Uchaguzi 2020 Kishindo: Sheikh Ponda atoa neno kwenye mkutano wa Lissu Dodoma, Uwanja walipuka kwa shangwe

Simba zee 33

JF-Expert Member
Sep 15, 2020
592
1,000
Kwa muda wote wa kampeni nimefuatilia Sana kampeni za CCM kuanzia Magufuli. Samia hadi Majaliwa wote Hawa hawasemi chochote kuhusu mashekh wetu waliopo jela kwa miaka bila kufikishwa mahakamani
Wanajifanya hawajui Hilo..... Sasa mimi na Familia zetu na waislamu wooooooooote wapenda haki kura kwa Lissu
Takbirr
Allah Akbar
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
25,800
2,000
Waislamu walio wengi ni BAKWATA. PONDA ni siasa kali ya wale mashehe magaidi walioko rumande huwa anawaporomoshea mitusi BAKWATA.

Ukishakuwa na PONDA tu ujue waislamu walio wengi ambao ni BAKWATA kura zao hupati.

Hakuna mtu asiyependwa na waislamu wa BAKWATA kama huyo shehe Ponda.
 

Mwangwi

Member
Dec 30, 2017
94
125
Waislamu walio wengi ni BAKWATA .PONDA ni siasa kali ya wale mashehe magaidi walioko rumande huwa anawaporomoshea mitusi BAKWATA.

Ukishakuwa na PONDA tu ujue waislamu walio wengi ambao ni BAKWATA kura zao hupati.

Hakuna mtu asiyependwa na waislamu wa BAKWATA kama huyo shehe Ponda.
Hujui chochote kuhusu Uislam na Waislam.

Binafsi, siwaungi mkono BAKWATA wala Ponda. Mimi ni Muislam.
 

Jurjani

JF-Expert Member
Apr 6, 2018
19,072
2,000
Kadri muda unavyozidi kwenda ndivyo Wanaomuunga Mkono Tundu Lissu wanavyojitokeza na kuzidi kuongezeka.

Mwangalie Sheikh Ponda Issa Ponda alivyotikisa Dodoma leo.

Video hii hapa

====

SHEIKH PONDA: WAISLAMU TUMEKUBALIANA TUTAMPIGIA KURA LISSU

Sheikh Ponda Issa Ponda amesema Mgombea wa Urais kwa tiketi ya CHADEMA, Tundu Lissu kushinda kura za urais katika Uchaguzi Mkuu 2020 sio tatizo

Amesema waislamu wote wamekubaliana kumchagua Lissu. Hivyo atashinda tatizo linaweza kuja kwenye suala la kutangazwa

Pia Sheikh Ponda amesema Mungu atashindwa kusikia maombi na sala za watanzania kama hawatamchagua Tundu Lissu kuwa Rais

#JFLeo #JamiiForums #Uchaguzi2020 #TZ2020

View attachment 1603479 View attachment 1603480 View attachment 1603481

View attachment 1603231
Hawa Masheikh ningekuwa na mamlaka sijui ningewafanyaje aisee. Maana wanawapoteza sana Waislamu huku na wao wakijipoteza.

Watu wajinga wa hii Dini, ndiyo wamekuwa viherehere wa kuizungumzia hii dini. Ila mtume alishayasema haya.

Uislamu na kupiga kura wapi na wapi ?
 

Jurjani

JF-Expert Member
Apr 6, 2018
19,072
2,000
Sheikh Ponda amezungumza jukwaa moja na Tundu Lissu?

MUNGU ambariki Sheikh Ponda kwa wema huu.
Hapo hakuna baraka katika kumuasi Mola.

Labda awe hayo anayoyafanya hana elimu nayo na hayajui, hapo atakuwa amepona, ila kama anajua ya kuwa hicho anachokifanya ni makosa basi hakika anapata madhambi makubwa mbele ya Allah, na Allah atamuadhibu kwa kosa hilo labda atubie kabla umauti haujamfika.
 

Jurjani

JF-Expert Member
Apr 6, 2018
19,072
2,000
Mwili umenisisimka kwa furaha kubwa na isiyoweza kuelezeka,CCM wameshindwa kumnunua Shekh Ponda. Hakika huyu ni Shekh anayesimamia miiko na maadili ya Uislam na kuyaishi!

Kura zote kwa Lissu!
Uislamu gani anao usimamia Shehe Ponda ? Mbona mnautukana Uislamu namna hii ?
 

Jurjani

JF-Expert Member
Apr 6, 2018
19,072
2,000
Huyu ndiye Shehe pekee aliyebaki hapa Tanzania. Ponda ni kiongozi, Ponda ni mtu, Ponda ni mtu jasiri na hana unafiki kama wale walamba viatu vya binadamu.
Sasa mbona anaenda kinyume na Uislamu ?

Maana Demokrasia ambao ni mfumo wa kupiga kura ndani yake unaupiga Uislamu.
 

jebs2002

JF-Expert Member
Sep 3, 2008
6,956
2,000
Dini jamani dini, mkionywa hamsikii, kwanini mwataka kutusambaratisha watanzania kisa imani?!
 

Dan Zwangendaba

JF-Expert Member
Apr 25, 2014
2,439
2,000
Sheikh Ponda kweli amesema kama Lissu hakuchaguliwa, basi Mungu hatapokea Dua za watanzania? Kama ni kweli basi Sheikh amekufuru sana, Shekh Ponda hana uwezo wa kumsemea Mungu, na hajui uamuzi wa Mungu utakuwaje.
Mimi siafiki matumizi ya dini katika siasa au kura lakini bila shaka wanaomjua Sheikh Ponda wamemulewa sana kama ni "Dua" ipi aliyoikusudia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom