The best 007
JF-Expert Member
- Oct 6, 2019
- 42,667
- 98,999
Flyover ya tazara ulikamilisha wewe?Alimalizia nani? Kuna mradi wowote Mwendazake Aliwahi kamilisha? 😂😂
Interchange ya ubungo nani alikamilisha?
JNIA je nani alikamilisha? Acha utoto.
Flyover ya tazara ulikamilisha wewe?Alimalizia nani? Kuna mradi wowote Mwendazake Aliwahi kamilisha? 😂😂
Sema hoja yake nimeielewa mkuu, bongo kuna wakati tunazingua sana, unakuta apartments zinajengwa hapa 50 kule 30, huku 10 mwishowe hata ukipiga picha hazitishi, mfano Samia housing. Wenzetu wanarundika miradi ya kupendezesha mji sehem moja at least wanapata nafasi ya kuongopea ongopea watu, sasa sisi unakuta miradi ipo mbali mbali hata picha la kutisha hupati, na ndiyo maana Magu alikuja na mji wa serikali at least tuwe na kitu cha kuonesha.Andika yako ya kukosea kosea kiswahili+ hoja zako, unaonekana kilaza mkuu, njoo na hoja ya kueleweka.
Mpumbavu wewe, unadhani mnaweza kuifika electric sgr ya Tanzania kwa wingi wa madaraja? Nyie mmeibiwa, mnajengewa madaraja ya nn kwa treni inayotembea speed ya 50km/hr?Hatuundi substandard railway kama hiyo yenu yenye hata kivukio cha watu ni shida. Hii section itakua na madaraja mengi sana
Ndio justification ya miaka 5 tumiradi 3?Flyover ya tazara ulikamilisha wewe?
Interchange ya ubungo nani alikamilisha?
JNIA je nani alikamilisha? Acha utoto.
Wewe si umesema hakuna mradi aliokamilisha au sio wewe? Miradi mingi tu alikamilisha yakiwemo masoko, hospitali, barabara n.k achilia mbali miradi mikubwa aliyoanzisha ambayo mnatamba nayo leo hii, acheni dharau.Ndio justification ya miaka 5 tumiradi 3?
Equals to hakunaWewe si umesema hakuna mradi aliokamilisha au sio wewe? Miradi mingi tu alikamilisha yakiwemo masoko, hospitali, barabara n.k achilia mbali miradi mikubwa aliyoanzisha ambayo mnatamba nayo leo hii, acheni dharau.
Alifungua nani na baada ya nani kukamilisha ujenzi?
Usitusumbue,hakuna kitu Mwendazake alikamilisha Kwa miaka yake 5.5
View: https://x.com/TanzaniaYaMama/status/1817558841568932110?t=0_swK51VCsAbVlVGGLi2qQ&s=19
View attachment 3144923
Alimalizia nani? Kuna mradi wowote Mwendazake Aliwahi kamilisha? 😂😂
Kila zama na kitabu chake 😁Hii ndyo kitu watu wanajisahaulisha, wanakuambia Samia ndyo rais bora kuwahi kutokea, jaribu kuwauliza kama angeanza Samia kabla ya magu angeanzisha hayo yote? Kwa ujasiri gani hasa alionao!!!
Tumsifu tu kwamba kaendeleza yale aliyoachiwa na magu japo kwa speed ya kobe na siyo lazima kumsifu mana hata rais angekuwa paka bado angelazimika kuyamaliza aliyoachiwa na mtangulizi wake.
Watanzania tuache ujinga wa kusifusifu kila rais, ni katabia kachafu sanaa.
Sasa hapo wasukuma wanaingiaje? Hivi we jamaa siku hizi unashida ya afya ya akili na kumbukumbu zinakutoka ee? Kwani hoja yako isingetimia bila kuingiza wasukuma, Mimi mzaramo lakini nampenda JPM kuliko msukuma yeyote hapa nchini and this is the representation ya impact ambayo JPM ameiacha kwa watu wengi. Usijizime data babuWacha upumbavu wewe! Kwani JPM Ndio Financier wa mradi? Wadanganye Wasukuma wwenzio
Flyover ya Tazara ilianza kujengwa mwezi march 2016 mkuu, ni mradi wa Magu aliouanzisha na kuukamilisha.Flyover ya Tazara na Airport terminal 3 ni miradi iliyoanza chini ya Jk Magu kaja kumalizia tuu.
Huu upumbavu wa kusema flani ndio kafanya ama huyu hakufanya ni ujinga serikali ndio inatekeleza yote haya kwa mpango wa muda mfupi na muda mrefu hata aje nani madarakani vitu vitatelekezwa tuu na ni kazi ya opposition kuiamsha serikali usingizini ikilegalega.
Flyover ya Tazara na Airport terminal 3 ni miradi iliyoanza chini ya Jk Magu kaja kumalizia tuu.
Huu upumbavu wa kusema flani ndio kafanya ama huyu hakufanya ni ujinga serikali ndio inatekeleza yote haya kwa mpango wa muda mfupi na muda mrefu hata aje nani madarakani vitu vitatelekezwa tuu na ni kazi ya opposition kuiamsha serikali usingizini ikilegalega.
Hawa waropokaji wengine huwa nawakaushia tu, flyover inajulikana imeanza chini ya magu na kaimaliza mwenyewe, mtu anakuambia aliianzisha kikwete, hii yote ni kwasababu ya kutafuta nafasi ya kulamba teuzi tu au upigaji tu ndo maana unaona ukosoaji wa magu umeshika kasi namna hii.Flyover ya Tazara ilianza kujengwa mwezi march 2016 mkuu, ni mradi wa Magu aliouanzisha na kuukamilisha.
Upande wa sura wakenya mmenyimwa
Unadiriki Vp kusema ati ubabe wake Ndio umeleta EACOP?Sasa hapo wasukuma wanaingiaje? Hivi we jamaa siku hizi unashida ya afya ya akili na kumbukumbu zinakutoka ee? Kwani hoja yako isingetimia bila kuingiza wasukuma, Mimi mzaramo lakini nampenda JPM kuliko msukuma yeyote hapa nchini and this is the representation ya impact ambayo JPM ameiacha kwa watu wengi. Usijizime data babu
Hiyo inajulikana na wala sio kwamba hatujui hilo, tunachopambana ni kwamba mtu apewe heshima yake kafanya mengi, kabla ya yeye hatukuwa na uthubutu wa kushindana na wakenya ukweli usemwe.Kila zama na kitabu chake 😁
Hilo sura aloo typical Kenyan, sura ya wizi 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Upande wa sura wakenya mmenyimwa