Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Most men have this problem of desiring any lady they see who crosses their line of sight. A man may decide to stick with a certain lady today, but the next day another lady may appear to be more...
0 Reactions
101 Replies
8K Views
Dear Alcohol, I thought I'd take a minute to discuss some troubling factors with you. First and foremost, let me tell you that I'm a huge fan of yours. Your many sides and dimensions are...
0 Reactions
93 Replies
6K Views
Sipendi kushindania mwanaume Sipendi mwanaume anayependwa na kila mwanamke Sipendi mwanaume mwenye pesa za kuzidi Sipendi mwanaume mwenye akili nyingi sana hadi anakuwa mjeuri Sipendi mwanaume...
0 Reactions
96 Replies
11K Views
Wandugu.......! HABBAAARR ZEEENU BAAAANAAAAAAAAAA! kwa kweli leo nimeonelea ni vyema kabisa nikatoa ''langu la moyoni'' maanake dah!kuna vitu havivumiliki nina HASIRA KALI inayotokana na...
0 Reactions
213 Replies
13K Views
Nilibahatika kuwa na mpenzi lakini alikuwa akiniambia neno hili untaka "JICHO"Mhmm nikamwuliza jicho mimi la nini?akacheka tukaendelea na raha zingine hadi tunaachana sijajua ninimaana yake...
0 Reactions
54 Replies
5K Views
Nimeanza kuishi na huyu mwanamke toka mwaka 2007 wakati huo tulikuwa tunaishi kama wapenzi na tulikuwa tunatembeleana tu yeye akiwa Dar na mimi nikiwa nafanyakazi Mbamba Bay lkn ilipofika mwezi...
0 Reactions
37 Replies
7K Views
Kuna jamaaa ambaye ailkuwa na mke yuko bizena kzi na kila kitu ni house gal... Ikafika muda ukafika mume akata kusafiri kwenda kijini kwao na watoto kusalimu wazee ..akaweka kikao na mkewe na...
0 Reactions
71 Replies
6K Views
Jamani huku kunanini?mbona new members wamekuja na speed yakutafuta wanajamii ili wa do ze nidif au nyie ndo vidume kuliko sisi kakazenu mliotukuta??huko mlikokuwa hakuna??Pili mbona sijasikia...
0 Reactions
15 Replies
2K Views
Najiulizaga sana maswali hivi kipindikile mimi ninalokumbuka gonjwa hatari ilikuwa gono!Hivi yawezekana Ujaugua GONO kama wewe nimtukutu??
0 Reactions
3 Replies
2K Views
Baada ya Uchaguzi Mkuu, uchangiaji wa mambo ya mapenzi umeshuka kwa asilimia 98. Hata majumbani kwetu muda wa kufanya mapenzi umepungua kwa zaidi ya sailimia 80. Mazungumzo na majadiliano yote...
0 Reactions
5 Replies
2K Views
Linaweza kuwa swali ambalo wengi wetu hatujawai jiuliza, au kama tumekwishawai jiuliza tukakosa jibu, naomba niliwasilishe kwenu leo; Hebu fikiria Dunia bila wanawake ingekuaje?
0 Reactions
31 Replies
5K Views
9 Simple Things Women Want By YourTango.com Besides the meaning of life and the ingredients of hot dogs, many a man has questioned, "What exactly do women want?" We're not playing coy here, we...
0 Reactions
18 Replies
3K Views
Hivi nikwamba bila kutoa ze nidful wakati mmekorofishana na mwenzi wako bifu haliishi nikwanini??Iwe kwa mume/mkee nini kipo katika hizi tool??Maana mwanmme akikasirika akipewa tool magoti...
0 Reactions
10 Replies
2K Views
Niko Mji tajwa hapo juu ki-wajibu zaidihadi Ijumaa... ila ningefurahi kama ningekutana na walau Mwana JF 1 kwa wakati 'mwepesi'!!! Tanga Kunaniiiiii....?!:evil:
0 Reactions
11 Replies
2K Views
Yaah, nataka kuoa binti mdogo dogo, lazima awe kigoli na sio ambae amechezewa ! kama amechezwa sawa (ngoma). Sasa kama wewe ni binti, then unafit katika hiyo category niliyotaja, jimwage hapa...
0 Reactions
26 Replies
7K Views
Afu nikawa celeb nitakua handsome pia,,ngoja,,
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Wandugu, Hata kama CCM ikishindwa...hii tume yetu ya NEC haifai...napendekeza iundwe Independent Electoral Commision of Tanzania (IECT)...sasa tuanze mjadala iwe na muundo gani kisheria na...
0 Reactions
9 Replies
2K Views
:peep: mpoooh ,kwa ajili ya uchaguzi tu au vipi ?
0 Reactions
10 Replies
2K Views
Jamani hivi ndoa hii iko salama kweli. Wameenda kwa shangwe kupiga kura ya udiwani, kura zimehesabiwa kura ya mama iko moja tu ya kwake, mumewe hakumpigia kura! Ndoa iko salama au ni siasa tu?
0 Reactions
35 Replies
3K Views
This is a very depressing statement to tell someone, especially coming from someone you are intimate with i am so depressed this morning i dont think i can work i am only 24 young...
0 Reactions
48 Replies
5K Views
Back
Top Bottom