Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Flyover ya Tazara na Airport terminal 3 ni miradi iliyoanza chini ya Jk Magu kaja kumalizia tuu.
Huu upumbavu wa kusema flani ndio kafanya ama huyu hakufanya ni ujinga serikali ndio inatekeleza yote haya kwa mpango wa muda mfupi na muda mrefu hata aje nani madarakani vitu vitatelekezwa tuu na ni kazi ya opposition kuiamsha serikali usingizini ikilegalega.
Hivi umesahau jinsi Magu alivyomtuma Mfugale kwenda Japan kutafuta pesa za ujenzi na kumwambia asirudi mpaka awe na mkataba? Unafikiri ni kwa nini inaitwa Mfugale flyover?
 
At least every team in Kenya Premier League and The National league is going to have a home ground stadium. Many stadiums are coming up, including in Turkana Kwale, Marsabit etc.
View attachment 3145289View attachment 3145290View attachment 3145291View attachment 3145293View attachment 3145294View attachment 3145296View attachment 3145297View attachment 3145299View attachment 3145300
Weka picha ligi yenu mkicheza usiku 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
Hamna mkuu ichoboy01 yupo humu mda mrefu, anakuzidi wewe kuwa humu, sema hujamuelewa, anapambana na huyo ***** anayeitwa choicevariable, huyu ChoiceVariable haeleweki anataka nn, anaponda miradi yote ya Magufuli lkn kuna wakati anasifia, sasa unamchukuliaje mtu kama huyo? Yeye yupo humu kwa ajili ya kumponda Magufuli tu na sio kitu kingine.

Kwanza kwa taarifa yako kama ulikuwa hujui huyo choicevariable alikuwa anaiponda Tanzania enzi zile za Magufuli, ningekuona haupo biased kama ungeanza na choicevariable na sio mzalendo ichoboy01
Mh!
 
Kama ni hivyo basi msiite uwanja wa Mkapa bali Kikwete maana ulifunguliwa wakati Kikwete rais.
Hapana Bado tunawapa credit walioanzisha ndio maana miradi anayomalizia Samia inaitwa miradi ya Magufuli.

Hoja ni kumalizia miradi ya Mwendazake na kuanzisha utitiri wa miradi mipya Kila sekta.

And she is doing all this without visingizio.

SSH ni mama wa Uchumi na Biashara 👇👇

View: https://x.com/FMzaramu/status/1854135539995115858?t=-Ps0SE_XCR8MLx6Xt-Zixg&s=19
 

Attachments

  • TikTok_7433697827139620102 (1).mp4
    3.6 MB
Hapana Bado tunawapa credit walioanzisha ndio maana miradi anayomalizia Samia inaitwa miradi ya Magufuli.

Hoja ni kumalizia miradi ya Mwendazake na kuanzisha utitiri wa miradi mipya Kila sekta.

And she is doing all this without visingizio.

SSH ni mama wa Uchumi na Biashara 👇👇

View: https://x.com/FMzaramu/status/1854135539995115858?t=-Ps0SE_XCR8MLx6Xt-Zixg&s=19

Umeona mahali nampinga Rais Samia kwa kuendeleza miradi? Tunachohoji ni kujisahaulisha yale aliyoyafanya Magu. Yaani woote kuanzia Nyerere, Mwinyi, Mkapa hadi Kikwete wanapata credit kwa miradi yao isipokuwa Magu. Huoni kuna tatizo hapo?
 
legacy imezidiwa na ikiwa mtu amelala chini miaka mitatu bado munahangaika nae kuficha mazuri yake 😂😂😂😂

leo nchi imefika deni trillion 100 bado kuna tozo tunaambiwa ni kwa ajili ya same projects ambazo pesa zinakopwa tena alaf tuko hapa kushangilia kila kitu

nchii ilinyooka kama ruler sio hospitalini sio maofisini sio wizarani heshima kazini ilirudi au tumesahau leo, haya nenda kwenye hospital za serekali sasa hvi kama utahudumiwa bila rushwa 😂😂
Mkuu Mimi nimecheka Sana, nadhani tubaki kimya, kuna watu wanafikiri unapoongeza bajeti ndio maendeleo bila kuzisimamia watu wanakula. Deni la 54 trillion , ukizifanyia audit hautaziona value yake kwenye miradi hiyo.
 
Hapana Bado tunawapa credit walioanzisha ndio maana miradi anayomalizia Samia inaitwa miradi ya Magufuli.

Hoja ni kumalizia miradi ya Mwendazake na kuanzisha utitiri wa miradi mipya Kila sekta.

And she is doing all this without visingizio.

SSH ni mama wa Uchumi na Biashara 👇👇

View: https://x.com/FMzaramu/status/1854135539995115858?t=-Ps0SE_XCR8MLx6Xt-Zixg&s=19

Ujinga ni MZigo, viwanda vya kisasa vyenye kumitt standard za kimataifa ndio vimeongea mauzo ya nyama nje.
 
Ujinga ni MZigo, viwanda vya kisasa vyenye kumitt standard za kimataifa ndio vimeongea mauzo ya nyama nje.
Viwanda hivyo hivyo ndivyo vimelegwa na sera nzuri za Samia.

Unadhani Kwa nini kabla ya hapo mauzo hayakuongezeka?
 
Umeona mahali nampinga Rais Samia kwa kuendeleza miradi? Tunachohoji ni kujisahaulisha yale aliyoyafanya Magu. Yaani woote kuanzia Nyerere, Mwinyi, Mkapa hadi Kikwete wanapata credit kwa miradi yao isipokuwa Magu. Huoni kuna tatizo hapo?
Duuh hapa kinachopingwa ni kuwa magu kafanya mengi kuliko Marais wote, watu wanashindwa tofautisha vipato vya nchi kipindi kwa vipindi vyote vya urais na kwamba kipindi Cha magu hakukuwa na wizi.
Kwamba kikwete alitakiwa akakope 10bil USD ili ajenge reli wakati alipokea nchi ikiwa kwenye GDP ya 18 bil na akaondoka na 49bil USD.
Wengi hatutaki angalia uhalisia hata ukiingia TANROADS Official Website :: Projects
Kikwete awamu ya 1 alikuwa na miradi mingi sana tena ya kufungua nchi kuliko hata huyu magu , ukija barabara tu jk awamu ya kwanza anazaid ya km 3000 huku jpm akiwa Hana hata 2000km mpaka anaingia kaburini.
Kila rais ana jambo lake alilolifanya hata Samia Kuna mengi anayafanya ila kwa sababu watanzania Huwa tunapenda kuwa na yule kiongozi anayeropoka ndo maana tunaona magu alifanya mengi sana
 
Back
Top Bottom