Mke na Mume, Nani mkosaji?


M

Mtama

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
64
Likes
0
Points
0
M

Mtama

Member
Joined Nov 8, 2010
64 0 0
Je ni nani mwenye makosa,je ni mume anaetambua kabisa yeye ni mume wa mtu anaekwenda kumtongoza mke wa mtu na kwenda kuvuana nguo au ni mke wa mtu anaetambua yeye ni mke wa mtu aliyelipiwa ng'ombe 20 au pesa taslim sh milioni moja,anakubali kwenda kutoa nguo zake zote mbele ya jamaa mwingine?Yupi ni mjinga hapa??
 
GM7

GM7

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2009
Messages
492
Likes
6
Points
35
GM7

GM7

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2009
492 6 35
Japokuwa wote wana makosa lakini mke ndiye mwenye makosa zaidi, kwa sababu mwanaume ni kawaida kumtongoza mwanamke bila kujali au kujua yeye ni mke wa mtu, au si mke wa mtu. Lakini kitendo cha mwanamke kukubali kuvua sketi, gauni, suruali na chp yake na kumkaribisha mume wa mtu hapo ni kosa kubwa zaidi,
 
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
285
Likes
0
Points
0
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
285 0 0
Japokuwa wote wana makosa lakini mke ndiye mwenye makosa zaidi, kwa sababu mwanaume ni kawaida kumtongoza mwanamke bila kujali au kujua yeye ni mke wa mtu, au si mke wa mtu. Lakini kitendo cha mwanamke kukubali kuvua sketi, gauni, suruali na chp yake na kumkaribisha mume wa mtu hapo ni kosa kubwa zaidi,

Well said
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,081
Likes
314
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,081 314 180
Both
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,905
Likes
46,454
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,905 46,454 280
Japokuwa wote wana makosa lakini mke ndiye mwenye makosa zaidi, kwa sababu mwanaume ni kawaida kumtongoza mwanamke bila kujali au kujua yeye ni mke wa mtu, au si mke wa mtu. Lakini kitendo cha mwanamke kukubali kuvua sketi, gauni, suruali na chp yake na kumkaribisha mume wa mtu hapo ni kosa kubwa zaidi,
Touché! Mwanamke ndiyo mwenye uamuzi wa mwisho kukubali au kukataa. Kwa hiyo, kama ulivyosema, wote wana makosa lakini mwanamke ana makosa zaidi kwa kukubali.

 
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2008
Messages
6,106
Likes
592
Points
280
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2008
6,106 592 280
Japokuwa wote wana makosa lakini mke ndiye mwenye makosa zaidi, kwa sababu mwanaume ni kawaida kumtongoza mwanamke bila kujali au kujua yeye ni mke wa mtu, au si mke wa mtu. Lakini kitendo cha mwanamke kukubali kuvua sketi, gauni, suruali na chp yake na kumkaribisha mume wa mtu hapo ni kosa kubwa zaidi,
Hee jamani kwani wakati mwanamke anavua sketi/gauni/chupi huyo mwanaume ndo anachomekea shati?!!!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,334
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,334 4,819 280
Je ni nani mwenye makosa,je ni mume anaetambua kabisa yeye ni mume wa mtu anaekwenda kumtongoza mke wa mtu na kwenda kuvuana nguo au ni mke wa mtu anaetambua yeye ni mke wa mtu aliyelipiwa ng'ombe 20 au pesa taslim sh milioni moja,anakubali kwenda kutoa nguo zake zote mbele ya jamaa mwingine?Yupi ni mjinga hapa??
Wote wana makosa.
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
335
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 335 180
Hee jamani kwani wakati mwanamke anavua sketi/gauni/chupi huyo mwanaume ndo anachomekea shati?!!!
Naye anakuwa anajiandaa kutimiza malengo yake ya kumchapa nao huyo mwanamke mhusika. Kumbuka kuwa sisi wanaume tumeumbwa kutamani kwa kuona hivyo mvuto wa kwanza wa mwanamke kwetu ni wa kingono zaidi then romance inafuatia, ilhali ninyi wenzetu ni kinyume chake.

kwa hiyo swali ni kwa nini mwanamke amruhusu mwanaume mwingine amfanye wakati ana mume nyumbani?

