Marcelly
JF-Expert Member
- May 23, 2020
- 3,169
- 9,602
Mbona sioni kontena 3200 hapo
Umeelewa maana ya hii before proceeding
Umeelewa maana ya hii before proceeding
Dar is Slum smell poverty.
View: https://x.com/AfricaFactsZone/status/1961696423155540165?t=h-CAiVC58zFLRY_C7AtXdg&s=19
huyu willy paul amekua mtu wa kulialia ovyo kama vile bonge la dada 😂😂😂Kunyaland wanaumia sana Zuchu ku perform 🇹🇿🇹🇿🇹🇿🇹🇿
View attachment 3458701
huyu willy paul amekua mtu wa kulialia ovyo kama vile bonge la dada 😂😂😂
kumhujumu au kuongea ukweli machafu yalioko nyuma ya pazia ? iko shida imejificha mzeeUmmy alikuwa mbunge na akateuliwa kuwa waziri. Hana moral authority ya kusema maneno aliyotasema. Lengo lake lilikuwa wazi ni kuhujumu uongozi.
So huyo ni msaliti na hafai kuwa kiongozi. Bahati yake alikutana na kiongozi mwenye huruma. Viongozi wengine angemalizwa kama Kolimba
Kaka nakuheshimu sana sana sana. Nakuomba tuachane na hii topic. Sijui kama upo na ethics za kazi.kumhujumu au kuongea ukweli machafu yalioko nyuma ya pazia ? iko shida imejificha mzee
watu wazima wamegoma sasa wanawachukua watoto wadogo kwenye kampeni za kisiasa😂😂🙌🏻
haya sisi tupo
View: https://www.instagram.com/p/DN_ZILzkuSz/?igsh=NzBjaGFuYXF0djFm