Wakaka wa kibongo marekani ni miyeyusho....


J

janelema

New Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
1
Likes
0
Points
0
J

janelema

New Member
Joined Oct 19, 2010
1 0 0
Mimi ni mdada wa miaka 26 nakaa USA, nimekuwa sina bahati kabisa kupata kaka wa kitanzania huku USA ambae naweza kuna kwenye relationship naye zaidi hata ya miezi sita. Yaani huwa baada hata ya 4month au 3 narudi kuwa single tena. Hawa makaka wa kibongo huku USA wengi hawana la maana kabisa, hawana shule, hakuna makaratasi wala kazi ya maana unayoweza sema umechukulie seriously. So far nimekuwa na makaka wa kibongo 5 hapa USA na wote mwanzoni nilifikiri ni wa maana lakini nakuja kungudua wanadanganya, kazi zao, kiwango chao cha elimu wengine mpaka wanaishia kuniomba pesa mimi sababu hawana hata kazi. SASA NIMECHOKA KABISA NATAKA KUTAFUTA KAKA WA KIBONGO ALIYE HUKU NYUMBANI SITAKI TENA HAWA WABEBA MABOX WA HAPA KABISA. Kuna kaka fulani mbongo tumekuwa tukicommunicate nae na anaonekana kunipenda kabisa anakazi nzuri sana, very handsome na nilivyokuwa bongo mwaka huu July tulikula good time sana tuu. SASA NATAKA KURUDI NYUMBANI NA KUANZA MAISHA YANGU HUKO KABISA, NA KUWA NA HUYO KAKA. Mimi nina elimu yangu nzuri tuu nitapata masters yangu this dec. JE MUNAONA NI JAMBO LA MAANA?
Source ni: WAKAKA WA KIBONGO MAREKANI NI MIYEYUSHO....
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,924
Likes
46,548
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,924 46,548 280
Heheheheheee...hizi frustration za maisha hizi
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Hii nimeikuta U-Turn nikakimbia fasta :smile:
 
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,490
Likes
282
Points
180
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,490 282 180
Mimi ni mdada wa miaka 26 nakaa USA, nimekuwa sina bahati kabisa kupata kaka wa kitanzania huku USA ambae naweza kuna kwenye relationship naye zaidi hata ya miezi sita. Yaani huwa baada hata ya 4month au 3 narudi kuwa single tena. Hawa makaka wa kibongo huku USA wengi hawana la maana kabisa, hawana shule, hakuna makaratasi wala kazi ya maana unayoweza sema umechukulie seriously. So far nimekuwa na makaka wa kibongo 5 hapa USA na wote mwanzoni nilifikiri ni wa maana lakini nakuja kungudua wanadanganya, kazi zao, kiwango chao cha elimu wengine mpaka wanaishia kuniomba pesa mimi sababu hawana hata kazi. SASA NIMECHOKA KABISA NATAKA KUTAFUTA KAKA WA KIBONGO ALIYE HUKU NYUMBANI SITAKI TENA HAWA WABEBA MABOX WA HAPA KABISA. Kuna kaka fulani mbongo tumekuwa tukicommunicate nae na anaonekana kunipenda kabisa anakazi nzuri sana, very handsome na nilivyokuwa bongo mwaka huu July tulikula good time sana tuu. SASA NATAKA KURUDI NYUMBANI NA KUANZA MAISHA YANGU HUKO KABISA, NA KUWA NA HUYO KAKA. Mimi nina elimu yangu nzuri tuu nitapata masters yangu this dec. JE MUNAONA NI JAMBO LA MAANA?
Source ni: WAKAKA WA KIBONGO MAREKANI NI MIYEYUSHO....
Hii lazima imetoka kwa blog ya Mange...
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,934
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,934 1,949 280
haya mambo ya U turn haya....very LOW.....crap kabisa...
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Wakaka wa kibongo marekani ni miyeyusho....

HA HA HA HA LMAO!!!!!!!!!!!, Aliingia choo cha kiume
 
chiko

chiko

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2010
Messages
473
Likes
14
Points
35
chiko

