😅😂😂😂😂😂😂😂😂😂nimecheka sana yani kazi yao ni kushangilia tuKTX ni Hyundai
Muwe na usiku mwema
kwamba ime cost over 20b usd 😂😂😂😂Ujenzi wa bandari ya uvuvi Kilwa analipia Mama yako?
tuonshe progress yake so far na ina miaka 2 sasa tunavoongea 😂😂😂😂😂Tanzania signs $US 2.21bn contract for Tabora - Kigoma SGR (Mama yako anazitoa $2.21b?)
![]()
Tanzania signs $US 2.21bn contract for Tabora - Kigoma SGR
Tanzania has signed a $US 2.21bn contract for the construction of a 506km standard-gauge railway (SGR) from Tabora to Kigoma on Lake Tanganyika.www.railjournal.com
yani mpaka wakat mwengine hua nacheka tu, mtu anazungumzia REA na tunajua REA ina tozo kwenye luku na mafuta alaf anazungumzia tena loan ya REA ukiwahoji wanaanza kutukana😂😂😂Naona kuna watu wanajaribu kujustify madeni, wanasahau huwa wanajitapa na domestic revenue ya 2trl kila mwezi.
Wakati tunapigwa tozo mbona excuse ilikua ile ile kujenga miundombinu, tena hiyo hiyo miundombinu mnaileta kujustify deni lenu la 50 Trilion?
Muda huo huo Kuna mtu atakwambia ni miradi ya lipstick anasema Magufuli aliharibu kupeleka pesa miradi ya lipstick. Akihojiwa kuhusu deni anaisukumiza miradi aliyokua anainaga eti haifai.
Mshajikanyaga sana.
And nimekuona mpaka mnaleta BOT kununua Dhahabu inamaana Domestic revenue haipo hata ya 1 Trilion kununua Dhahabu mpaka tukope?
leta deni la magufuli kabla hajawa rais alaf tukuoneshe kitu 😂😂😂😂😂Mkuu ndani ya miaka 6 magu alikopa USD 11 lakini hatujaona mradi wowote aliomaliza ?
Hivi unawezaje kuanza ujenzi wa sgr isaka- mwanza kabla ya makutupora -isaka
waambie wakuoneshe miradi ya kutoka makutopora kwenda tabora na tabora kwenda isaka uone watakavokimbia humu ndani alaf waulize mikataba imesainiwa lini 😂😂😂Ikiwa kama miaka mitatu imekata miradi aliyoiacha msukuma bado aijaisha nadhani wenye akili timamu watanielewa miradi inahitaji muda hata yeye angekuwepo ingekamilika kulingana na muda husika wa miradi.
Mwaka jana 2023 mpaka leo ni miaka miwili. Be serious. Also ku sign cotruct siyo kuanza ujenzi mzee.tuonshe progress yake so far na ina miaka 2 sasa tunavoongea 😂😂😂😂😂
Umesoma alichoandika mwishoni hapo mkunya mwenzako?That’s a Kenyan who just need interactions, ama ulidhani she is a certain girl outside Kenya?😂😂🤣
Ndio Bado.Trilion 50 👇👇hii bado haijaongezwa kwenye 100 trillion 😂
Wapi nimesema hiyo projects cost yake ni 20b usd?kwamba ime cost over 20b usd 😂😂😂😂
aliyoyafanya magu hakuna rais angeweza hata kuthubutu kwa robo yake kwanza kitendo cha ku force bwawa la nyerere kujengwa pamoja na vikwazo na vitisho kutoka world bank pamoja na UNESCO hakuna rais angeweza hata kusogeza pua kwa kua na roho ngumu, yule jamaa alikua ni real fighter, hata SGR world bank ilikataa kutoa mkopo wakapendekeza tufufue MGR ila jamaa akagoma alasema tutaanza kujenga kwa pesa zetu phase 1 tena kwa kutumia nguvu nyingi sana, hata daraja la kigongo busisi ilikua ni jambo la ujasiri mkubwa sana, achilia mbali flyover ya kwanza na intwrchange ya kwanza tanzania toka nchi imepata uhuru alaf leo munakuja kuongea pumba hapa 😂😂😂😂😂Samia Suluhu Hassan. Is the best leader mpaka sasa.
Ni mjinga pekee yake anajifunika macho asione kinachoendelea.
Magufuli aliacha Bwawa la Nyerere chiniya 20% SGR sijui chini ya 16%
Lakini Rais Wetu Mama Samia amekamilisha vyote. Alikuwa na option ya kuachana na projects hizo Kama Magu alipoachana na Bagamoyo port, Kawe City, Kigamboni City zilizoachwa na kikwete.
Samia apewe Maua yake.
Magu alifanya kwa sehemu yake ** Tutaendelea kumuenzi na Kumshukuru**
Kama huridhiki na utawala wa Samia basi tafuta wa kukuridhisha. She is doing what supposed to be done in developing countries.
tukisema hvi tunaonekana wasaliti na shida kubwa hawataki kuambiwa ukweli wao wanataka kusifia tu 😂😂😂😂Hivi Ni Rais Gani Kutoka Nchi ya Ahadi Aliwahisema Viatu vya Magufuli nivikubwa kwake?
Kifupi Tuache Kumlinganisha Magufuli na Vitu vya Ajabu
Hajatokea Hata 1/4 wakulingana na Magufuli Tuishi tu humo humo hakuna Namna
Ila Nchi inapitia Wakati Mbaya na Hovyo japo Tutafika hivyo hivyo
Wangejenga reli ya Mtwara-Makambako ,Hilo wazo lingekuwa zuri.
Nimesikia Waziri wa Mipango anasema Kuna haja ya Bandari Mpya maana 2030 Dar Port itakuwa imezidiwa.
Hakuna haja ya kujenga Bandari Mpya bali tuwekezeze nguvu kufanya Upanuzi wa Bandari za Tanga na Mtwara Kwa kuweka kitambo mipya na kuziunganisha na reli.👇👇
View: https://www.instagram.com/p/DB_Xk2QIYkC/?igsh=cmwyaTI1NXlhZzg=
mpaka ianze hata budget ya mwaka jana walisema wametenga kwa ajili ya bagamoyo bearth mbili nenda karejee budget ya mwaka jana 😂😂😂Dar port inaongezewa gati 4 refu na bagamoyo port tunaanza na gati 2 kubwa this year budget imetengwa kuanza hiyo kazi.
progress iko wapi nakuomba progress ya kutoka makutopora kwenda tabora na tabora kwenda isaka iko wapi????😂😂Mwaka jana 2023 mpaka leo ni miaka miwili. Be serious. Also ku sign cotruct siyo kuanza ujenzi mzee.
View attachment 3144604
Bandari zipo deep kuliko Dar ,hakuna haja ya kuchimbua Wala kujenga nyinginealaf aliekuja na wazo la kujenga magati ya kisasa na akajenga bandari hamumtaki 😂😂😂😂😂😂😂
leo tunasifia DP world je munakumbuka bila maamuzi magumu ya kupanua bandari ya dar na kuongeza kina unafkiri leo mungemuona DP world hapa ???😂😂😂😂😂