Kumbe na mimi nikizikamata,,,


KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,098
Likes
4,434
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,098 4,434 280
Afu nikawa celeb nitakua handsome pia ,,ngoja,,
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,692
Likes
2,623
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,692 2,623 280
AMAKWELI KUMBE HATA MIMI NIKIWA NAMKWANJA TU!Nang'oa kitu kikali!subiri nipate SMG nimeagiza!nitapata tu!
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
Mtoto wa kiume.. nache nijitume kama matunda yangu yapo basi nache niyachume... nimeshakula msoto tangu nilpokuwa shule...kamaniengua na moto vile...... Geeeez mabovu..

wacha mtoto arambe za uchaguzi...!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,125
Members 474,999
Posts 29,247,530