chiko

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2010
473 14 35
Mimi ni mdada wa miaka 26 nakaa USA, nimekuwa sina bahati kabisa kupata kaka wa kitanzania huku USA ambae naweza kuna kwenye relationship naye zaidi hata ya miezi sita. Yaani huwa baada hata ya 4month au 3 narudi kuwa single tena. Hawa makaka wa kibongo huku USA wengi hawana la maana kabisa, hawana shule, hakuna makaratasi wala kazi ya maana unayoweza sema umechukulie seriously. So far nimekuwa na makaka wa kibongo 5 hapa USA na wote mwanzoni nilifikiri ni wa maana lakini nakuja kungudua wanadanganya, kazi zao, kiwango chao cha elimu wengine mpaka wanaishia kuniomba pesa mimi sababu hawana hata kazi. SASA NIMECHOKA KABISA NATAKA KUTAFUTA KAKA WA KIBONGO ALIYE HUKU NYUMBANI SITAKI TENA HAWA WABEBA MABOX WA HAPA KABISA. Kuna kaka fulani mbongo tumekuwa tukicommunicate nae na anaonekana kunipenda kabisa anakazi nzuri sana, very handsome na nilivyokuwa bongo mwaka huu July tulikula good time sana tuu. SASA NATAKA KURUDI NYUMBANI NA KUANZA MAISHA YANGU HUKO KABISA, NA KUWA NA HUYO KAKA. Mimi nina elimu yangu nzuri tuu nitapata masters yangu this dec. JE MUNAONA NI JAMBO LA MAANA?
Source ni: WAKAKA WA KIBONGO MAREKANI NI MIYEYUSHO....
Hapo kwenye nyekundu, huyo mkaka wa kibongo ajua kulikuwa na wengine watano 5!!!!!!!
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,997
Likes
1,307
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,997 1,307 280
Message yenyewe imetoka kwa Mange utashangaa nini ikikaa kibange bange.
 
G

gutierez

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2010
Messages
1,254
Likes
21
Points
133
G

gutierez

JF-Expert Member
Joined May 14, 2010
1,254 21 133
Mimi ni mdada wa miaka 26 nakaa USA, nimekuwa sina bahati kabisa kupata kaka wa kitanzania huku USA ambae naweza kuna kwenye relationship naye zaidi hata ya miezi sita. Yaani huwa baada hata ya 4month au 3 narudi kuwa single tena. Hawa makaka wa kibongo huku USA wengi hawana la maana kabisa, hawana shule, hakuna makaratasi wala kazi ya maana unayoweza sema umechukulie seriously. So far nimekuwa na makaka wa kibongo 5 hapa USA na wote mwanzoni nilifikiri ni wa maana lakini nakuja kungudua wanadanganya, kazi zao, kiwango chao cha elimu wengine mpaka wanaishia kuniomba pesa mimi sababu hawana hata kazi. SASA NIMECHOKA KABISA NATAKA KUTAFUTA KAKA WA KIBONGO ALIYE HUKU NYUMBANI SITAKI TENA HAWA WABEBA MABOX WA HAPA KABISA. Kuna kaka fulani mbongo tumekuwa tukicommunicate nae na anaonekana kunipenda kabisa anakazi nzuri sana, very handsome na nilivyokuwa bongo mwaka huu July tulikula good time sana tuu. SASA NATAKA KURUDI NYUMBANI NA KUANZA MAISHA YANGU HUKO KABISA, NA KUWA NA HUYO KAKA. Mimi nina elimu yangu nzuri tuu nitapata masters yangu this dec. JE MUNAONA NI JAMBO LA MAANA?
Source ni: WAKAKA WA KIBONGO MAREKANI NI MIYEYUSHO....
Duh hii kali,ila wanakuambia mlango 1 ukifungwa huwezi kujua mingine iko wazi,so usikate tamaa muombe sana Mungu wako atakusaidia tu,utapata kijana mzuri mtaanza nae maisha,uvumilivu tu,maana hata chakula kizuri kile kilichoiva safi kuliwa kinachukua muda.
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
Hapo kwenye nyekundu, huyo mkaka wa kibongo ajua kulikuwa na wengine watano 5!!!!!!!
Dont come home ooow take a test first ooow, Don't come back home woo, my sis woo abeg abegwoo.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,513
Likes
205
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,513 205 160
Labda huna mvuto au umekaa kibiashara zaidi, nani anataka presha na maisha yenyewe mafupi haya..
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
Alishawahi kuwa na wa 5 kwa muda gani? na anadai kila after 4/5 months kibuti so ndani ya mwaka ashabadili 4 hivi na siajabu kakata ukali wa manenoi mimi namuongezea ndani ya mwaka 7 hao ni permanent bado wale wa fasta fasta, mh ndio maana watu wengine hawaaoi kwa hali kama hii mtu unaweza kuuoa ukajapata background ya mkeo ukazimia. kweli kuna watu used duniani.
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,934
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,934 1,949 280
Mimi ni mdada wa miaka 26 nakaa USA, nimekuwa sina bahati kabisa kupata kaka wa kitanzania huku USA ambae naweza kuna kwenye relationship naye zaidi hata ya miezi sita. Yaani huwa baada hata ya 4month au 3 narudi kuwa single tena.

http://www.u-turn.co.tz/index.php/kwanza/1310-wakaka-wa-kibongo-marekani-ni-miyeyusho#JOSC_TOP
Hawa makaka wa kibongo huku USA wengi hawana la maana kabisa, hawana shule, hakuna makaratasi wala kazi ya maana unayoweza sema umechukulie seriously.
CRAP......unawezaje kuwa nao kwenye relastionship kwa miezi 6?

