muhogo_kiks
JF-Expert Member
- Dec 4, 2018
- 1,759
- 4,854
On stolen forest land, au unafikiri hatujui?
On stolen forest land, au unafikiri hatujui?
Hivi ile yao imefikia wapi? 😂 😂NairobiWalker watchman aka The best 007 anakusalimia😂😂
View attachment 3144522
Progress of what Watchman said haitajengwa
View attachment 3144524View attachment 3144525View attachment 3144526View attachment 3144527View attachment 3144528
Bado wanachimba kisima, nakumbuka wakisema ati hiyo yao ya Arusha itaisha mbele ya Talanta😂Hivi ile yao imefikia wapi? 😂 😂
Yakishaisha itabena nini? Hakuna Cha Mtwara development corridor,hapo Kuna Bandari za Mozambique eg Nakala nk ziko jirani na Malawi/Zambia kuliko Mtwara na ndio maana Malawi hatumii Bandari zetu.
Hiyo section ya Makambako -Mtwara ni Kwa Ajili ya DRC zaidi.
Geza Ulole Stadium yenu imefikia wapi? 😂 😂 😂Bado wanachimba kisima, nakumbuka wakisema ati hiyo yao ya Arusha itaisha mbele ya Talanta😂
leta deni la magufuli kabla hajawa rais alaf tukuoneshe kitu 😂😂😂😂😂
is this official source???😂😂😂😂View attachment 3144683
Sawa mkuuu naomba unioneshe unachotaka kunionesha![]()
Tanzania National Debt 2023
countryeconomy.com
kuchimba ni lazma hata kama zina kina kirefu kuna muda lazma uchimbeBandari zipo deep kuliko Dar ,hakuna haja ya kuchimbua Wala kujenga nyingine
Andika yako ya kukosea kosea kiswahili+ hoja zako, unaonekana kilaza mkuu, njoo na hoja ya kueleweka.Bongo ujuaji mwingi miundombinu kama viwanja vya michezo hupelekwa mbali na mji angalia kenya uwanja wa talanta unajengwa mjini kati nairobi ila uwanja wa arusha umepelekwa mapolini eti kutanua mji nimeona baadhi ya miradi mingi ikipelekwa mbali na mazingira ya watu africa ushabiki wa soccer la ndani bado sana na ni ngumu mtu atoke mjini aende uwanjani kuangalia mpira ambako ni mapolini inakata mood bado hatujafika hio level ya ushabiki wa michezo kwanza miji yetu bado inahitaji kupendezeshwa kwa miradi kama hio inaongeza density ya objets za kuvutia
Mapolini ndo nn?Bongo ujuaji mwingi miundombinu kama viwanja vya michezo hupelekwa mbali na mji angalia kenya uwanja wa talanta unajengwa mjini kati nairobi ila uwanja wa arusha umepelekwa mapolini eti kutanua mji nimeona baadhi ya miradi mingi ikipelekwa mbali na mazingira ya watu africa ushabiki wa soccer la ndani bado sana na ni ngumu mtu atoke mjini aende uwanjani kuangalia mpira ambako ni mapolini inakata mood bado hatujafika hio level ya ushabiki wa michezo kwanza miji yetu bado inahitaji kupendezeshwa kwa miradi kama hio inaongeza density ya objets za kuvutia
Ila Kundustan nyie ni majizi hatari yaani hicho ki Sgr Cha dizeli ndio kutumia Trilioni 13 za Tanzania? Hamko serious kabisa 😁😁👇👇
View: https://youtu.be/siUO0TNCaj0?si=0WsmA3NazjKW-dWW
Mi nakukubali sana mwanangu.aliyoyafanya magu hakuna rais angeweza hata kuthubutu kwa robo yake kwanza kitendo cha ku force bwawa la nyerere kujengwa pamoja na vikwazo na vitisho kutoka world bank pamoja na UNESCO hakuna rais angeweza hata kusogeza pua kwa kua na roho ngumu, yule jamaa alikua ni real fighter, hata SGR world bank ilikataa kutoa mkopo wakapendekeza tufufue MGR ila jamaa akagoma alasema tutaanza kujenga kwa pesa zetu phase 1 tena kwa kutumia nguvu nyingi sana, hata daraja la kigongo busisi ilikua ni jambo la ujasiri mkubwa sana, achilia mbali flyover ya kwanza na intwrchange ya kwanza tanzania toka nchi imepata uhuru alaf leo munakuja kuongea pumba hapa 😂😂😂😂😂
hawa wakenya waulize ni rais gani mpaka leo wanamlilia na walimchukia kwasababu ya kuiamsha tanzania iliokua imelala usingizi mzito
kila mkenya akiona SGR anakwambia magufuli alifanya kazi wao wenyewe wanasema kwenye comments na tunaziona
kwani hii thread ilipata jeuri kipindi cha nani kama sio magufuli situlianza kutunisha misuli hapa kipindi chake au leo mumesahau, leo nyerere national park inapokea watalii wengi ni nani alileta wazo hilo na akatekeleza pamoja vikwazo vya UNESCO au tumesahau leo 😂😂
wakenya wanamchukia magu kwasababu alituamsha kwenye usingizi mnono ndio maana tunaitwa a sleeping giant
pumba gani hzi unaongea wewe ??
leo tunaisifu TARURA inafanya kazi vzr na kwa ufanisi lakini mwenye maoni ya TARURA mumemsahau 😂😂😂😂😂
Was about to ask this fool the same thing 🤔Hivi hamna projects nyingine mpya mpya huko kwenu? 😁
Mkenya huyoAndika yako ya kukosea kosea kiswahili+ hoja zako, unaonekana kilaza mkuu, njoo na hoja ya kueleweka.
Nyie ni majizi na LI diesel Sgr lenu,unajifafiji tuu 😁😁Hatuundi substandard railway kama hiyo yenu yenye hata kivukio cha watu ni shida. Hii section itakua na madaraja mengi sana