Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Co hana shida acha asifiwe watu wanajipigia wala haulizi sio kuwa hata samia hajafanya kitu lahasha na kila mtu ana mazuri na mapungufu yake Endeleeni kujipigia wala Co kalala usingizi
Hawa waropokaji wengine huwa nawakaushia tu, flyover inajulikana imeanza chini ya magu na kaimaliza mwenyewe, mtu anakuambia aliianzisha kikwete, hii yote ni kwasababu ya kutafuta nafasi ya kulamba teuzi tu au upigaji tu ndo maana unaona ukosoaji wa magu umeshika kasi namna hii.

Nimeona kuna sehem mtu anakuambia EACOP ni mpango wa TOTAL na kwamba bila jitihada za serikali hili bomba lingepita tu Tanzania, hivi hawa watu wanataka kutufanya sisi ni mazoba na kwamba hatujui miradi mingi iliyotakiwa kuwa hapa ilienda kenya? Ofisi nyingi za kimataifa zilipelekwa Kenya wakati Arusha ipo na ni sehem salama? Waache ujinga kwenye credit mpe mtu hata kama humpendi.
 
Wacha upumbavu wewe! Kwani JPM Ndio Financier wa mradi? Wadanganye Wasukuma wenzio!
Designe ya mradi ilishafanyika mradi upite Kenya. Magu aliwave ghalama nyingi za mradi ili tupate hiyo deal. Nadhani unajua nguvu iliyotumika kuuzima mradi. Kama ulikuwa timamu utanielewa. Kwani si IPO miradi mingi tumeshindwa kuifanyia kazi ndio maana wakenya wanatutukana, sababu ya Sgr kwenda Mwanza ni kushika soko la Uganda. Ukiwa na hakili kidogo hauwezielewa.
 
Hawa waropokaji wengine huwa nawakaushia tu, flyover inajulikana imeanza chini ya magu na kaimaliza mwenyewe, mtu anakuambia aliianzisha kikwete, hii yote ni kwasababu ya kutafuta nafasi ya kulamba teuzi tu au upigaji tu ndo maana unaona ukosoaji wa magu umeshika kasi namna hii.

Nimeona kuna sehem mtu anakuambia EACOP ni mpango wa TOTAL na kwamba bila jitihada za serikali hili bomba lingepita tu Tanzania, hivi hawa watu wanataka kutufanya sisi ni mazoba na kwamba hatujui miradi mingi iliyotakiwa kuwa hapa ilienda kenya? Ofisi nyingi za kimataifa zilipelekwa Kenya wakati Arusha ipo na ni sehem salama? Waache ujinga kwenye credit mpe mtu hata kama humpendi.
Bila mjomba huo mradi wa bomba la mafuta saivi ungekua unajengwa kenya mkuu.

Ila kama watataka tuwakumbushe miradi ya mojmba tutaileta hapa then tutaomba watuonyeshe miradi ya Sa100
 
Hizi mada zimekuja kasi hiki kipindi cha uchaguzi wa serikali za mitaa na vijiji ina maana kuna mengi yanakuja kuyasubirie kuyapokea
Hawa waropokaji wengine huwa nawakaushia tu, flyover inajulikana imeanza chini ya magu na kaimaliza mwenyewe, mtu anakuambia aliianzisha kikwete, hii yote ni kwasababu ya kutafuta nafasi ya kulamba teuzi tu au upigaji tu ndo maana unaona ukosoaji wa magu umeshika kasi namna hii.

Nimeona kuna sehem mtu anakuambia EACOP ni mpango wa TOTAL na kwamba bila jitihada za serikali hili bomba lingepita tu Tanzania, hivi hawa watu wanataka kutufanya sisi ni mazoba na kwamba hatujui miradi mingi iliyotakiwa kuwa hapa ilienda kenya? Ofisi nyingi za kimataifa zilipelekwa Kenya wakati Arusha ipo na ni sehem salama? Waache ujinga kwenye credit mpe mtu hata kama humpendi.
 
Kama ni wateule serikalini nyie pegeni mstumie nguvu kubwa kupotosha ukweli tumetoka wapi na ni wapi tulipo inaonekana JPM alifanya makubwa sana ndiyo maana wanatumia nguvu kubwa kuyazima kipindi hiki cha uchaguzi ila wanasahau kuwa watu wanajua
 
Kumbe nae anakamilisha ila hakuanzisha au alianzisha na kukamilisha
Ndio,maana hoja ni anakamilosha na amekamilisha miradi ya Mwendazake na kuanzisha utitiri wa miradi Kila sekta tena bila visingizio kama wakati ule.

