiwa hakuna kuuliza hata bei!na gharama zinakuwa mara dufu!je sisi wanaume tunakasoro kwewnye ubongo??au wandani unakuwa humpendi??nakama humpendi kwa nini unakuwa nawivu naye??Na je nje ukipigwa kibuti kwanini machungu yote uyarudishe ndani uliyemwacha masaa dahali??:doh:
Hii sio kasoro, ndo wanaume jinsi tulivyo!na hii ndo siri ambayo dada zetu huwa hawaijui kabisa juu yetu!mwanamke unaweza ukamgharamikia sana tu, ukamjengea nyumba, ukamnunulia gari na mambo mengine kedekede, lakini kumbe mwisho wa siku jibaba ulikuwa unataka umege tu mara kadhaa kisha upotezee uangalie ustaarabu mwingine!
 
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
346
Likes
0
Points
0
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
346 0 0
KAKA KIIZA kama ndio hiyo picha yako mmmh yani inanishangazaga kilasiku unatisha ujue mtu akikuangalia kwa makini.,kama mtoto anaweza lia kabisa
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
Ukiwa unatafuta mpenzi mara niyingi utumia mda mwingi gharama kumtafuta huyo unayempenda lakini inakuwaje ukisha mpata unatoka nje wakati ulitumia gharama nyingi?umemwacha ndani na unaenda nyumba ndogo huko ndo baraa ukitajiwa hakuna kuuliza hata bei!na gharama zinakuwa mara dufu!je sisi wanaume tunakasoro kwewnye ubongo??au wandani unakuwa humpendi??nakama humpendi kwa nini unakuwa nawivu naye??Na je nje ukipigwa kibuti kwanini machungu yote uyarudishe ndani uliyemwacha masaa dahali??:doh:
Kwa upande wangu naona ni matatizo yako tu na baadhi ya jamaa zako.

Mambo ya ndoa lazima uwe mvumilivu bila ya hiyo umeliwa. Na hilo ndo linalokufanya wewe uhalalishe kuwa ni wnaume wote.
BADILIKA, ZUNGUMZA NA MWENZIO
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,722
Likes
2,664
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,722 2,664 280
KAKA KIIZA kama ndio hiyo picha yako mmmh yani inanishangazaga kilasiku unatisha ujue mtu akikuangalia kwa makini.,kama mtoto anaweza lia kabisa
Kwahiyo umeamua kunitusi nikushataki kwa Br Mod??mungu anamadhumuni yake kunipa hii sura!jamani kama unanichukia nichukieni mimisikujiumba!!:A S angry:
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
Hii sio kasoro, ndo wanaume jinsi tulivyo!na hii ndo siri ambayo dada zetu huwa hawaijui kabisa juu yetu!mwanamke unaweza ukamgharamikia sana tu, ukamjengea nyumba, ukamnunulia gari na mambo mengine kedekede, lakini kumbe mwisho wa siku jibaba ulikuwa unataka umege tu mara kadhaa kisha upotezee uangalie ustaarabu mwingine!
:nono: NaOMBA nikukatalie kuwa si kwamba wanaume ndivyo tulivyo! sema hata mimi nipo hivyo! basi.

Kuna watu kibao hawachezi na mambo haya, yaani akiacha ujue huyo dada anamatatizo makubwa, lakini kama unakuwa unamgharamikia mtu halafu lengo ni kumega basi wewe subiri Mungu akuadhibu hata kabla ya kufa kwako. na utakufa masikini daima.

Kumega tu mbona siku hizi huduma za machangudoa zipo? si uende umege, lipa na kuondoka, lakini kudanganya watu walio serious ni DHAMBI KUBWA!

ACHA MARA MOJA WENZIO WAMEACHA!!!!:deadhorse:
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
Kwahiyo umeamua kunitusi nikushataki kwa Br Mod??mungu anamadhumuni yake kunipa hii sura!jamani kama unanichukia nichukieni mimisikujiumba!!:A S angry:
Huyo naye ana yake, mwache kwanza wakati hata sura yake twaijua!!
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,722
Likes
2,664
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,722 2,664 280
Huyo naye ana yake, mwache kwanza wakati hata sura yake twaijua!!
:doh:Thibitisha kwa kuiweka hapa!!labda unaota unataka kusema hii siyo sura yangu??
 
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
346
Likes
0
Points
0
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
346 0 0
:doh:Thibitisha kwa kuiweka hapa!!labda unaota unataka kusema hii siyo sura yangu??
kama yako kweli mmmh, kazi kwelikweli huko ulipo, inatakiwa uwe na pesa nyingi kupata wataliiiiiiii.
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
wengi wenu wananunua nguo dukani ambayo kaipenda hata kama hana hela atakopa,akifika nyumbani anaanza kuwaza ile nyengine aloiacha dukani kwamba ni nzui kuliko aliyonunua,ukweli utabaki pale pale uliyoipenda kwanza na kununua ndio nguo yako nzuri,hata kitabu kitakatifu kimesema shika sana ulichonacho muovu asikunyanganye.
 

Forum statistics

Threads 1,237,832
Members 475,675
Posts 29,302,699