MwanaHaki
Reaction score
127

Profile posts Latest activity Postings About

  • Duh!
    Unfoturnately sikumpata, so I look forward nipate that play toka kwako, keep in touch
    ..mwanahaki,

    ..data card zinafanyakazi kwenye ubuntu! post yangu ya awali ilitokana na research na trials chache!

    ..sasa,kwenye network manager ya gusty nenda kwenye dial up connection jaza vyote vinavyohitajika,usi-activate kwanza. rudi kwenye ethernet/wired connection,disable that connection. sasa,activate dial up connection. oh!usisahau modem ni /dev/ttyUSBO.

    ..talkback,o.k?
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top