Unajifanya umesahau si ndio? 😂😂
 
Mbeya -Mwanza
20241106_134630.jpg
mbeya_buses_1730889901656.jpg
 
Designe ya mradi ilishafanyika mradi upite Kenya. Magu aliwave ghalama nyingi za mradi ili tupate hiyo deal. Nadhani unajua nguvu iliyotumika kuuzima mradi. Kama ulikuwa timamu utanielewa. Kwani si IPO miradi mingi tumeshindwa kuifanyia kazi ndio maana wakenya wanatutukana, sababu ya Sgr kwenda Mwanza ni kushika soko la Uganda. Ukiwa na hakili kidogo hauwezielewa.
Sio kweli as a matter of fact JPM alikuwa hata Hana habari na huu mradi mpaka kampuni iliyopewa tender ya feasibility study kutoa matokeo kwa kumfuata Ikulu Magogoni! Huu mradi naufuatilia sana! It was pure business decision na sio ubabe wa JPM kama mnavyodai! Kumbuka Uhuru alienda mara tatu Paris ku-Lobby na akashindwa kubadili uamuzi wa Total na alitoa concessions nyingi! Kwa hiyo gharama ya kupitia Kenya ilikuja kushuka!


View: https://youtu.be/OhFZSfP2h3w?si=UNnMZCALNv8pIvmf


View: https://youtu.be/yYYwUHT_afM?si=04z5O1gxC72UFKQT

Pitia humu EACOP vs Lamu pipeline
 
Mi nakukubali sana mwanangu.
Unachoongea ni ukweli mtupu.

Powa wangaji wangese wanamase tie, aliacha 40% blade fakeni, why marais huko nyuma wasituache hata 4% kuhamia Dodoma, beala la umeme?

Mkwere akili zake zilikuwa diesel SGR na hata hiyo alishindwa. Mkwere kaanzisha BRT halafu kaleta kero kubwa ya bodaboda nchini, rais wa hovyo mno kutokea. Ni huyu Mkwere alisema hatuwezi nunua ndege blade fakeni!
Na sio kwamba alimaliza mihula yake. Alikufa tu kitu ambacho ni natural. Sijui binadamu wengine wanatumia akili gani kumlaumu Mtu aliyekufa akiwa madarani..eti hakumaliza miradi...sasa mlitaka amalizeje wakati amekufa?
Angefika 2025 miradi kiwa nusu hapo nami ningesaport kuwa hakumaliza miradi. Sasa mnalalamikiaje mtu ambaye ni marehemu?

Sasa hiv 2024.
Magu angekuwepo.
1. SGR ingeishafika Mwanza kitambo sana
2. Mv Mwanza hapa kazi tu ingekuwa na safari zake za Bukoba kila siku
3. Tungekuwa tunateleza tu Kigongo busisi
4. Magufuli city ingeshaisha. Sasa wangekuwa wanapanua Barabara tu
5. Msalato Airport phase 1 ingekuwa inafanya kazi.
6. Huenda kimara kibaha highway ingekuwa Mlandizi huko
Nk nk
 
Sio kweli as a matter of fact JPM alikuwa hata Hana habari na huu mradi mpaka kampuni iliyopewa tender ya feasibility study kutoa matokeo kwa kumfuata Ikulu Magogoni! Huu mradi naufuatilia sana! It was pure business decision na sio ubabe wa JPM kama mnavyodai! Kumbuka Uhuru alienda mara tatu Paris ku-Lobby na akashindwa kubadili uamuzi wa Total na alitoa concessions nyingi! Kwa hiyo gharama ya kupitia Kenya ilikuja kushuka!


View: https://youtu.be/OhFZSfP2h3w?si=UNnMZCALNv8pIvmf


View: https://youtu.be/yYYwUHT_afM?si=04z5O1gxC72UFKQT

Pitia humu EACOP vs Lamu pipeline

Ilikuwa mwaka gani yh uru alivyoenda Paris know ukutana na macron na uhamuzi wa bomba kupita Tanzania ulipitishwa lini?
 
Ndio,maana hoja ni anakamilosha na amekamilisha miradi ya Mwendazake na kuanzisha utitiri wa miradi Kila sekta tena bila visingizio kama wakati ule.

Unajifanya umesahau si ndio? 😂😂
Mradi upi wa Magu kaumaliza mpaka sasa? Nipe japo mmoja, alafu wewe ndiyo unatuharibia uzi kwa battle zako za kijinga na Cha ajabu kuna majinga ushayapata, zamani tulikuwa tunakupiga pini ila nowadays naona unarudi kwa kasi ya umeme kuwatenganisha watanzania kwa interest zako za kisiasa, wewe ulitumbuliwa enzi zile za Magu because of your incompetence, usimlaumu Magu.
 
Back
Top Bottom