(New Members) Wana dada JF mpotayari??


KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,634
Likes
2,450
Points
280

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,634 2,450 280
Jamani huku kunanini?mbona new members wamekuja na speed yakutafuta wanajamii ili wa do ze nidif au nyie ndo vidume kuliko sisi kakazenu mliotukuta??huko mlikokuwa hakuna??Pili mbona sijasikia member wakike akitafuta wakuvinjari naye??humu kwenye jf??Wana dada wa JF mko tayari mnatafutwa na new members!!!:boink:
 

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,028
Likes
1,427
Points
280

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,028 1,427 280
samahani sana kaka kiiza,nje ya mada.hiyo picha hapo ni wewe mwenyewe ulivyo?au siyo picha yako.kuuliza jamani si ujinga,na samahani kama hujalipenda swali langu
 

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,208
Likes
3,313
Points
280

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,208 3,313 280
Jamani huku kunanini?mbona new members wamekuja na speed yakutafuta wanajamii ili wa do ze nidif au nyie ndo vidume kuliko sisi kakazenu mliotukuta??huko mlikokuwa hakuna??Pili mbona sijasikia member wakike akitafuta wakuvinjari naye??humu kwenye jf??Wana dada wa JF mko tayari mnatafutwa na new members!!!:boink:
hatudanganyiki
 

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,470
Likes
23
Points
145

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,470 23 145
Jamani huku kunanini?mbona new members wamekuja na speed yakutafuta wanajamii ili wa do ze nidif au nyie ndo vidume kuliko sisi kakazenu mliotukuta??huko mlikokuwa hakuna??Pili mbona sijasikia member wakike akitafuta wakuvinjari naye??humu kwenye jf??Wana dada wa JF mko tayari mnatafutwa na new members!!!:boink:
washatimuliwa Sura kitabu... wanajaribu ndoano zao huku...!!
 

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Nina mashaka watoto wameanza kuvamia JF kutoka ze utamu na Facebook, inabidi mods waliangalie hili swala. Lakini pia hao waliojiunga Oct. 2010 wengi (sio wote) walitumwa na sisiem kuja kuichakachua JF sasa wameona mambo magumu wameamua angalau watafute wachumba ili wasitoke kapa (ni mtazamo tu).
 

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,634
Likes
2,450
Points
280

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,634 2,450 280
samahani sana kaka kiiza,nje ya mada.hiyo picha hapo ni wewe mwenyewe ulivyo?au siyo picha yako.kuuliza jamani si ujinga,na samahani kama hujalipenda swali langu
Imekukwaza???mlaumu mungu aliyeniumba!!nimimi haswaaaa,imekugusa?usiusemee moyo express your self!baada ya kukujibu njoo ndani ya mada!
 

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,667
Likes
660
Points
280

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,667 660 280
samahani sana kaka kiiza,nje ya mada.hiyo picha hapo ni wewe mwenyewe ulivyo?au siyo picha yako.kuuliza jamani si ujinga,na samahani kama hujalipenda swali langu
Kisukari na confirm ka niaba yake hiyo ni picha yake aliipiga mwaka jana mwezi wa kwanza ...Ni handsome boy wetu huyu
 

Forum statistics

Threads 1,204,493
Members 457,348
Posts 28,160,792