Mwanamke ndiyo mwenye hatia zaidi, naomba kutoa hoja.
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Touché! Mwanamke ndiyo mwenye uamuzi wa mwisho kukubali au kukataa. Kwa hiyo, kama ulivyosema, wote wana makosa lakini mwanamke ana makosa zaidi kwa kukubali.

na mwanaume hana kosa KWA KWENDA KUMTOKEA MKE WA MTU?
wote wana makosa full stop.
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Naye anakuwa anajiandaa kutimiza malengo yake ya kumchapa nao huyo mwanamke mhusika. Kumbuka kuwa sisi wanaume tumeumbwa kutamani kwa kuona hivyo mvuto wa kwanza wa mwanamke kwetu ni wa kingono zaidi then romance inafuatia, ilhali ninyi wenzetu ni kinyume chake.

kwa hiyo swali ni kwa nini mwanamke amruhusu mwanaume mwingine amfanye wakati ana mume nyumbani?

Mwanamke ndiyo mwenye hatia zaidi, naomba kutoa hoja.
Wote wanamakosa hakuna cha mwanamke ndo ana makosa zaidi. Nani alisema kuna dhambi kubwa na ndogo? Zote ni dhambi tu
 
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2009
Messages
3,013
Likes
30
Points
135
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2009
3,013 30 135
Wote wapo sawa...hakuna mwenye makosa kama wamekubaliana......
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
na mwanaume hana kosa KWA KWENDA KUMTOKEA MKE WA MTU?
wote wana makosa full stop.
mwanaume atajuaje kama wewe ni mke wa mtu kama hukumwambia?wewe umetongozwa ukajiachia kwa msela, na akakupiga ngozi kumbe mke wa mtu!je, huoni kama hapo mwanamke una makosa.Laiti kama ungemwambia kuwa ni mke wa mtu na bado jamaa akaendelea kukusumbua basi hapo kunakuwa na walakini!!
 
A

Ashangedere

Senior Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
119
Likes
0
Points
0
A

Ashangedere

Senior Member
Joined Aug 9, 2010
119 0 0
Japokuwa wote wana makosa lakini mke ndiye mwenye makosa zaidi, kwa sababu mwanaume ni kawaida kumtongoza mwanamke bila kujali au kujua yeye ni mke wa mtu, au si mke wa mtu. Lakini kitendo cha mwanamke kukubali kuvua sketi, gauni, suruali na chp yake na kumkaribisha mume wa mtu hapo ni kosa kubwa zaidi,
huu ni upupu unaochangia hapa, hakuna mwenye nafuu hapo usijidanganye!! No justification, basically, wote ni wakosaji sawasawa mbele ya macho ya mungu.
 
N

ngoko

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
574
Likes
2
Points
0
N

ngoko

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
574 2 0
Je ni nani mwenye makosa,je ni mume anaetambua kabisa yeye ni mume wa mtu anaekwenda kumtongoza mke wa mtu na kwenda kuvuana nguo au ni mke wa mtu anaetambua yeye ni mke wa mtu aliyelipiwa ng'ombe 20 au pesa taslim sh milioni moja,anakubali kwenda kutoa nguo zake zote mbele ya jamaa mwingine?Yupi ni mjinga hapa??
Wote wana Level sawa ya upofu
 
katelero

katelero

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2010
Messages
529
Likes
4
Points
0
katelero

katelero

JF-Expert Member
Joined May 31, 2010
529 4 0
wote wana makosa, kosa linaanzia pale mwanaume anaanza kumtani mwanamke mwingine wakati una wako ndani

Sheria ya mungu inasema usitamani mwanamke asiekuwa mke wako,
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
mwanaume atajuaje kama wewe ni mke wa mtu kama hukumwambia?wewe umetongozwa ukajiachia kwa msela, na akakupiga ngozi kumbe mke wa mtu!je, huoni kama hapo mwanamke una makosa.Laiti kama ungemwambia kuwa ni mke wa mtu na bado jamaa akaendelea kukusumbua basi hapo kunakuwa na walakini!!
sjakwambia kwamba mwanaume hajjui km una ndoa...ANAJUA KM UMEOLEWA NA UNA NDOA IMARA STLL ANAKUFATA
APO NAPO NI KOSA LA MWANAMKE PK AKE?
NISISCHOKITAKA APA NI WEWE KUSEMA PBM NI YA MWANAMKE
APANA 2ME WOTE WANA MAKOSA TENA MAKUBWA.
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
wote wana makosa, kosa linaanzia pale mwanaume anaanza kumtani mwanamke mwingine wakati una wako ndani

Sheria ya mungu inasema usitamani mwanamke asiekuwa mke wako,
Utajuaje kama mwanaume amekutamani we bidada?
 

Forum statistics

Threads 1,237,412
Members 475,533
Posts 29,287,644