ChoiceVariable
JF-Expert Member
- May 23, 2017
- 83,491
- 89,938
Pengine isingekamilika na hata kama ingekamilika basi ni Kwa gharama kubwa sana na maumivu ya kutosha Kwa sekta zingine.kukamilisha ilikua ni lazima hata mwenye mradi angekuwepo angekamilisha sometimes unakua kama vile huna akili ๐๐
kwan angekuwepo yeye asingekamilisha hayo madaraja aliyoyaanzisha mwenyewe au unafkiri kuanzisha ni rahisi sana, yataka moyo sana
Haiwezekani mtu anasingizia Sgr ,bwawa sijui vitu gani Kwa kunyima maendeleo sekta zingine kuanzia Ajira,Kilimo,mifugo, miundombinu mk
Nimewahi Kuandika humu jukwaani na nyie mnajua kwamba Barabara zote kuu alizozikuta Mwendazake kutoka Kwa JK ameondoka na kuziacua na mavumbi isipokuwa 1 tuu ya Tabora-Mpanda.
Mwisho umewahi sikia Samia analeta visingizio kwamba tumesimamiaha sekta abc kisa anajenga sgrzsijui bwawa au kununua ndege?
Mama ana pesa na anajua kutafuta pesa Kwa njia ya biashara bila hata kupora mtu au kufungua account.
Mwisho kubali tuu kwamba legacy imezidiwa mjadala ufungwe ๐คช๐คช๐คช๐คช