Uchaguzi 2020 Kishindo: Sheikh Ponda atoa neno kwenye mkutano wa Lissu Dodoma, Uwanja walipuka kwa shangwe

Makala josee

Senior Member
Aug 15, 2020
185
250
Kadri muda unavyozidi kwenda ndivyo Wanaomuunga Mkono Tundu Lissu wanavyojitokeza na kuzidi kuongezeka.

Mwangalie Sheikh Ponda Issa Ponda alivyotikisa Dodoma leo.

Video hii hapa

====

SHEIKH PONDA: WAISLAMU TUMEKUBALIANA TUTAMPIGIA KURA LISSU

Sheikh Ponda Issa Ponda amesema Mgombea wa Urais kwa tiketi ya CHADEMA, Tundu Lissu kushinda kura za urais katika Uchaguzi Mkuu 2020 sio tatizo

Amesema waislamu wote wamekubaliana kumchagua Lissu. Hivyo atashinda tatizo linaweza kuja kwenye suala la kutangazwa

Pia Sheikh Ponda amesema Mungu atashindwa kusikia maombi na sala za watanzania kama hawatamchagua Tundu Lissu kuwa Rais

#JFLeo #JamiiForums #Uchaguzi2020 #TZ2020

View attachment 1603479 View attachment 1603480 View attachment 1603481

View attachment 1603231
Tahadharini Enyi wanadamu, move hizi za kuwa involves hawa mashekhe na mapadri katika siasa huenda ikahatarisha amani la Taifa letu' naona ni kama vile sukari inaelekea kukolea kwenye chai, siasa inaingia anga nyingine Mahasidi nao hawako mbali kutumia upenyo kutuvuruga
 

Village fooler

JF-Expert Member
Mar 16, 2020
297
1,000
"Tulitamani kuwa na Kiongozi kama Dr.Magufuli,Tumempata, tunaendelea nae.
KURA YANGU KWA MAGUFULI "

#TulipotokaTunapokwenda
#MagufuliNiMafanikio
#Magufuli5Tena
#ChaguaMagufuli #ChaguaMagufuli #ChaguaMagufuli
Kiongozi ambayo watu wanauawa wengine wanapigwa risasi halafu nakuja hatua yoyote ya kisheria inachukuliwa huyi ndie kiongozi mliemtaka???
Haki Uhuru na maendeleo ya watu ndio tutachagua mwaka huu uhai wa watanzania Ni bora kuliko hayo mandege na maflyova
 

nusuhela

JF-Expert Member
Jan 26, 2014
4,912
2,000
Kadri muda unavyozidi kwenda ndivyo Wanaomuunga Mkono Tundu Lissu wanavyojitokeza na kuzidi kuongezeka.

Mwangalie Sheikh Ponda Issa Ponda alivyotikisa Dodoma leo.

Video hii hapa

====

SHEIKH PONDA: WAISLAMU TUMEKUBALIANA TUTAMPIGIA KURA LISSU

Sheikh Ponda Issa Ponda amesema Mgombea wa Urais kwa tiketi ya CHADEMA, Tundu Lissu kushinda kura za urais katika Uchaguzi Mkuu 2020 sio tatizo

Amesema waislamu wote wamekubaliana kumchagua Lissu. Hivyo atashinda tatizo linaweza kuja kwenye suala la kutangazwa

Pia Sheikh Ponda amesema Mungu atashindwa kusikia maombi na sala za watanzania kama hawatamchagua Tundu Lissu kuwa Rais

#JFLeo #JamiiForums #Uchaguzi2020 #TZ2020

View attachment 1603479 View attachment 1603480 View attachment 1603481

View attachment 1603231
Tatizo lipo kwenye kutangazwa. Hapo ndipo penye mtihani mkubwa
 

mambio

JF-Expert Member
Mar 4, 2017
1,165
2,000
Mbona km wanabug? Ponda huyu huyu ndio anawaombea kura Chadema? Mbona background yake sio nzuri?

Ok waislam wametakiwa wampigie Lissu, sio udini huu?
Vp kuhusu wakristo, wapagani na dini zingine wampigie nani?

Tukiendelea kuomba kura kwa mfumo huu tutafika kweli km taifa?
Chadema wamekosea Sana kuruhusu hili. Litawapunguzia kura nyingi sana
 

zandrano

JF-Expert Member
Jan 24, 2017
1,260
2,000
Ponda unakosea sana kumuombea kura Lisu kwenye jukwaa kwa misingi ya kidini/kibaguzi ."eti sisi waislam........" hiyo ni kauli ya kibaguzi yenye lengo la kuigawa nchi yetu......
wapiga kura tupo mchanganyiko, wakristo kwa waislam na dini zingine, sote tutapiga kura na tutamchagua mgombea kwa uzuri wa sera za chama chake na kamwe hatuwezi kupiga kura kwa misingi ya kidini.
mimi ni mkristu lkn naona masheki mnatumika vibaya sana na mnakubali kutumiwa bila hata kutafakari athari zinazo weza kutokea.
 

superbug

JF-Expert Member
Jan 31, 2018
6,329
2,000
Kweli
Kampeni za Lissu ni jeshi la mtu mmoja dhidi ya majeshi ya ccm yaliyotapakaa nchi nzima. Yeye anapiga kampeni mijini na kwenye barabara za lami tu huku wapigakura akiwaache vijijini/ mashambani/ mabondeni. Hivyo kuwaza kuwa anaweza kushinda huo ni uwenda wazimu.
wewe kweli ni mse.ge
 

kamdudu

JF-Expert Member
Jan 20, 2015
782
1,000
huyo mzee msengerema sana hawezi kusema eti amekubaliana waislam wote utafikir sisi ni wake zake pimbi huyo...
 

rommy shabby

JF-Expert Member
Jun 26, 2017
705
1,000
Hbr sio ya kwel misimamo ya ponda haiwezi shabikia mambo ya kisiasa ponda ana misimamo migumu mnoo ndio maana ata serikali hua inamfatilia, ponda misimamo yake ya kidini hua anaamini demokrasia ni ukafiri so abadani hawezi piga kula na wala hatopiga kula naandika kwa reference ninamjua huyu mzee vzr sn hawezi narudia hawezi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom