Nini maana yake?


Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Ukimpeleka mwanamke hospitali kujifungua, kuna ambao wanaambiwa kuwa inabidi wapigwe bomba.

Hii kupigwa bomba ndiyo kitu gani tena??
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,412
Likes
38,589
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,412 38,589 280
Uchuro huo
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Ukimpeleka mwanamke hospitali kujifungua, kuna ambao wanaambiwa kuwa inabidi wapigwe bomba.

Hii kupigwa bomba ndiyo kitu gani tena??
Mmmhhh hii mada utata mtupu
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
kutolewa uchafu utumbo mpana
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
mh,ingekuwa bora ungeuliza uliposikia kama ni hospital as you said
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
ukimpeleka mwanamke hospitali kujifungua, kuna ambao wanaambiwa kuwa inabidi wapigwe bomba.

Hii kupigwa bomba ndiyo kitu gani tena??
kitu chakawaida sana nikutoa uchafu , hata nyumbani waweza fanya kuna bomba zinauzwa phamacy unanunua weka maji uvuguvugu masafi unapiga bomba uchafu unatoka na wewe unajisikia fresh. Wazaire huwa wanaitumia sana kupambana na vitamabi . Niliwahi ongea na mzaire mmoja akasema kwao ni kitu cha daily or weekly ndio maana hawana matumbo, hasa wanaume
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,934
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,934 1,949 280
Ukimpeleka mwanamke hospitali kujifungua, kuna ambao wanaambiwa kuwa inabidi wapigwe bomba.

Hii kupigwa bomba ndiyo kitu gani tena??

mkuu ulisikia wapi hii kitu? una first hand experience? ama ndo yale yale maongezi ya mtaani?

Mi nadhani atapigwa bomba kama unavosema kama njia ya kimatibabu...kusafisha utumbo mpana ile wanaita enema (google it), especially kwa mattaizo ya fistula nk wakati wa kumtibia....
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
mkuu ulisikia wapi hii kitu? una first hand experience? ama ndo yale yale maongezi ya mtaani?

Mi nadhani atapigwa bomba kama unavosema kama njia ya kimatibabu...kusafisha utumbo mpana ile wanaita enema (google it), especially kwa mattaizo ya fistula nk wakati wa kumtibia....
Naona wengi wamestuka ! hbii nimesikia hospital na si kwingineko
Ni kitu cha kweli wala si story ya mtaani
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Naona wengi wamestuka ! hbii nimesikia hospital na si kwingineko
Ni kitu cha kweli wala si story ya mtaani
watu wanaotoka kigoma ni jambo la kawaida sana hili wala si mwanamke au mwanaume, linasaidia kuondoa constipation
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
watu wanaotoka kigoma ni jambo la kawaida sana hili wala si mwanamke au mwanaume, linasaidia kuondoa constipation
Nimekupata mkuu
Maana sikuelewa kabisa
Nilibaki nimebung'aa na kutafakari hilo bomba ndo kitu gani tena
 

Forum statistics

Threads 1,237,663
Members 475,675
Posts 29,296,562