(New Members) Wana dada JF mpotayari??


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,724
Likes
2,666
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,724 2,666 280
Jamani huku kunanini?mbona new members wamekuja na speed yakutafuta wanajamii ili wa do ze nidif au nyie ndo vidume kuliko sisi kakazenu mliotukuta??huko mlikokuwa hakuna??Pili mbona sijasikia member wakike akitafuta wakuvinjari naye??humu kwenye jf??Wana dada wa JF mko tayari mnatafutwa na new members!!!:boink:
 
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,077
Likes
1,510
Points
280
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,077 1,510 280
samahani sana kaka kiiza,nje ya mada.hiyo picha hapo ni wewe mwenyewe ulivyo?au siyo picha yako.kuuliza jamani si ujinga,na samahani kama hujalipenda swali langu
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Jamani huku kunanini?mbona new members wamekuja na speed yakutafuta wanajamii ili wa do ze nidif au nyie ndo vidume kuliko sisi kakazenu mliotukuta??huko mlikokuwa hakuna??Pili mbona sijasikia member wakike akitafuta wakuvinjari naye??humu kwenye jf??Wana dada wa JF mko tayari mnatafutwa na new members!!!:boink:
hatudanganyiki
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
Jamani huku kunanini?mbona new members wamekuja na speed yakutafuta wanajamii ili wa do ze nidif au nyie ndo vidume kuliko sisi kakazenu mliotukuta??huko mlikokuwa hakuna??Pili mbona sijasikia member wakike akitafuta wakuvinjari naye??humu kwenye jf??Wana dada wa JF mko tayari mnatafutwa na new members!!!:boink:
washatimuliwa Sura kitabu... wanajaribu ndoano zao huku...!!
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
20
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 20 135
Binafsi siko tayari nimuachie nani kakakiiza!!
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Nina mashaka watoto wameanza kuvamia JF kutoka ze utamu na Facebook, inabidi mods waliangalie hili swala. Lakini pia hao waliojiunga Oct. 2010 wengi (sio wote) walitumwa na sisiem kuja kuichakachua JF sasa wameona mambo magumu wameamua angalau watafute wachumba ili wasitoke kapa (ni mtazamo tu).
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,724
Likes
2,666
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,724 2,666 280
samahani sana kaka kiiza,nje ya mada.hiyo picha hapo ni wewe mwenyewe ulivyo?au siyo picha yako.kuuliza jamani si ujinga,na samahani kama hujalipenda swali langu
Imekukwaza???mlaumu mungu aliyeniumba!!nimimi haswaaaa,imekugusa?usiusemee moyo express your self!baada ya kukujibu njoo ndani ya mada!
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,724
Likes
2,666
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,724 2,666 280
Wambieni huku ni mijimamaz na haitaki serengetiboys wapo pea!
 
faithful

faithful

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2010
Messages
380
Likes
12
Points
35
faithful

faithful

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2010
380 12 35
walie tu hao mijamaa!angekuwa kaka kiiza au katavi kweli mimi ningedanganyikaaaa!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Hii breking news hii:A S angry:
 
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
346
Likes
0
Points
0
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
346 0 0
Hao walio kuja wamekuja na NINI?????i MEAN nini????? :yield:
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
samahani sana kaka kiiza,nje ya mada.hiyo picha hapo ni wewe mwenyewe ulivyo?au siyo picha yako.kuuliza jamani si ujinga,na samahani kama hujalipenda swali langu
Kisukari na confirm ka niaba yake hiyo ni picha yake aliipiga mwaka jana mwezi wa kwanza ...Ni handsome boy wetu huyu
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
kisukari na confirm ka niaba yake hiyo ni picha yake aliipiga mwaka jana mwezi wa kwanza ...ni handsome boy wetu huyu
halafu hapo ndio alikuwa ameishapiga make up tayari
 

Forum statistics

Threads 1,237,973
Members 475,809
Posts 29,308,441