So far nimekuwa na makaka wa kibongo 5 hapa USA na wote mwanzoni nilifikiri ni wa maana lakini nakuja kungudua wanadanganya, kazi zao, kiwango chao cha elimu wengine mpaka wanaishia kuniomba pesa mimi sababu hawana hata kazi.
CRAP...hiyo elimu yako ingetosha kukwambia kuwa hawana la maana na hawana pesa so usingekuwa nao kimahusiano in the first place....wamefika watano! kwa muda gani? Si ungekuwa tu bila relationship? kwan lazima...halafu stop bragging hapa

SASA NIMECHOKA KABISA NATAKA KUTAFUTA KAKA WA KIBONGO ALIYE HUKU NYUMBANI SITAKI TENA HAWA WABEBA MABOX WA HAPA KABISA.
CRAP...unadai UNATAFUTA.....na hapa chini unaye tayari......wewe una matatizo....

Kuna kaka fulani mbongo tumekuwa tukicommunicate nae na anaonekana kunipenda kabisa anakazi nzuri sana, very handsome na nilivyokuwa bongo mwaka huu July tulikula good time sana tuu
.

CRAP nyingine......so huyu ni wa 6 sasa.....



SASA NATAKA KURUDI NYUMBANI NA KUANZA MAISHA YANGU HUKO KABISA, NA KUWA NA HUYO KAKA. Mimi nina elimu yangu nzuri tuu nitapata masters yangu this dec. JE MUNAONA NI JAMBO LA MAANA?
Source ni: WAKAKA WA KIBONGO MAREKANI NI MIYEYUSHO....

HILO sio jambo la maana...bragging ya education haikubaliki na malaria haikubaliki

This is too low kwa jukwaaa hili

kwa Mange kule poa tu lakini hapa ngumu
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
311
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 311 180
Hii nimeipenda:::

So far nimekuwa na makaka wa kibongo 5 hapa USA
Huyu alienda kusoma au kuvua wanaume chup*?:doh:
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,513
Likes
205
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,513 205 160
Hii nimeipenda:::



Huyu alienda kusoma au kuvua wanaume chup*?:doh:
Huyo alikuwa na matumaini ya kuhama nchi ..sasa analeta mambo ya sour grapes..Bwe he he he..

La kuvunda halina ubani, na kischo rizki hakiliki..wahenga wetu walikuwa bright sana!
 
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
847
Likes
2
Points
0
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
847 2 0
mimi ni mdada wa miaka 26 nakaa usa, nimekuwa sina bahati kabisa kupata kaka wa kitanzania huku usa ambae naweza kuna kwenye relationship naye zaidi hata ya miezi sita. Yaani huwa baada hata ya 4month au 3 narudi kuwa single tena. Hawa makaka wa kibongo huku usa wengi hawana la maana kabisa, hawana shule, hakuna makaratasi wala kazi ya maana unayoweza sema umechukulie seriously. so far nimekuwa na makaka wa kibongo 5 hapa usa na wote mwanzoni nilifikiri ni wa maana lakini nakuja kungudua wanadanganya, kazi zao, kiwango chao cha elimu wengine mpaka wanaishia kuniomba pesa mimi sababu hawana hata kazi. Sasa nimechoka kabisa nataka kutafuta kaka wa kibongo aliye huku nyumbani sitaki tena hawa wabeba mabox wa hapa kabisa. Kuna kaka fulani mbongo tumekuwa tukicommunicate nae na anaonekana kunipenda kabisa anakazi nzuri sana, very handsome na nilivyokuwa bongo mwaka huu july tulikula good time sana tuu. Sasa nataka kurudi nyumbani na kuanza maisha yangu huko kabisa, na kuwa na huyo kaka. Mimi nina elimu yangu nzuri tuu nitapata masters yangu this dec. Je munaona ni jambo la maana?
source ni: wakaka wa kibongo marekani ni miyeyusho....
kabla ya kuja usa ulikuwa nao wabongo wangapi? Na wasio wabongo ni wangapi ushakuwa nao? Mumie unatisha unafaa kuingia kwenye gb
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
12
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 12 135
Alishawahi kuwa na wa 5 kwa muda gani? na anadai kila after 4/5 months kibuti so ndani ya mwaka ashabadili 4 hivi na siajabu kakata ukali wa manenoi mimi namuongezea ndani ya mwaka 7 hao ni permanent bado wale wa fasta fasta, mh ndio maana watu wengine hawaaoi kwa hali kama hii mtu unaweza kuuoa ukajapata background ya mkeo ukazimia. kweli kuna watu used duniani.
Shem ua taratibu basi, yani nimecheka hadi nakaribia kuzimia
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
khaaa hiki kweli kimeo....
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,222
Likes
883
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,222 883 280
Umetumikia mno dada yangu hufai ndo maana wanakukimbia
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,166
Likes
2,011
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,166 2,011 280
yaani ningemjua anitumie picha kwani anaonekana ni vodafaster ningemfaidi maana anaongelea sana fedha elimu na mapezi au elimu na fedha vitu tofauti labda walikuona unajipa maujiko kwa kuwa umesoma njoo ugombee viti maarumu Bungeni waweza pata Mfariji
 

Forum statistics

Threads 1,237,851
Members 475,675
Posts 29,303,183