ChoiceVariable
JF-Expert Member
- May 23, 2017
- 83,458
- 89,880
Kazi zinaongea 👇👇
Kwa watu Kama wewe wanaotumia makalio kufikiri badala ya ubongo hauwezi kunielewa……….Jinga sanaNa Bado yupo Mjinga Ka Like hii🤔
Mm nilishatabiri kitambo sn kwamba humu tutawapiga wakenya vya kutosha na watakimbia humu tutabaki pekeetu tukipeana vitasa na ndiyo yanatokea leo.Wakuu mna haribu sasaa..
Hao kenge wa North wanatuchora tu hapa.. Wako pembeni wanachungulia mnavyovuana nguo..
Kwao ni raha, maana wana pata pa kutushika... Wanachopenda wao ni kujitenga na chuki... Tuikatae hiyo roho kwenye huu uzi.
Shida inakuja pale unapomponda magu wakati ulikuwa unamsifia enzi zile kinyonga wewe.We fala huna audacity ya kuniambia cha kufanya humu ndani! Pita kuleee…
Huyo ni Ndumila kuwiliShida inakuja pale unapomponda magu wakati ulikuwa unamsifia enzi zile kinyonga wewe.
Huyo ni Ndumila kuwili
Kubwa Jinga Achana Naye
Tatizo kubwa ni itikadi za Makobazi.Shida inakuja pale unapomponda magu wakati ulikuwa unamsifia enzi zile kinyonga wewe.
Huu ugomvi ulivyoota uyoga umenishangaza, kawaida majibizano kama haya huwa yanapotezewa ila hapa imekuwa vingine.Mm nilishatabiri kitambo sn kwamba humu tutawapiga wakenya vya kutosha na watakimbia humu tutabaki pekeetu tukipeana vitasa na ndiyo yanatokea leo.
Nyie mnaleta mambo ya ki maku na hata kuwasifia wakiana Kinje, walio sababisha kwa kiasi kikubwa kuzorotesha uchumi wa Tanzania.Hakuna haja ya kupandishiana mbona vitu vya kawaida uadui wanini tena boss
Kivipi labda ungeeleza bila kutukana twende kwa facts mkuuNyie mnaleta mambo ya ki maku na hata kuwasifia wakiana Kinje, walio sababisha kwa kiasi kikubwa kuzorotesha uchumi wa Tanzania.
Hiki Kizee kingese na kichawi!
View attachment 3143496
Mkuu sikia hii miradi ya Magufuli itaisha alafu huyo mama yenu atapita tena zen tuone ubunifu wake.Bro humu watu walikuwa Awana Cha kupost dhini ya wakenye humu ila jamaa kawapa power iyo ila wanasahau je mlikuwa mnapost vitu vinatoka wapi
Tukubali tu mama ana winning Kwa kupitia mzee pia anatengeneza legacy yake nzuri
Mama anayo madhaifu na mazuri yake kama ambavyo mzee alivyokuwa navyo
Mtu asiseme Kwa chukua zake tuangalie nadhalia
Ngoja nikuulize swali, Magufuli ni mwehu?Upumbavu sitaki. Unaleta siasa za kijinga siyo. Usilazimishe niwe wewe.
Do not try me.
STUPID
Unanistahi kivipi, kama unamwaga mboga wewe mwaga tu alafu mm nitajua nafanyeje.Usiwe unajadili vitu emotionally. Leta facts. Unapowaita wengine ******* bila proof ni upumbavu.
Magu alifanya kwa sehemu yake kama kiongozi. He is not here any more. Tuliyenaye ni Mh. Samia Suluhu na anafanya kazi nzuri mpaka watu wanakenua meno.
Tatizo lenu ni kutaka kuchukua upande yule wa Mangu na yule wa Samia.
Ni utoto na upumbavu.
Acha kuchanganya madesa mzee. Growup
Nimekustahi tu.
Mkwere si aliwamilikisha stand ya Ubungo, ikawa kama soko na hawakujenga hata choo.Kivipi labda ungeeleza bila kutukana twende kwa facts mkuu
Hakuna aliyekupangia mzee ni hisia yako tu. Facts zinajibiwa kwa facts. Kama huna facts shutup your mouth.Huyu mbwa anayeitwa Venus Star kwani ni nani huyu mpaka atupangie cha kufanya? Mm nitaachana na hii battle kama nikigundua huyu mbwa ndiyo ana run the show.
Nilishasemaga humu huyo jamaa apigwe ban humu maana analeta mijadala ya kisiasa humu ikiwa jukwaa la siasa lipo,tungejipanga tukawaombee mods wampe pernament ban kwenye huu uziHamna mkuu ichoboy01 yupo humu mda mrefu, anakuzidi wewe kuwa humu, sema hujamuelewa, anapambana na huyo ***** anayeitwa choicevariable, huyu ChoiceVariable haeleweki anataka nn, anaponda miradi yote ya Magufuli lkn kuna wakati anasifia, sasa unamchukuliaje mtu kama huyo? Yeye yupo humu kwa ajili ya kumponda Magufuli tu na sio kitu kingine.
Kwanza kwa taarifa yako kama ulikuwa hujui huyo choicevariable alikuwa anaiponda Tanzania enzi zile za Magufuli, ningekuona haupo biased kama ungeanza na choicevariable na sio mzalendo ichoboy01
Mkuu hivi ukipewa tender ya kukusanya ushuru Kuna sehemu unatakiwa ufanye mabadiliko ya ramani bila ridhaa au ujenzi wowote?Mkwere si aliwamilikisha stand ya Ubungo, ikawa kama soko na hawakujenga hata choo.
Unajifanya hujui hilo?