Tanga Kunani....??!


Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,477
Likes
27
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,477 27 145
Niko Mji tajwa hapo juu ki-wajibu zaidihadi Ijumaa... ila ningefurahi kama ningekutana na walau Mwana JF 1 kwa wakati 'mwepesi'!!!

Tanga Kunaniiiiii....?!:evil:
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
230
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 230 160
Niko Mji tajwa hapo juu ki-wajibu zaidihadi Ijumaa... ila ningefurahi kama ningekutana na walau Mwana JF 1 kwa wakati 'mwepesi'!!!

Tanga Kunaniiiiii....?!:evil:
aah TANGA shwari tuuu....kumepoa kama maji ya mtungini...:israel::israel:
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,092
Likes
1,475
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,092 1,475 280
Niko Mji tajwa hapo juu ki-wajibu zaidihadi Ijumaa... ila ningefurahi kama ningekutana na walau Mwana JF 1 kwa wakati 'mwepesi'!!!

Tanga Kunaniiiiii....?!:evil:


Mkuu umeaga lakini ulipotoka maana sifa zao hao tunazisikia tu,isijekuwa ijumaa ikawa this time next year!!!!:laugh::laugh::laugh::focus:
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
nenda apo barabara ya 8 simama km dk 10 .angalia upande wa mashariki uku umeshika kitunguu na uwe unarusha karanga kwa mkono wa kushoto then utaona kwa mbaaaaaaaaaali mwana mwali anakuja akikwambia twend uku we kataa akija wa pili akikwambia karibu tanga basi we neda mfate tu haina shda.bt make sure ushagawa urith woote kwa watoto wako na ushaaga ndg na jamaa bila kusahau jf!
tanga njema:smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big:!!!!!
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,477
Likes
27
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,477 27 145
aah TANGA shwari tuuu....kumepoa kama maji ya mtungini...:israel::israel:
nimepaona.... Salaam Aleykhum kila kona....!!
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,477
Likes
27
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,477 27 145
Mkuu umeaga lakini ulipotoka maana sifa zao hao tunazisikia tu,isijekuwa ijumaa ikawa this time next year!!!!:laugh::laugh::laugh::focus:
Mkuu mie wa bara kweli... nateleza kuliko tope... wote wliojaribu wamedunda...!! uzoefu wa pwani ninao.:smile-big:
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,477
Likes
27
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,477 27 145
nenda apo barabara ya 8 simama km dk 10 .angalia upande wa mashariki uku umeshika kitunguu na uwe unarusha karanga kwa mkono wa kushoto then utaona kwa mbaaaaaaaaaali mwana mwali anakuja akikwambia twend uku we kataa akija wa pili akikwambia karibu tanga basi we neda mfate tu haina shda.bt make sure ushagawa urith woote kwa watoto wako na ushaaga ndg na jamaa bila kusahau jf!
tanga njema:smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big:!!!!!
Nitalifanyia kazi hilo baada ya kiumaliza shughuli ilonileta Rose... nashukuru kwa ka-mbinu kapa ka kuopoa... mengine yote yatashindwa kwa hisani ya wana JF. Kuhusu kuaga...nnatisha kuliko kipindupindu!!:smile-big::smile-big:
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Nitalifanyia kazi hilo baada ya kiumaliza shughuli ilonileta Rose... nashukuru kwa ka-mbinu kapa ka kuopoa... mengine yote yatashindwa kwa hisani ya wana JF. Kuhusu kuaga...nnatisha kuliko kipindupindu!!:smile-big::smile-big:
hahaha hahah!!
aya bwana!
usisahau kunibebea hina ya mombasa jaman ...sawa:smile::smile-big:????
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
230
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 230 160
waalekum musalam warahmatullah wabarakat...ukiikanyaga tanga basi uso watia nuru hivi mkubwa yaani we achaa...wasalimiee wote wandugu..
nimepaona.... Salaam Aleykhum kila kona....!!
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
230
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 230 160
rose usimtishe mwenzio mwache akamuamkiee babu hujui kama huyu mtorooo:hand:...
nenda apo barabara ya 8 simama km dk 10 .angalia upande wa mashariki uku umeshika kitunguu na uwe unarusha karanga kwa mkono wa kushoto then utaona kwa mbaaaaaaaaaali mwana mwali anakuja akikwambia twend uku we kataa akija wa pili akikwambia karibu tanga basi we neda mfate tu haina shda.bt make sure ushagawa urith woote kwa watoto wako na ushaaga ndg na jamaa bila kusahau jf!
tanga njema:smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big:!!!!!
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,477
Likes
27
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,477 27 145
rose usimtishe mwenzio mwache akamuamkiee babu hujui kama huyu mtorooo:hand:...
Infwact sijaijuti safwari yangu.... na nahc maoni ya Paka M yalikuwa na ka ukweeeeeli... Karibuni Lakassa Chika...:wave:
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,441
Likes
4,958
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,441 4,958 280
.......haujashikiliwa huko?
 

Forum statistics

Threads 1,250,676
Members 481,436
Posts 29,741,384