Safari_ni_Safari
Joined
Likes
7,043

Profile posts Latest activity Postings About

  • S
    kaka habari ebwana naomba uni PM namba ya fundi wa mambo flani ya (DSTV)nitashukuru sana mahaana wana tumaliza.
    Paw
    Naamini inawezekana kuzikabili changamoto kwa kuongeza juhudi kwenye utendaji..

    Tunajitahidi kukabiliana na post zinazoshusha hadhi ya JF na kuziboresha ili kuondoa taswira iliyokuwa inakua kwa kasi..

    Watu wamebadilika na wamekua kimaadili sasa
    howard
    kaka naomba nami nipate connection ya huyo mtu wa uchakachuzi kwenye DSTV niangalie bure
    Safari_ni_Safari
    Hawa brela....nasikia na mpwa wa mkapa ndio boss pale
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…